Gửi người yêu anh chưa gặp mặt....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tuy vẫn biết T2 là thế nhưng anh cũng không sao cầm nổi cảm xúc sung sướng trào dâng, cám ơn các cậu !!! Các em thấy đấy, biết anh đang buồn và cô đơn, anh Chi và anh Thanh liền viết ngay một bài khen mang đậm chất ... T2 giúp anh giải tỏa nỗi buồn. Tình cảm bạn bè đã thế, còn tình cảm... khác đối với hai anh ấy chắc anh không cần phải nói nhiều....
Con người tình cảm là quan trọng nhất, chứ không phải là hình thức. Tốt gỗ hơn tốt nước sơn, điều này ai cũng hiểu ấy vậy mà anh Chi lẫn anh Thanh lớp anh đã tốt gỗ lại còn tốt luôn cả nước sơn thật hiếm có.

Anh Chi nhìn bề ngoài đã thấy ngay chất của một nghệ sỹ bẩm sinh. Với mái tóc bồng bềnh như "mây trôi về nơi xa lắm", cầm kỳ thi họa đều nằm trong tầm hiểu biết của anh. Các em mà từng xem anh vẽ, đánh đàn, làm thơ hay thậm chí chỉ đơn giản là viết chữ thôi thì cũng đã thấy được anh là con người tuyệt vời như thế nào !!! Biết T2 mà không biết anh coi như chưa biết T2.
Đây chỉ là 1 phần 100 của anh Chi cùng với 1 phần 100 khác đã được anh Thanh nói ở trên nên anh không nói nữa, khi nào có thời gian anh sẽ miêu tả nốt các phần còn lại sau. Tại sao thế ? Vì anh còn phải nhắc đến một nhân vật kỳ tài khác của T2 - anh Nguyễn Chí Thanh.
Ấn tượng đầu tiên khi các em gặp anh Thanh ngoài vẻ đẹp trai, hào hoa lại chính là sự vui vẻ, lịch lãm của anh. Anh rất dễ hòa đồng cộng với khả năng nói chuyện hết sức lôi cuốn và vốn học thức uyên bác của mình anh đã khiến cho bất kỳ ai gặp anh cũng phải khâm phục. Đấy là bề nổi của anh, còn những lúc anh ngồi trầm ngâm bên chén cà phê "không đá không đường" mắt nhìn ra xa xăm, miệng thì thào vài câu hát thì lúc đấy mới thấy anh còn có cả chất lãng tử trong người nữa. Các em sẽ thấy anh luôn là một bài toán khó, càng tìm hiểu càng thấy nhiều cái hay thật không lời nào diễn tả ra hết được. Khi nào được tiếp xúc nói chuyện trực tiếp với anh, các em sẽ thấy.......
Có vài lời gọi là phác họa nên hình ảnh của hai nhân vật tiêu biểu của T2, khi nào có thời gian anh sẽ nói rõ hơn :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời ơi, mẹ ơi, đọc bài của anh Dũng mà cứ như miêu tả nhận vật lịch sử nổi tiếng 8-}

Mấy anh T2 có tiếng .....mà kô biết có......miếng kô đây ...:D

Khu Quốc Dũng đã viết:
Tuy vẫn biết T2 là thế nhưng anh cũng không sao cầm nổi cảm xúc sung sướng trào dâng, cám ơn các cậu !!! Các em thấy đấy, biết anh đang buồn và cô đơn, anh Chi và anh Thanh liền viết ngay một bài khen mang đậm chất ... T2 giúp anh giải tỏa nỗi buồn. Tình cảm bạn bè đã thế, còn tình cảm... khác đối với hai anh ấy chắc anh không cần phải nói nhiều....
Con người tình cảm là quan trọng nhất, chứ không phải là hình thức. Tốt gỗ hơn tốt nước sơn, điều này ai cũng hiểu ấy vậy mà anh Chi lẫn anh Thanh lớp anh đã tốt gỗ lại còn tốt luôn cả nước sơn thật hiếm có.

Anh Chi nhìn bề ngoài đã thấy ngay chất của một nghệ sỹ bẩm sinh. Với mái tóc bồng bềnh như "mây trôi về nơi xa lắm", cầm kỳ thi họa đều nằm trong tầm hiểu biết của anh. Các em mà từng xem anh vẽ, đánh đàn, làm thơ hay thậm chí chỉ đơn giản là viết chữ thôi thì cũng đã thấy được anh là con người tuyệt vời như thế nào !!! Biết T2 mà không biết anh coi như chưa biết T2.
Đây chỉ là 1 phần 100 của anh Chi cùng với 1 phần 100 khác đã được anh Thanh nói ở trên nên anh không nói nữa, khi nào có thời gian anh sẽ miêu tả nốt các phần còn lại sau. Tại sao thế ? Vì anh còn phải nhắc đến một nhân vật kỳ tài khác của T2 - anh Nguyễn Chí Thanh.
Ấn tượng đầu tiên khi các em gặp anh Thanh ngoài vẻ đẹp trai, hào hoa lại chính là sự vui vẻ, lịch lãm của anh. Anh rất dễ hòa đồng cộng với khả năng nói chuyện hết sức lôi cuốn và vốn học thức uyên bác của mình anh đã khiến cho bất kỳ ai gặp anh cũng phải khâm phục. Đấy là bề nổi của anh, còn những lúc anh ngồi trầm ngâm bên chén cà phê "không đá không đường" mắt nhìn ra xa xăm, miệng thì thào vài câu hát thì lúc đấy mới thấy anh còn có cả chất lãng tử trong người nữa. Các em sẽ thấy anh luôn là một bài toán khó, càng tìm hiểu càng thấy nhiều cái hay thật không lời nào diễn tả ra hết được. Khi nào được tiếp xúc nói chuyện trực tiếp với anh, các em sẽ thấy.......
Có vài lời gọi là phác họa nên hình ảnh của hai nhân vật tiêu biểu của T2, khi nào có thời gian anh sẽ nói rõ hơn :)
Đây cũng là một bài đậm chất T2:mrgreen::mrgreen::mrgreen:
Phải cái chữ anh Chi cũng đẹp thật cơ:>
Còn vẽ tranh thì
Nhìn sang trái
<------
:D:D:D:D

