Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Mỗi tuần 1 con cá: bạn mod Vũ Xuân Quý :D

Nếu thấy hối hận bạn có xoá nó đi k? hay bạn sẽ ụp mặt vào khẩu trag cho đến lúc k thở được và tử tự luôn ;;)

Mình làm thư kí thư cọt của bạn hồi nào? :-w

Nếu thấy hối hận bạn có xoá nó đi k? hay bạn sẽ ụp mặt vào khẩu trag cho đến lúc k thở được và tử tự luôn ;;)

Theo tớ thì bạn í thích được mọi người chú ý, nên mới lập topic này. Thật là ngưỡng mộ, bạn Quý nhờ ? :))

Quý mod thành cá rồi mà anh ;))
hỏi tiếp Quý: xin a cho bik liệu những phát chém trên 4rum như thế này có làm cho "cá" Quý thêm mất ngủ ko ạh ;;)

Quý mod thành cá rồi mà anh ;))
hỏi tiếp Quý: xin a cho bik liệu những phát chém trên 4rum như thế này có làm cho "cá" Quý thêm mất ngủ ko ạh ;;)

Nó chỉ hết mất ngủ khi gặp được cái bạn " quan trọng " thôi :-j :)) :)) :))

Quý: Lạc đề :-w. Cảnh cáo lần 1, lần sau vặt lông cừu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

À. Nhắc đến khẩu trang mới nhớ. Bạn Quý có cảm giác ra sao khi bị các bạn 0912 fát hiện ra bí mật lớn nhất đời mìh: đeo khẩu trag hồg
Hừm. Đã bảo là mẹ nhét vào mà. Tớ có đeo đâu =.=

1. Cậu thấy thế nào khi được bạn Mông hôn ?
Cảm giác như vừa có 1 cái mông chạm vào tay mình :-SS

Đấy, bạn Quý cho hỏi, bạn đeo khẩu trang bao lần 1 ngày Và lúc nào cũng để kè kè trong túi ah

Tớ không đeo khẩu trang o_O. Và ko bao giừo có khẩu trang trong túi ( trừ hôm 17, ngaòi dự kiến :-S )

bạn có hối hận khi lập topic này không
Không. Mình bị hành rồi mình sẽ có kinh nghiệm hành những đứa sau :-"

Nếu thấy hối hận bạn có xoá nó đi k? hay bạn sẽ ụp mặt vào khẩu trag cho đến lúc k thở được và tử tự luôn
Vì không hối hận nên câu này bỏ qua :))

Mình làm thư kí thư cọt của bạn hồi nào?
Thì trước ông chả đồng ý còn gì :)) Lục archive đê

Theo tớ thì bạn í thích được mọi người chú ý, nên mới lập topic này. Thật là ngưỡng mộ, bạn Quý nhờ ?
Câu này hơi lạc đề đấy. Thôi kệ. Thật ra không phải mong mọi người chú ý :-j Đây là ý kiến của thằng long chèo mà ( xem bài đầu ). Định cho nó lên thớt, ai ngờ nó bem mnìh trước

Em Quý cảm thấy thế nào khi lập ra 2pic này mà ko chịu mỏ bát luôn lại để thành con cá đầu tiên vậy
Nó khổ ở đấy ạ :-S Tại em ko nhanh tay = thằng Long chèo =.=

hỏi tiếp Quý: xin a cho bik liệu những phát chém trên 4rum như thế này có làm cho "cá" Quý thêm mất ngủ ko ạh
Chắc là không đâu :-j Tớ mất ngủ mức nặng nhất rồi, gàn như thức trắng, ko mất ngủ thêm dc nữa :))

cho mình hỏi tại sao điện thoại của bạn lại phò đến mức không nhận tin nhắn :-/

Cho hỏi mỗi lần thức đêm, bạn có ngắm trăng, ngắm sao gì ko 8-} :)) :)) ( Tự nhiên cảnh cáo tui hả mod >:p )

cho mình hỏi tại sao điện thoại của bạn lại phò đến mức không nhận tin nhắn

Vậy cậu đi mà hỏi cái điện thoại của tớ í :)) Tớ mà biết thì đã fix rồi :))

Cho hỏi mỗi lần thức đêm, bạn có ngắm trăng, ngắm sao gì ko ( Tự nhiên cảnh cáo tui hả mod )

Sao ngắm dc hả cậu? =.= Tớ nằm trong nhà, chỉ ngắm dc cái trần đày artwork thôi :))

