Gửi 99-02

Bùi Lê Chi
(metalrocker)

Ban quản lý diễn đàn<br><a href="http://www.hn-ams
Gần đây board 99-02 khá lộn xộn, yêu cầu mod 99-02 tích cực hơn !!
Các thành viên post bài theo chiều hướng thiếu tích cực, ngôn từ thì thiếu lịch sự nội dung thì vi phạm các điều lệ HAO, những gì "nhạy cảm" thì lưu hành nội bộ thôi đừng đưa lên đây nữa. Đặc biệt mấy thành viên lớp Toán lưu ý nhé, các chú học lớp toán tư duy thì nhanh nhạy đầu óc thì thông minh, creat mấy topic thú vị hơn đi, các chú cũng thoải mái mà ban điều hành đỡ phải move bài rồi nhắc nhở thường xuyên.. ok? Cứ tiếp tục thế ban điều hành buộc phải đóng cửa board 99-02... thế thì đáng tiếc lắm ;)
Thế nhé chúc vui, nhắc lại là mod 99-02 chăm sóc đến board kỹ càng hơn!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui dời anh khuyên thế chứ khuyên nữa cũng vậy thui ! mỗi người có cách post bài khác nhau
Anh nói thía là ko công bằng rùi !

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú nói thế thì anh đúng là thằng lắm chuyện rồi.. nhưng mà các chú ra trường rồi, có cái board này để vào mà gặp nhau tán phét. Hoặc các chú không cần chỗ này thì cũng nên nghĩ đến mọi người một tí. Bây giờ các chú làm thế, cái board nó bị đóng cửa, chẳng phải lại phiền hà cả các thành viên khác hay sao?? Ai chẳng biết mỗi người có cách post bài khác nhau, nhưng đừng để nó làm ảnh hưởng đến người khác, bản thân các chú cũng thoải mái mà bọn anh cũng đỡ mang tiếng suốt ngày nhắc nhở này nọ.. Anh cũng nói rõ hơn một tí, là anh biết cái trò đăng ký vào forum, ít người chịu khó đọc kỹ nội qui lắm, anh cũng không thích lôi qui định này nọ ra, bởi vì chẳng ai thích nghe cả.. Nhưng nếu chú có thắc mắc gì nữa, về chuyện " mỗi người có cách post khác nhau".. thì chú đọc lại cái nội qui khi đăng ký vào diễn đàn HAO cho anh.. Đơn giản thế thôi, nhỉ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các cậu chửi bậy nhiều mà chẳng ý tứ gì cả, xin lỗi các bác mod di. Bây giờ mà co muốn chửi nhau hay gì đó ít ra các cậu cũng phải dùng từ ngữ chuyên môn chứ.

Em yêu cầu anh Minh thông báo đầy đủ các ký hiệu cần thiết di.

Trùi, không càn chỉ vì 1 lớp Toán mà đóng cửa cả box 99-02 chứ anh ?

Thưa bạnVy gì đó, nếu đuổi hết bọn lớp Toán này ra thì chắc trong này còn mỗi anh Hùng mót.

ý tớ không bảo đuổi bọn ấy ra hay gì cả...tớ chỉ muốn nói vì 1 tập thể nhỏ mà khiến cả box bị mất thì không công bằng thôi. Bọn ấy có nói chuyện thì cũng không nên quá đà để người khác nhắc nhở ...cũng như anh Chi nói ở trên đó.

Đề nghị anh em đóng góp tiền thuê host&domain để lập forum mới

Thằng lợi mát dây, tiền đâu ra cho chú đú đởn

Thế bọn mày quyết định sống bám vào cái trường Ams này suốt đời à?

Thằng ôn Chí lợi điên điên, chú thích làm web riêng thì làm ** nó đi, nhưng đừng có chọc chịa bọn này. Anh em trên đây đang vui. Thằng nào còn ở VN ì xê thằng này cho nó hết điên đi!

xin loi cac bac mod bon em cp dung tu ngu hoi bay ba that
nhung noi that thi cac bac cung kho tinh qua
that ra thi cac bai duoc post len day deu co doi tuong cu the doc ca , lop toan cung the , post bai len chu yeu la de anh em trong lop han huyen voi nhau , nen viec dung van cua lop toan trong nay cung cha co gi la ko hop ly
tat nhien day la forum chung cua truong , nhung cung ko ne vi nhung qui tac qua cung nhac ma lam mat di tinh cach dac trung cua tung lop
moi nguoi vao day cung the thoi , neu ai ko hieu kieu noi chuyen cua bon nay thi thay la mat day , tho tuc nhung that su thi trong suy nghi cua bon nay no cha co gi mat day ca .
Cac bac doc sach cung the thoi ma , cac bac ko hieu ve triet hoc chang han , thi cung dung co bao la sach no viet ngu ,ko co noi dung chu . Ko doc nua la xong , chang nhe vi minh ghet no ma bao la cam xuat ban sach a !!!!!!!!
Nhung bai viet cua lop toan cung the , neu moi nguoi hieu no theo kieu cua lop toan thi chac chan se thay hay thoi , con neu ko hieu thi cung nen thong cam cho nhung cai "dac trung cua mot ngon ngu , mot tap the " chu
Moi nguoi bao la lop toan lam anh huong den forum nhung co ve hoi bat cong thi phai . Cai gi cua nguoi khac minh ko thich thi thoi , ko xem nua chu sao lai bat nguoi ta phai vut di . Thuc su thi lop toan cha lam anh huong toi ai ca . NHung topic viet chung voi lop khac , lop toan co noi gi qua dang dau . COn nhung topic lop toan viet cho nhau thi phai co quyen duoc viet theo ca tinh cua lop toan chu

CO 1 dieu lop toan muon thong bao o day :"NEU MOI NGUOI CHUA HIEU DUOC VE DEP CUA VAN PHONG LOP TOAN THI KO NEN VAO NHUNG BAI VIET CUA LOP TOAN "
OK ?

Thành viên : Trần Hoàng Tùng
Khoa : lý luận chính trị
Trường Đảng Hồ chí Minh

hô hô, hay vãi, cả lớp vỗ tay khen bạn Tùng cái nào.

CO 1 dieu lop toan muon thong bao o day :"NEU MOI NGUOI CHUA HIEU DUOC VE DEP CUA VAN PHONG LOP TOAN THI KO NEN VAO NHUNG BAI VIET CUA LOP TOAN "
cứ như tuyên ngôn độc lập của lớp mình, hahaha

hay vãi lúa
thằng này trông ngu ngu mà sao tự dưng lại nói được mấy câu hay ho thế nhỉ???(văn thì toàn 2,3)

Hóa ra anh Tùng Hoàng bắt em đợi 2 tiếng ở ngoài đuờng là để cho anh viết những "lý luận chính trị" của anh đấy hả? Hô hô hay vãi lúa!!!

Tùng Hoàng muôn năm!! Thằng cu giỏi quá! Đọc quá đã quá đã! Lí lẽ quá hay!

Tùng Hoàng học viết luận của bác Nghiêm chưa lâu, mà trình lên nhanh quá nhỉ? Vỗ tay phát lữa.
Đại ca muôn năm.

Sao ko thấy bác admin hay bác mót nào reply lại nhẩy

Back
Bên trên