Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

Có ai theo dõi trên TV ! Bi h Full House đến tập mấy rùi ! Tui xem còn kịp ko !:D

Xem thì xem chứ ai đi đếm tập hả bạn Thảo:D

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Có ai theo dõi trên TV ! Bi h Full House đến tập mấy rùi ! Tui xem còn kịp ko !:D

tập 12 rồi ốc à, mà mày xem đĩa rùi, xem lại thì cứ xem kịp với chả ko kip, vẽ chuyện [-x

ơ kìa, anh Nam này, chuyện này liên quan gì đến cái anh vừa post vậy??? toàn suy bụng ta ra bụng người --> thế là ko được đâu đấy

Càng xem càng hay
Kiểu này có khi mua 4 đĩa DVD
Mỗi tội tốn tiền lắm :(

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
uh, thỉnh thoảng anh xem tivi khuya, nên cứ phải thực hành luôn

đảm bảo giống em châu ^^
hehe , giống em là giống thế nào ^^ anh bây h đã thành trư rồi ^^ :D :)>-

xem trên tivi còn chưa hay bằng xem đĩa đâu :D cố mà xem đĩa sẽ thấy phim càng hay hơn :D

Đĩa với phim khác gì nhau hả Yến :D

trên tivi cắt nhiều đoạn, với cả trên tivi thuyết minh ko hay, đã thế nhạc nền còn bật như dở hơi nữa, cắt phim thì siêu ngu ( những cái lúc cao trào thì cắt để hết tập mà để nó qua rùi cắt đúng cái chỗ nhạt nhòa nhất) --> túm lại ai mà xem FH rùi thì nên xem phụ đề tiếng anh, đấy là lời khuyên chân thành đó HA ạ :D

tivi xem chán ốm, có khi là vì nó nét quá nên nhìn bọn diễn viên xấu hẳn

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
:(, phong cho em châu danh hiệu trư sư mẫu

hay hay, em đồng í cả 2 tay 2 chân luôn anh Nam ạ. Diễn viên trong tivi xem vẫn thế mà anh, chẳng nhẽ anh lại thích xem bản xấu à??? [-(

Còn cả phụ đề tiếng anh hay hơn nữa hả
Hay Yến ơi, ấy mua hộ tớ, rồi tớ gửi tiền :D

úi, tớ có thuê đĩa bao h đâu :( tớ toàn xem trên mạng thui, phải công nhận là xem phụ đề tiếng anh hay hơn hẳn, lần đầu tiên tớ xem film đó là xem phụ đề mà, rùi mấy lần sau sang nhà con họ xem phim có thuyết minh của bọn miền nam dở ẹc, rùi đến xem trên tivi thì quá thất vọng vì giọng thuyết minh, cắt phim và nhạc nền :(

xem phim trên mạng á, hay bạn Yến giúp tớ nốt nào
Gửi email cho tớ phim với, được ko
[email protected] nhé :D

Mai Hoàng Yến đã viết:
hay hay, em đồng í cả 2 tay 2 chân luôn anh Nam ạ. Diễn viên trong tivi xem vẫn thế mà anh, chẳng nhẽ anh lại thích xem bản xấu à??? [-(
nè nè , dè lúc tuio ko có trên này rùi anh em các người bôi bác thế à , con BI kia ,mày mới là "tổ sư trư mẫu" ^^ hehe tên BI mà người cũng " bi " :)>-Khỏi anh Nam ạ , phong em làm gì , em thừa biết anh muốn leo lên chức đấy lắm mà anh cũng đã thành công rồi đấy ;;)

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
xem phim trên mạng á, hay bạn Yến giúp tớ nốt nào
Gửi email cho tớ phim với, được ko
[email protected] nhé :D

óe, nếu cần link thì tớ đưa ngay cho, hay định bảo tớ gửi cả bộ phim cho vậy 8-}, à thôi chết, tớ mới chỉ tìm ra link có thuyết minh tiếng việt của đài tphcm, còn cái link hồi xưa tớ xem die rùi :(

to châu: mày nói cái giè thế hả, người tao mà bi à, tên là 1 chuyện, người dáng tuyển thế này mà :) --> thui tốt nhất, bọn mình phong cho anh Nam là hợp nhất, anh Nam nhẩy :D b-)

Úi, thế thì cảm ơn bạn yến quá :*
Ít nhất bọn mình đã có 1 điểm chung là cùng thích Bi nhẩy :D

Back
Bên trên