Phan Ngoc Linh đã viết:
Zz cũng nhập hội luôn hả:mrgreen:
Hội gì hả Linh thân mến:D thấy có người khen anh trai mình nhưng viết thế kia sợ mọi ng ko tin nên đành lấy kinh nghiệm bản thân và dẫn chứng cụ thể ra thôi mà:D

Không cần phải khoa trương thế, nếu con người thực sự tốt, người ta sẽ làm người khác phải cảm kích :D

Đúng rồi, cứ như Linh mít. Ngày nào cũng lên câu bài đều đều. ....cần mẫn cần mẫn. Làm các anh liên tưởng đến hình ảnh một người vợ cần mẫn, cần mẫn, ngày 3 bữa cơm đều đều đều đều ......... Híc, thế thì làm sao mà không cảm kích cho được.:)) Các cậu nhảy vào cưa Linh mít đê, quí lắm đấy........

/:) ANh Thanh thôi đi, đừng có kéo thêm đồng bọn vào nữa. Em còn bé mà sao anh cứ thích đầu độc em bằng mấy cái sở thích quái gở của anh [-( :D :p
Em ko câu bài mà, nói em thế à [-(

Mình có nhiều bạn tốt quá.. hồi xưa cô giáo dạy mình.. người yêu tìm thì dễ mà giữ thì khó, bạn bè thân thiết giữ được thì dễ nhưng tìm được thì thật là gian nan, thế mà mình còn nhỏ tuổi thế này, đã tìm được biết bao bạn tốt, mình thật là hạnh phúc.... :D Cám ơn em gái.. cám ơn các bạn nhé:D

Ừa, công nhận anh Chi hạnh phúc, và anh cũng làm cho người khác hạnh phúc nữa, cảm ơn anh :D

Người anh hùng kiệt xuất ... một danh nhân văn hoá ... một con người mà dẫu hàng thập kỉ sau ... bút mực vẫn không sao tả xiết ...

Một nhà văn... một nhà thơ...một họa sĩ ....một nhạc sĩ ... một nhà điều khắc ... một nhà thư họa ... kinh điển ...

TRên thông thiên văn ... dưới tường địa lý ... cầm kì thi hoạ ... thứ gì cũng biết ...

Đó là ai ?

Với tài thao lược, trí dũng song toàn, luôn đặt lợi ích của dân tộc và của đất nước lên trên hết... duy trì nòi giống và dòng máu Lạc hông ...
anh không chỉ được biết đến trong Ams ... mà còn vang dang khắp năm châu bốn bể ...Tiếng thơm của anh đã bốc mùi cả đất nước Việt Nam . Từ Việt Đức ,TRần Phú đến nhưng bãi bỉên dài thơ mộng ... Sầm sơn , Đồ sơn ...kéo dài đến tận mũi Cà Mau ... Không nơi đâu là không có dấu ấn của anh ...

Đó chính là anh ... Bùi Lê Chi ... huyền thoại :D

Tìnmh hình này có khi phải tìm hiểu tất cả các anh T2 quá!

Đây rồi, có thêm nhân vật Tùng, thật là thiếu sót khi không nhắc đến anh trong lớp T2. Anh em điểm vài nét cái nhể. Tớ đang bận tí, xin lỗi vì chưa thể tìm hết lời để nói về Tùng, phải có thời gian chứ.
Em Lý : đợi bọn anh giới thiệu hết một thể, rồi cho em chọn. :mrgreen:

Lý ơi, tao khuyên thật mày nên ra chỗ khác chơi nhé, trẻ con mà vào chỗ này sẽ bị ngộ độc đấy :mrgreen:

Đúng rồi đấy. Độc lắm. Cứ nhìn Linh mít mà noi gương đi. Độc mà không chết, chỉ ngớ nga ngớ ngẩn hâm hâm, khổ lắm. Suốt ngày lên câu bài mà không bao giờ chịu nhận là mình câu bài. Ai thấy cũng thương.
Nàng Thu Lý mới đổi cái sign rồi à, hay thế :mrgreen: Bọn anh thì quan niệm hơi khác, dân KHKT, ngay thẳng thật thà. Chẳng thích cái gì mập mờ trong bóng tối bao giờ cả. Cái gì cũng phải vạch ra tìm hiểu mới được :mrgreen:

Lâu lâu Tùng ca vào làm cho Thủy được mở rộng tầm mắt...;)

Hix, thảm hại quá :(( Nói người khác không ra gì thế à /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên