Gửi 99-02

Chán các chú.. các chú bảo bọn anh không thích sách thì đừng đọc. Nói cũng chẳng sai. Nhưng mà các chú lấy ví dụ trong trường hợp này thì chẳng hợp lý tí nào. Các chú vào thư viện đọc sách thì nên tuân thủ nội qui của thư viện, chứ đừng có nghịch ngơm như trẻ con vẽ vời lung tung vào làm người khác khó chịu. Anh lại phải giở bài cùn bảo các chú đọc nội qui forum trước khi vào đây post bài rồi. Từ trước đến giờ lớp toán khóa nào cũng nghịch nhưng mà có tư duy, chứ không phải là phá phách lung tung, anh hi vọng các chú không phải ngoại lệ...

Ôi ấn tượng lớp Toán 99-02, giờ em vẫn còn được nghe sự tích về lớp các anh, đúng là number 1 :)) Ko biết các anh lớp Toán 99-02 có nhớ em nào là em Tâm học lớp Hóa 1 khóa 01-04 ko nhỉ?

Tâm la cái em đen đen xau xau hoi truo´c ho.c 9D y a?

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy em khóa dưới mình chả quen em nào cả đáng tiếc đáng tiếc

Không phải là nói gì các bạn lớp toán....công nhận là box 99-02 không có các bạn hì vắng vẻ quá. Nhưng mà nhiều khi post bài cũng hơi quá đà...Vì thế nhiều người ngại không dám chui vào 99-02 để post bài vì sợ các bạn lớp toán nói phá ngang cho vài câu mà chạy mất dép....
Vào HAO trên cơ sở xây dựng HAO là chính, nếu mad hay admin cảnh cáo thì chuyện từ bé xé ra to lại căng thẳng ra...
Thôi thì các bạn thông cảm, tiếp thu ý kiến anh Chi 1 chút nhé. Thanks nhìu nhìu

cho anh hỏi nhờ cái: em Hồng Nhung lớp A2 hiện giờ ở đâu nhỉ?

Back
Bên trên