Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

'Nữ hoàng' Song Hye Kyo bị bắt vì mang thuốc lắc

Hải quan tại một sân bay Hàn Quốc đã tìm thấy trong hành lý của ngôi sao Song Hye Kyo - nữ hoàng màn bạc, thần tượng của giới trẻ xứ kim chi - 50 viên thuốc lắc.

Song Hye Kyo khai, cô đã mua 50 viên thuốc lắc tại một hộp đêm ở Hong Kong, dự tính mang về Hàn Quốc với mục đích giảm cân vì được nghe quảng cáo như vậy, không ngờ đó là hàng cấm.

Khi được hỏi khi mua thuốc lắc cô đi với ai, Song Hye Kyo khai đi chơi cùng với Bi (bạn diễn chung với cô phim Ngôi nhà hạnh phúc) và Song II Gook (diễn viên chính trong Lối sống sai lầm).

Diễn viên Song Hye Kyo.

Cơ quan điều tra đã triệu tập Bi và Song II Gook để thẩm tra lời khai của Song Hye Kyo. Hai người thừa nhận có đi với Song Hye Kyo vào một hộp đêm ở Hong Kong, nhưng họ không biết gì về chuyện Song Hye Kyo mua thuốc lắc. Vì kẻ nói có người nói không, nhân viên điều tra đã để hai người đối chất với Song Hye Kyo.

Cuộc đối chất diễn ra rất căng thẳng. Bi và Song II Gook nhất quyết giữ nguyên lời khai ban đầu. Cơ quan điều tra quyết định khởi tố Song Hye Kyo hai tội: Sử dụng chất ma túy trái phép và tàng trữ ma túy.

Nếu Song Hye Kyo thực sự phạm hai tội trên, theo luật cô sẽ phải vào trung tâm cai nghiện, sau đó mới có thể nộp tiền bảo lãnh để được tại ngoại. Trong trường hợp này, chắc chắn không có hãng phim hay đài truyền hình nào dám mời cô đóng phim, chưa kể cô còn phải bồi thường thiệt hại cho các công ty quảng cáo vì không giữ đúng uy tín hình tượng.

Vụ án Song Hye Kyo làm giới hâm mộ Hàn Quốc nhớ đến vụ nữ diễn viên Chae Rim. Chỉ vì bị kẻ xấu bỏ mấy viên thuốc lắc vào hành lý mà Chae Rim phải lao đao lận đận, vất vả lắm mới khôi phục được sự nghiệp. Tuy thế cô vẫn không thể trụ lại tại Hàn Quốc nên gần hai năm nay, Chae Rim phải gây dựng hình ảnh của mình tại Đài Loan.

Hicc, khổ than SHK và Bi :((

Phan Huyền Trang đã viết:
mấy tập gần cuối rất ẹ
thay vì hai anh chị ở dứoi núi > < giải quyết gọn nhẹ
thì anh lên núi mặc áo tu ngồi thiền trông ngu ko chịu nổi
còn nàng cam phận > <
đoạn đầu cãi nhau còn hay
đến cuối thì siêu củ chuối

ơ kìa, đoạn cuối tình củm thế còn gì, diễn biến tâm trạng phức tạp --> xúc động chít :(

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
Hicc, khổ than SHK và Bi :((

sự việc vẫn chưa biết thế nào mà :( Bi thì ko dính vào vụ này mà chỉ là nhân chứng thui :)

theo như một số nguồn tin từ nước ngoài, thông tin này là thông tin vịt do các báo tung ra vì bộ phim Full House đang được hâm mộ tại Châu Á

chả biết có thật ko nhỉ :D báo nào đưa tin thế :D:D
Oái con Như :D thỉnh thoảng mày lên tí tởn một câu rồi lại lượn thế à ? Tao nhớ mày quá Như ơi :((

hic hic, cảm động wa' hu''hu' :D tớ cũng nhớ các bạn lắm :(( bạn dạo nay` lại còn hát với chú chó to cơ à :(( tớ thì toàn hát với chiếc gối ôm :((
Bạn ở trong BBT à :-o hay thế, bạn làm tớ nhớ tới anh giai tớ :((
Khổ cái bọn sao , muốn thử 1 viên cũng chẳng đc [-( chả bù cho mình [-( :D

oài, rõ ràng là tin vịt :D

Trên báo HQ còn ko đưa tin này thế mà vn đã có rùi mà báo đầu tiên đưa vụ này là Pháp luật TPHCM --> đúng thật là nhà báo....

2 bạn kia vừa tìm được trẻ lạc hay sao mà xúc động thế :))

dạo này em long em yến quên nhiệm vụ hay sao mà 3,4 buổi chẳng thấy cái ảnh nào thiế

Ảnh đẹp nó giới hạn anh Nam ạ :D
Toàn ảnh từ hồi Trái tim mùa thu nhìn nhà quê lắm :(

ôi huhu :(( cảm động quá :(( bạn Như bạn ý nhớ đến mình :(( hạnh phúc quá :(( Như ơi thằng Mĩ nó sắp đi Sing mày biết chưa? Buồn quá các bạn ko đợi mình về chơi :((

Ai bị tù thì hay là mặc kệ đi :D mình cứ post ảnh xem tiếp các bạn nhỉ :biggrin:

chả là đang mải biện minh cho chị SHK và anh Bi nên em quên :D

ảnh đây, các vị thưởng thức nha, nhưng mà nhạt nhòa thì đừng có trách

này này đề nghị đồng chý HOT NHƯ với cả Sếp TRang ko câu bài nhá :)) ảnh đẹp đấy BI ạ :)) gọi mày thế này được chưa con YẾn kia :))
tin vịt của VN thật ko chấp nhận đựơc :-?

Nguyễn Minh Châu đã viết:
này này đề nghị đồng chý HOT NHƯ với cả Sếp TRang ko câu bài nhá :)) ảnh đẹp đấy BI ạ :)) gọi mày thế này được chưa con YẾn kia :))
tin vịt của VN thật ko chấp nhận đựơc :-?

gọi thế được rùi :D đúng tên lắm :)

VNexpress toàn dịch từ báo nước ngoài mà :D
Nó có lỗi gì đâu :D Biết đâu lại là thật :-?

Hè hè, anh xem cái này mới thấy thì ra có thằng yêu còn vụng về hơn cả mình, đó là thằng Bi.
Ngồi ngóng cổ bao nhiêu tập cứ ngỡ phim này nam nữ dv chính ko hôn nhau, cuối cùng tập cuối cũng được xem bọn nó hun nhau, nhưng mà hun nhạt nhòa quá :D Thôi thì lần đầu tiên thấy 1 phim HQ có happy ending :p

Back
Bên trên