Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Mỗi tuần 1 con cá: bạn mod Vũ Xuân Quý :D

theo bạn thì úp bạn Hà Khương = mì tôm liệu có nhẹ quá hok ???

Re: Mỗi tuần 1 con cá: bạn mod Vũ Xuân Quý :D

@ Quý : a cứ nghĩ chú sẽ nói tự hào vì có tiền bối là a Hip
chú nghĩ sao nến t4 a tha cho chú
Em sẽ thấy tự hào ví có tiền bối là anh :))

à có câu này dành cho bạn Quý: sao màh mẹ cậu soi cái Trang ghê thế. Htrc' đi học thêm cứ phải trốn tránh mẹ cậu mãi. Híc híc, nản
Là vì mẹ Trang cứ gọi điện cho mẹ tớ suốt, nhờ vả này nọ, bảo quan tâm đến cái Trang, ... nhiều lắm, nên mẹ tớ phải làm thế. Nếu ko phải vì xã giao thì đừng mong có chuyện đó :|

Re: Mỗi tuần 1 con cá: mod Vũ Xuân Quý :D

Khi mod bị bày lên thớt và chặt chém điên loạn, mod có thấy hối hận vì chính mod đã bày ra trò này không 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

cho hỏi tí nào. Hình như ở trang đầu bạn tự nhận là mình đẹp trai nhất hả, thế cho hỏi sẽ có bao nhiêu người muốn đấm bạn sau khi nghe câu đó vậy ?

Khi mod bị bày lên thớt và chặt chém điên loạn, mod có thấy hối hận vì chính mod đã bày ra trò này không
Tất nhiên là không. Mình sẽ có kinh nghiệm chém những đứa sau :))

cho hỏi tí nào. Hình như ở trang đầu bạn tự nhận là mình đẹp trai nhất hả, thế cho hỏi sẽ có bao nhiêu người muốn đấm bạn sau khi nghe câu đó vậy ?

Thật ra là tớ ko nhận :-j Bạn í đề xuất thôi :)) Tớ chưa nghĩ tới chuyện đó bao giờ :D. Chắc khoảng 100 người muốn đấm, chắc trong đó có cậu luôn, nhỉ ;))

Vừa len Ym thì "mốt" Quý đã quảng cáo cái hồ câu này :|Cho em hỏi anh "mốt" Quý trong list Ym của anh có bao nhiêu bạn nữ vậy:">

Vừa len Ym thì "mốt" Quý đã quảng cáo cái hồ câu này Cho em hỏi anh "mốt" Quý trong list Ym của anh có bao nhiêu bạn nữ vậy
Chà. Thằng này hỏi dc đấy. Rồi. 39.5 bạn nữ trên tổng số 130 người :)) ( cái khoản 0.5 lồi ra là do người mẫu Leah Dizuy :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

:|Àh đc=(( em là 0,5 thì anh là 1,5=))thế cho em hỏi tiếp:
-Anh tự thấy mình pzồ nhất môn nào(ko phải hỏi ngu vì em thừa biết anh ngu môn nào=)))
-Nguyên nhân mất ngủ mấy ngày này của anh là j:-?
P/s: vừa type xong câu hỏi thì đã off Ym rồi[-(.Onl sớm sớm tl nhanh tao còn spam câu bài>:)

theo bạn thì úp bạn Hà Khương = mì tôm liệu có nhẹ quá hok ???
Nhẹ, nhẹ lắm. Mì tôm tuy nhẹ nhưng nó thâm >:) ( xl bỏ sót :D )

-Anh tự thấy mình pzồ nhất môn nào(ko phải hỏi ngu vì em thừa biết anh ngu môn nào)
Anh pzo nhất môn nhạc trong tất cả các môn :)) Môn duy nhất dc 10 phẩy =))

-Nguyên nhân mất ngủ mấy ngày này của anh là j
Anh còn chưa biết, còn phải chờ thằng bạn nó giúp mà :-j

P/s: vừa type xong câu hỏi thì đã off Ym rồi.Onl sớm sớm tl nhanh tao còn spam câu bài
Đổi giọng nhanh vãi. Chờ đấy em ạ :))

Quý ơi anh có ý kiến là nên kiểu mấy ngày thay 1 người ấy :| ko thì nhanh nhạt lắm với cả hết câu hỏi hay xong mọi người hỏi lung tung rất là linh tinh :|

Để ko bị phạm luật anh hỏi chú câu này vậy: chú có định up hình quần đùi lên ko đây :-w

Quý ơi anh có ý kiến là nên kiểu mấy ngày thay 1 người ấy ko thì nhanh nhạt lắm với cả hết câu hỏi hay xong mọi người hỏi lung tung rất là linh tinh

Để ko bị phạm luật anh hỏi chú câu này vậy: chú có định up hình quần đùi lên ko đây
Thì đấy. 1 tuần thay 1 người. Người đầu tiên sẽ dc bonus 1.5 tuần :)) ( ai ngờ là mình :(( ). Còn về vụ nhạt thì không lo, chúng nó về nạp đạn rồi xỉa tiếp >:)

