Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

để tớ bình cho. Chị SHK thì có màu tóc đẹp thật :x quần áo cũng thường thôi :D anh Bi thì tóc đẹp mắt híp nhưng vẫn đẹp zai :D:D

Cái hát karaoke trông bình thường ^^ cái ôm nhau thì mặt SHK biểu cảm lên tí nữa kiểu bất ngờ gì đấy thì tốt :D:D Hết ý kiến :D
Ah ai có cái lí lịch người đẹp SHK cái nhỉ :biggrin:

mắt híp tịt, ăn mặc kiểu nửa zai nửa gái, bình chọn cho em gì phản diện người đẹp nhất

óe, sinh đôi là sinh đôi thế nào :( đúng là em phản diện người đẹp thật, người mẫu mà :D nhưng mà ko xinh bằng SHK ;)

mà cái ảnh karaoke thì tớ chỉ kết quả nắm tay thui --> có khi có tình củm với nhau rùi :)) --> nghĩ đến mà thấy hay hay :)) :))

ừ em đấy xinh thật................ăn mặc sexy vãi .........................nhưng nói chung là đẹp:))......................tập hôm qua đoạn chụp ảnh trông giả tạo kô chịu được:))

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
đoạn nào chẳng giả tạo, nhưng mừ xem vẫn vui

phim chứ có phải ngoài đời thật đâu mà anh Nam nhỉ :D toàn phải đóng giả còn gì :)) mà lại còn giả của giả thì lại càng giả :)) :)) :)) ( ko biết mọi người có hiểu ko :-/ )

hoho :)) tao tưởng ảnh nào , mà hình như ông Nam có vẻ ghen tị với sắc đẹp của BI nhà ta ^^ haha

mày ơi, dùng từ sắc đẹp nghe kinh quá 8-} làm tao liên tưởng đến lời nói của mẹ tao là trông Bi giống con gái :( bùn ghê :((

hehe ^^ sắc đẹp :D có sao đâu BI , mày ko có sắc đẹp là gì

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
không ghen tị đâu mà, chỉ ghen tị với brad pitt, beckham, với cả jesse metcalfe thôi

ghen tị với Beck thì em đồng í cả 2 tay 2 chân luôn :D nhưng mà anh Bi cũng đẹp giai mà :) mà bi h đang là mốt mắt 1 mí của anh Bi đó, anh Nam cố để quả mắt 1 mí đê

nè, phẫu thuật thì phải phẫu thuật cả môi, mặt để cho hợp với mắt 1 mí chứ ko phải như thế nào cũng hợp đâu :D

à mà cái ava của Long là ai thế??? có phải SHK đâu ;)

Hỏi câu hơi khó hiểu này :" " Châu ơi ! Bao h thì phim này hết ??? "

phim này là phim nào??? FH hả???

đúng là khó hiểu thật :)) :)) :))

Dễ phải đi phẫu thuật quá
không cần em ạ, em cứ thức khuya cho nó mỏi zu mắt vào, rồi hôm sau ngủ tít mít, thể nào lúc dậy mắt cũng sưng húp, chẳng còn 2 mí nữa

haha ^^ đấy , cứ làm thế , thành trư ngay ^^

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
không cần em ạ, em cứ thức khuya cho nó mỏi zu mắt vào, rồi hôm sau ngủ tít mít, thể nào lúc dậy mắt cũng sưng húp, chẳng còn 2 mí nữa

chắc anh Nam thực hành cái này suốt rùi hả ;;) nên mới kinh nghiệm thế chứ gì :D

Back
Bên trên