For girls: Bạn sẽ làm gì khi bạn thích 1 chàng trai.

Thế cuối cùng là có những cách gì nào!Để anh biết có gì áp dụng ngựơc lại với con gái.Biết đâu lại có gì ..

Ặc, tò mò á? Tao xin đính chính với mày và con Hà My là tao ko thích Đức Trung nhé.

mẹ còi mà hỏi thì nói là: chúng nó tự dẫn xác tới chứ đâu có phải tại con, mẹ trách nhầm còi rùi :D :D

bà già ơi mấy người ở Uk nói là bà già xinh hơn Ariel --> đừng có sướng quá mà nhảy cẫng lên như con điên ý nhé
sướng âm ỉ thui

Con gái bé bỏng của mẹ thật là đáng yêu quá mà :p :* Mà có đứa nào đến nhà con thế ;;) Mẹ có gì với TH đâu mà phải chối :)>-
Vân Anh đừng chối ! Cuối năm cầm cái digital đứng nấp ở góc lớp chụp Đức Trung điên cuồng ai cũng thấy mà cứ đổ cho Thu Mai , giấu cho mãi rồi thôi thì nhận đi cho xong chuyện :) Khổ thân nói cho mày biết là Đức Trung hiện đang ở Đống Đa đấy ;)
Ai không tin hỏi Trà My mà xem Trà My nhỉ ;)
Bạn Khánh gian thế ;;) hay là ..... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hay là làm seo ... ?????
ông hoàng còi cứ nghĩ ai cũng đen tối như ông ý ... ông chỉ lý thuyết thôi .. chứ thực hành chắc chẳng bao giờ ... :))
note : nói thế ko có nghĩa là tớ thực hành rồi ... :-$

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày nói cái gì cơ My? Ai chụp thằng Đức Trung điên cuồng? Mày hâm hả My. Tao làm quái gì có cái ảnh nào của Đức Trung. Tao thề là tao ko thích Đức Trung. Lúc đầu tao chỉ quý nó thôi nhưng thấy con Thu Mai thích nó quá nên tao chán chứ tao có thích nó đâu. Mày toàn phao tin đồn nhảm.

To Hoàng: Ăn ko nói có thế mà ko biết xấu hổ ah?

To Hà My: Tao ko muốn box của tao toàn nói về thằng Đức Trung nhé. Lạc đề rồi.
To bạn Hoàng: Cậu ko thấy chữ for girl ah?

từ nãy tới giờ tớ chẳng thấy xấu hổ giề cả
còn thấy funny nữa là khác :))

eeee chỗ này ko phải cãi nhau của VA và HM đâu nhớ. mà VA ơi mày cứ nhận đi việc gì phải chối thế nhri?

Uh đúng đấy , có khi chạm phải tim đen của nó cũng nên :D Làm gì mà ầm ĩ thế :p
Trà My làm chứng cho tao mày còn cãi chi mô ? ;;)
Thôi được rồi đừng buôn vớ vẩn nữa , Vân Anh có bạn nào thầm thương trộm nhớ kể ra xem nào :) Bạn bè lâu ngày gặp lại tâm sự chút đi ;)

2 đứa chúng mày buồn cười nhỉ? Tao có thích thăng đấy đâu mà nhận với chả ko nhận. Chúng mày bị hâm à?

Bạn Hoàng cố bám trụ ở đây để cưa gái à? Này, giới thiệu với bạn Hoàng ở đây co bạn My xinh xẻo lắm nhớ.

vẫn nói " có tật giật mình " và " ko có lửa thì sao có khói .. "

Trần Thanh Huyền đã viết:
ha ha xem VÂN ANH kìa, người khác mới nói có 1 câu mà đã nhảy dựng lên rồi, thanh minh kinh thế, chưng tỏ có vấn đề .Ha ha ha ha ha

chí phải, có tật giật mình :))

Back
Bên trên