Quần đùi thì sẽ up. Nhưng phụ thuộc vào bà chị + cái máy ảnh :D

ừ bạn Thùy anh nói đúng đấy, mấy ngày thay 1 người đi cho nó sôi nổi ;))

hỏi bạn quý 1 câu nhớ (k sẽ bị del bài =)) ): t thấy hôm đi off bạn vs bạn H* Thư tranh luận (cãi nhau ;)) ) rất là sôi nổi, đã thế khi bạn THư hỏi bạn có yêu bạn Thư k thì bạn trả lời k chút do dự là có =)) biết là chỉ đc tl là có nhưng t thấy qua nh~ lời nói hành động của các bạn trong cả buổi off rất đáng nghi ngờ =))
vậy bạn có đưa ra kết luận j về mối quan hệ này k ạ ;;)

hỏi bạn quý 1 câu nhớ (k sẽ bị del bài ): t thấy hôm đi off bạn vs bạn H* Thư tranh luận (cãi nhau ) rất là sôi nổi, đã thế khi bạn THư hỏi bạn có yêu bạn Thư k thì bạn trả lời k chút do dự là có biết là chỉ đc tl là có nhưng t thấy qua nh~ lời nói hành động của các bạn trong cả buổi off rất đáng nghi ngờ
vậy bạn có đưa ra kết luận j về mối quan hệ này k ạ

Ôi. Cậu nhớ dc thế à =)) Tớ bị mất ngủ còn nhớ dc tốt hơn =)) Lúc đầu tớ trả lời là NEVER. Nhưng mà mụ Hà bảo là phải trả lời là có :-?? Nên chịu thôi =)). Túm lại là mối quan hệ này chỉ tồn tại trong trò chơi. Mà không hẳn, trong trò chơi mình cũng đã thấy cái bệnh hoạn của hoạn thư rồi =)) Túm lại là, nâu co mừn :))

@Quý: bác cảm thấy thế nào khi bạn Linh "nghi ngờ" mối quan hệ giữa bạn và bạn Thư? ;)) Bác có cảm thấy cần an ủi, trấn an bạn Linh không? ;))

@Quý: bác cảm thấy thế nào khi bạn Linh "nghi ngờ" mối quan hệ giữa bạn và bạn Thư? Bác có cảm thấy cần an ủi, trấn an bạn Linh không?
Gì thế hả tên tận cùng xã hội kia ? :-w Cảm thấy bình thường, đơn giản là trêu thôi :)). Còn an ủi, trấn an á? Phê hả ông =)) Ko gán ghép nhá :-w. Đừng để tôi gán lại, thâm lắm đấy >:)

Cho mình hỏi:
- Tại sao mọi ng` thix gán ghép mod với bạn Linh vậy?
- Liệu mod có chắc sống dc đến hết tuần sau trên thớt ko?
- Tại sao ko để 3 ngày/1 ng`/1 thớt, như vậy M*** sẽ có cơ hội dc phỏng vấn sớm hơn?

Tại sao mọi ng` thix gán ghép mod với bạn Linh vậy?
Hỏi chúa :-?? Hỏi mụ Hà í. Mụ đầu têu ra mà :-w

- Liệu mod có chắc sống dc đến hết tuần sau trên thớt ko?
Ồ, thoải mái, sống dai lắm =))

Tại sao ko để 3 ngày/1 ng`/1 thớt, như vậy M*** sẽ có cơ hội dc phỏng vấn sớm hơn?
Vì 1 tuần 1 người thì sẽ dc hỏi nhiều hơn :D có nhiều tg nạp đạn hơn. Vì cũng có người chỉ onl dc 1 số ngày nhất định :D

về cơ bản, theo ý kiến đánh giá chủ quan của tớ là sắp có 1 cuộc chiến nổ ra về TY mà đứng ở đầu chiến tuyến là Pháp 1 và Ạnh2 ;))... mà như ta đã biết thì Thư vốn có đệm là ... H*** =)) vậy theo bạn, bạn Linh có bn % để giành dc bạn =))

đọc xong mấy trang chết ngất luôn hỏi bạn quý tiếp nè
1.bạn có nhớ mình ko :))
2.bạn mà chọn ny mà ko phải cùng lớp thì bạn chọn lớp nào
3.bạn thấy trong khoản úp bạn Hà ngoài mỳ tôm cần thêm j` ko :)) (đây là gợi ý nghĩa là phải thêm nhìu nữa vào mới đã ;)))

ôi bạn m* ơi t là ng` trong sáng, cũng chỉ đặt câu hỏi cho đúng chủ đề như các bạn thoy mà, sao lại gán ghép nhau thế =))

hjx đành hỏi thêm 1 câu nữa vậy: htrc trong tiết mục kiss nhau =)) t thấy tình hìh là bạn vs bạn sơn m* rất hào hứng và ủng hộ hết mình ;)) =)) vậy 2 bạn có tc j đặc biệt để tạo thành nhân tố làm cho phần trò chơi đã diễn ra hết sức "tuyệt vời" k ạ ;;)

p/s: t hỏi chủ yếu là để trả thù bạn sơn m*, có j sơ suất xin đc lượng thứ, nhưng đề nghị bạn quý vẫn phải trả lời thật =))

Back
Bên trên