For girls: Bạn sẽ làm gì khi bạn thích 1 chàng trai.

Ặc, định đánh hội đông à? Bọn này bị hâm hết cả lũ à?

Mọi người ơi, quay lại chủ đề chính đi. Toàn lạc đề. Chán quá. Phỏng vấn bạn Hà My đầu tiên nhé: Bạn sẽ làm gi khi bạn thích 1 chàng trai? Mày thử trả lời đi My

Vân Anh mày câu bài giỏi thật đấy :p Có mấy dòng mà làm thành 2,3 bài
Với cả tao trả lơì rồi còn đâu mà phỏng với chả vấn , con bé này chả chịu theo dõi gì cả [-x
Mọi người có ai vừa ghét mà vừa thích 1 người không ? :) Nếu rơi vào trường hợp thế thì mọi người sẽ làm gì ? ;;)

Hê hê, thế là thế nào.

À, chắc là thích nhưng tại nó lại thích đứa khác nên ghét hủh? :)) Ờ, 1 là axit, 2 là rạch mặt, 3 là... :D (đùa, ko thử nghiệm nhé :)) ).

Anh có 1 hồi như thía nhưng bi giờ hết rồi. Không quan tâm nữa. Hồi đấy tại nó càng ngày càng tệ hại nên may mà anh ghét được hoàn toàn rồi chuyển thành không quan tâm:D

Bạn Đăng Trung nhí nhố quá [-x axit với chả rạch mặt , ấy cẩn thận có ngày ấy bị thế đấy ! :p :D
Anh Dũng dậy em cách nào mà hoàn toàn không quan tâm được thế ? Em thấy cho dù ghét mấy thì cái tình cảm chính mình dành cho người đấy vẫn mạnh hơn :) Đôi khi muốn phớt lờ đi mà chẳng được

Nhưng trường hợp của em cụ thể nó thía nào? Chứ chung chung thía thì khó lắm

kin kin, anh trí dũng lên làm cố vấn tình cảm cho dân 04-07 rồi cơ đấy :))
bạn Hà My nói thử để mọi người c ũng nghĩ hộ

Anh đâu có biết nhiều, em My cứ nói đê rồi mọi ng cùng giúp chứ anh may ra chỉ góp phần nhỏ thoai:D

to VNHMy: My à, thằng Tuấn lớp tớ vẫn đang hỏi về cậu đấy:):). Tự nhiên cậu chuyển đi làm nó...:(:(

Êu, sao lạc đề thế??

À, cho chị hỏi một câu, thế tự nhiên thằng bạn thân thích mình thì làm thế nào??

Híc, tớ chả bít làm thế nào, đành tránh 1 thời gian:D

thang` bạnt hân thích mình , dội cho nó 2 gáo nước cực lạnh cho nó tỉnh ...

My ui, ý tao là hỏi tên đứa đấy cơ. Tao có biết nó ko mày?

To chị Phương: Thời gian sẽ trả lời tất cả chị ạ. Nếu chị cũng thích anh ấy thì khỏi nói nhưng nếu chị ko thích anh ấy thì cứ nói thẳng. Mất lòng trước được lòng sau mà. Nhưng phải có thời gian đã vì rất nhiều người sau khi từ chối người kia thi lại quay lại thích người ấy.

em nghĩ nếu thằng bạn thân của chị lon ton quay ra thích chị thì...chậc chậc...cố gắng giữ khoảng cách...em nghĩ là...kể cả em có thích nó(nếu em là chị)...em cũng sẽ không muốn vì thế mà mất đi một người bạn thân...em quý bạn thân hơn...nếu phải chọn lựa...thế nên em nghĩ chị nên giữ khoảng cách...bóng gió nói đến chuyện là...đừng có become cái rì to tát hơn đấy nhé...nếu ko thì chết lun

Trường hợp của em là người mình thích lừa dối mình , nói chung đó là 1 vết thương lòng rất lớn đối với bản thân 1 người con gái :) Bây giờ thì nghĩ có thể quên nhưng khi gặp lại người đấy trong lòng em vẫn có một tình cảm mà chưa dứt được , muốn phớt lờ cũng chẳng xong :( Thế nên qua chuyện này nói thật em cũng không tin vào con trai lắm !
Bạn Chi à bảo với Tuấn 1 câu là : My nhớ Thiền Đăng lắm :D Nhờ ấy nhé ;)
Vân Anh mày hỏi làm gì , lo chuyện Đức Trung của mầy đi :p

khi thích 1 thằng ấy à, tùy thôi, nói chung là bt, chẳng làm trò gì cả, như con My nói thì puppy love ấy mà. mà nói chung là tao cũng ko rõ lắm vì tao ko quan tâm lắm đến cái bọn con trai bây h :D kekek.

to chị Phương: poor chị rồi, chị đừng làm gì cả, cứ để yên xem thế nào :D

Nếu thằng đấy lừa em mà em thấy không thể nào chấp nhận được nó thì nên dứt khoát. Chẳng qua đấy là em chưa cố gắng quên thôi. Đừng nghĩ đến nó nữa, nếu có chẳng may nghĩ đến thì nên cố tìm một việc khác mà làm. Ngoài ra thì nên tìm đến bạn bè, đừng có lủi thủi 1 mình, nó sẽ càng làm em nghĩ đến chuyện đấy thôi. Lâu quá rồi, đấy là cách của anh đã từng làm. Nói chung cũng không đơn giản như thế, mỗi người có một cách quên khác nhau:D Còn nếu mà không muốn quên thì nên cho nó một cơ hội

Back
Bên trên