For girls: Bạn sẽ làm gì khi bạn thích 1 chàng trai.

Ặc, con My, tao có thù oán gì với mày đâu mà mày cứ mở miệng ra la nhắc đến thằng Đức Trung thế hử. Mà mày cứ mặc kệ cái thằng đấy. Cứ phớt lờ nó đi. Rồi mày cũng sẽ gặp được 1 anh đẹp trai, hay ho hơn thằng đấy và sẽ quên nó ngay ấy mà.

To Dũng: Ông anh kinh nghiệm gớm nhỉ. Mà sao mấy ông 03-06 cứ thích nhảy vào 04-07 để tán phét thế nhỉ.
To boys: ko nhìn thấy chữ for girls à?

Hê hê, ông Trí vào đây câu bài ấy mà, đang tính để lên 5 sao mà. :))

Hì, còn boys vào đây là để lấy kinh nghiệm, một là để "tránh", 2 là để "đỡ", tùy trường hợp mà áp dụng. :D

Anh vào đây thì có làm sao nhểy?

Đùa... mới 2 năm ko gặp mà bác Hoàng đã biến thành f rùi :D Dz khâm phục bác quá ><
Kinh nghiệm của một đứa kưa nhiều thằng nhưng chưa thằng nào chịu đổ đây :D
Đừng có gọi cho nó nhiều quá... đừng làm phiền nó... cứ để mọi thứ diễn ra bình thường thì sẽ có hi vọng chứ tấn công mạnh quá ku sợ chạy mất thì ... ><

Hoàng là con gái tao cơ mà giới thiệu cái gì con bé kia [-x
Anh Dũng à nói thì dễ nhưng làm là cả 1 vấn đề đấy :) Đôi khi có những chuyện không phải nói là làm được đâu anh ạ , có khi anh con trai cứng cỏi hơn chứ em thì ... :(

Sợ thật, mày mà ko cứng cỏi thì ai cứng cỏi hả My?Trêu tao à?

Vũ Nguyễn Hà My đã viết:
Hoàng là con gái tao cơ mà giới thiệu cái gì con bé kia [-x
Anh Dũng à nói thì dễ nhưng làm là cả 1 vấn đề đấy :) Đôi khi có những chuyện không phải nói là làm được đâu anh ạ , có khi anh con trai cứng cỏi hơn chứ em thì ... :(
Anh cũng biết thế. Anh cũng mất nhiều thời gian chứ có phải phụt 1 cái là xong đâu. Con trai không phải lúc nào cũng cứng cỏi như em nghĩ đâu ;)
Cố lên, cái chính là thời gian và lòng quyết tâm :)

ua! thì người ta vẫn nói con trai ngoài cứng trong mềm mà!!!!!!!!!!!!!!nói thế chứ thắng bại hay ko là do bàn tay cảu con gai àm thôi

Hì, còn boys vào đây là để lấy kinh nghiệm, một là để "tránh", 2 là để "đỡ", tùy trường hợp mà áp dụng.
3 là để biết đường giả vờ trúng, cho nó giống film

hình như mấy ông trong lày không thấy chữ "For girl" + chống chỉ định của chủ nhà hay sao ý nhỉ ????

Sao mày cứ nói vớ vẩn thế Vân Anh [-x Nói là For Girls thôi chứ kệ đi , vào đây để trao đổi kinh nghiệm bản thân là chính mà :) Mà em không hiểu sao có những người chưa xác định được chính tình cảm của mình hay sao ý :) Bây giờ nói tiếng yêu dễ thế , mà yêu thì break up và forget nhanh như vậy , quả thật đấy là tình yêu hay chỉ là thích chơi bời thôi ?

Thì bây giờ yêu cũng chỉ gọi là chơi, là đê có kinh nghiệm hoặc có những đứa để khoe mẽ thôi mà.
Với cả, thích nhau 1 thời gian, không hợp thì bỏ cũng là điều đơn giản. Đâu phải lúc nào cũng như trong phim, yêu là yêu hết đời, không hợp thì sao mà ép được. Khi bé thế này, chủ yếu yêu vẻ bề ngoài của nhau là chính em ạ:D

hehe, anh trí dũng đầu độc trẻ con quá, tuy rằng điều ông anh nói đúng phết, nhưng cũng có nhiều đôi thật sự thích nhau nhờ tính cách đấy chứ
quan trọng là mình nhận ra được rằng, vì sao mình bị cuốn hút bởi đối phương, nếu 1 người bị hỏi "Vì sao mày thích thằng x/con y???" nếu cảm thấy rất khó trả lời, thì, hẳn là bạn đang có những tình cảm, có thể nhạt, có thể đậm, nhưng chắc là sẽ ko chỉ xuất phát từ vẻ ngoài của đối phương đâu, đương nhiên, cũng có những trường hợp khác, khi mà bạn trả lời câu hỏi kia 1 cách, hừm, dễ ẹc, thì hẳn là bạn đã tìm 1 niềm vui thật sự nào đó, khi ở bên đối phương

em nghĩ thía, sai thì mọi người góp ý nhá :D

Anh bảo chủ yếu mà, chứ tất nhiên là vẫn có.
Còn về cái chuyện hỏi vì sao thích thì anh nghĩ không đúng lắm đâu

kinh nghiệm ai cũng đầy mình , nhưng khi bước chân ra tình trường thì ai cũng là 1 anh lính trẻ đầy non nớt ...:))

Hỏi thế thì sao mà trả lời được cơ chứ??? tùy cơ ứng biến thui các chú ạ

Back
Bên trên