Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

thế thì đen em kyo của anh em mình roài,
hôm nay xem lại tập 5(đĩa), hay vãi, thích nhất 3 đoạn, 1 là em gì kiss anh youngche, hai là đoạn em chi ưn thổ lộ với anh youngche, 3 là đoạn min wood thổ lộ với chi ưn, phê phê

é, không biết tin nàotin vịt , bó tay
Ai có bộ đĩa FullHouse cho em/ tớ/ chị mượn đi nào
bạn Yến ơi, có không
anh Vĩnh Nam nữa

Anh Nam ơi hay chuyển sang em "big boobs" đi :D
Em ý cao hơn SHK, người đẹp hơn SHK, chỉ mỗi tội ko xinh bằng :D

Anh Nam ơi hay chuyển sang em "big boobs" đi
Em ý cao hơn SHK, người đẹp hơn SHK, chỉ mỗi tội ko xinh bằng
em long quảng cáo ghê quá, anh thì thế nèo cũng kết, em là trùm ảnh hay sao đấy hử :))
é, không biết tin nàotin vịt , bó tay
Ai có bộ đĩa FullHouse cho em/ tớ/ chị mượn đi nào
bạn Yến ơi, có không
anh Vĩnh Nam nữa
trời, bộ đĩa đó còn không có nữa hả, anh có và đã kịp cho bạn anh roài, thế em thử tham khảo quảng cáo của em gì đê

oài, sao HA ko hỏi sớm :( vừa cho con em họ mượn cả bộ rùi :((

thì bảo con em hộ Yến xem nhanh lên, gì chứ phim đấy chắc xem 3 ngày là xong
rồi hôm tập trung cho tớ mượn với ;;)

post tiếp anh nào :D

lới bình luận đầu tiên: ko hiểu tại sao họ lại cắt mất phần dưới nhỉ :)) :)) :D ;))

trông ảnh này bi với hye kyo chả hợp gì cả, trông hye kyo có vẻ tiểu thư, còn thằng bi có dáng làm vườn

Em công nhận ảnh này trong SHK tiểu thư, xinh vãi, còn chú Bi ko biết đang soi cái giè nữa :))

Chỉ thắc mắc sao cắt phần cuối ảnh :D

trông thằng bi như soi con nào đằng sau con hye kyo, tại sao lại cắt phần dưới, hay là quảng cáo underwear

đấy đấy, em ko rõ nên mới thắc mắc :))

con body mà anh Nam kết đây nè :D

mày đưa anh anh Bi lên mà như anh sex ý :D làm mấy đứa cùng hàng của tao nó cứ nhìn tao nhu quái vật , con cún BI :D mày post ảnh chất lượng đi ko hỏng hết topic :D ***

con body mà anh Nam kết đây nè
ối giời ơi, anh kết bao giờ, em ơi anh đâu có gay đâu
chết chết
mà trong 3 cái hình đấy có một cái hình thằng bi nó cứ nhìn vào cái chỗ ... :)), tại sao thế nhỉ

sao dạo này nghèo ảnh hye kyo thế, các em thích đứa khác rồi à, dạo này tình hình phim ảnh trên thị trường hơi lởm, các em có điều kiện đi xem vệ sĩ bất đắc dĩ ngoài rạp nhé (sắp bước vào thời kì ôn luyện căng thẳng mừ, đời là mấy tí phải không các em)

Lâu ko làm vài bàn , để tao tiếp cho ^^

quả này thì bố thằng nào phong độ bằng ^^ vãi đẹp trai , thế này mới đáng mặt đàn ông chứ :D hohoho

cái này tao thấy đúng là 2 đứa nó hợp nhau thật :D

Đây là minh chứng hùng hồn cho việc SHK ko hề thua kém gì em kia :D hàng thật 100%

Chỉnh sửa lần cuối:
à !! tin mới đây :D bọn mày bít chồng tao chưa , ảnh chồng tao hồi bé nè :D lớn lên nó giống hệt oppa :D chẳng khác cái gì ^^ nhân bản vô tính :D đùa thôi , pics oppa hồi bé lè , iu lém :D

Chỉnh sửa lần cuối:
em châu lần nào lên là cứ làm cả đàn, nhưng chỉ tóat lên một í là em í rất chi là mê zai

Nguyễn Minh Châu đã viết:
mày đưa anh anh Bi lên mà như anh sex ý :D làm mấy đứa cùng hàng của tao nó cứ nhìn tao nhu quái vật , con cún BI :D mày post ảnh chất lượng đi ko hỏng hết topic :D ***

oài, cái rì mà ảnh chất lượng, tao chẳng lấy theo tiêu chí trong phim, đây là cảnh trong phim mà :)) mà mày ngu sẵn ko sai đâu :)) :)) :))

mọi người đã bảo là post từ từ, từng ảnh 1 rùi mà!!! Mày ko đọc topic à???

Bi h biết bình luận cái nào đây :((

Back
Bên trên