Vụ cảnh cáo là vì luật topic là các cậu hỏi, tớ trả lời :D Nếu thích cm thì cm cùng câu hỏi ( trá hình đó :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

theo bạn thằng mông có xứng đáng lên thớt tuần tới không

theo bạn thằng mông có xứng đáng lên thớt tuần tới không
Ờ, có :)) Nhưng mà nó đang tính kế cho tớ lên thớt tuần tới ( AGAIN !!! ) :))

tớ nghĩ là bạn nên làm nốt tuần sau đi =)) nếu đến cn này mà hết thì lợi cho bạn quá :))

hỏi lại, bao giờ thì bạn định up ảnh cái quần cho thùy anh tuyệt vời đây

Cho hỏi, bạn nghĩ thế nào về nhan sắc của bản thân :-? Theo bạn thì mẫu GF lý tưởng là gì ( trả lời cho chuẩn đấy. Mấy câu trước trả lời vớ vẩn :-w) ?

chào các em:))

cho chị chém mới:-"

tại bên 0811 chị đang bị lên thớt thế nên sang đay lánh nạn=="

e Quý:x

1. e thấy các bạn nữ lớp e ntn?;;)

2. sao e lại nghĩ chỉ có thể y ng bằng tuổi=))? Các em Ams 2 rất cute đó thôi:-"

3. hãy kể việc xấu hổ nhất từng làm=))

4. Tự nhận xét bản thân đi em;;)

5. E có thể post ảnh lên cái 2pic chém này hem:">:-"

1. Bạn còn mặc quần chun ko? ;;)

2. Bạn có biết đánh guitar hay piano, organ ko? ;))

3. Bạn nghĩ là bn cm thì vừa :-? >:)

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ nghĩ là bạn nên làm nốt tuần sau đi nếu đến cn này mà hết thì lợi cho bạn quá

hỏi lại, bao giờ thì bạn định up ảnh cái quần cho thùy anh tuyệt vời đây

Về cái này thì... chịu, ko biết trả lời :)) . Cái quần thì nếu tối nay chị tôi mang máy ảnh về thì sẽ có :)) :)>-

Cho hỏi, bạn nghĩ thế nào về nhan sắc của bản thân Theo bạn thì mẫu GF lý tưởng là gì ( trả lời cho chuẩn đấy. Mấy câu trước trả lời vớ vẩn ) ?
Nhan sắc? Tớ hay bị tự ti, hay mất lòng tin vào mình. :( Nhưng tớ nghĩ là tớ rất đẹp trai :D

Mẫi GF lý tưởng? Xinh, học giỏi, hoà đồng với mọi người, ko dc cao hơn tớ ( [-x ), giúp đỡ bạn bè, tốt bụng, blah blah blah =)) ko kể dc :))

1. e thấy các bạn nữ lớp e ntn?

2. sao e lại nghĩ chỉ có thể y ng bằng tuổi? Các em Ams 2 rất cute đó thôi

3. hãy kể việc xấu hổ nhất từng làm

4. Tự nhận xét bản thân đi em

5. E có thể post ảnh lên cái 2pic chém này hem

:(( Hic. Em bị hội đồng rồi :((

1. Em chưa gặp dc hết các bạn nữ lớp em ạ =)) Câu này để sau chị nhé ;))
2. Ng yêu bằng tuổi ạ? Em thích thế ạ =)) Hợac <1 tuổi cũng dc ạ :D Em cũng chả hiểu sao nữa =))
3. Xấu hổ nhất ạ ? Đó là đi học về, em hát bài Crawling như điên, vang cả nhà, rồi vào trong nhà mới biết là cả họ ngoại đang ở trong nhà :))
4. Tự nhận xét: Cái này hơi khó ạ ;)) Em thấy em dễ hoà đồng với mọi người, thích đi chơi, đàn đúm, học dốt Văn, tính tình cởi mở, thích giúp đỡ bạn bè, trong sáng, hiền, ngây thơ ạ =))
5. Em sẽ post ảnh lên bài giới thiệu bản thân ạ :D ( chờ chị em mang máy ảnh về đã :)) )

1. Bạn còn mặc quần chun ko?
Thời buổi này thằng nào chả mặc quần chun :-w. Mặc nhiều là đằng khác :)) Mặc lúc ở nhà thôi :-j. Còn khi đi ra ngoài thì phải đeo thắt lưng. Lớp mình có truyền thống tụt quần mà :))

2. Bạn có biết đánh guitar hay piano, organ ko?
Tớ ko biết đánh piano hay guitar. Nhưng tớ biết đánh organ giả dạng piano và guitar =))

3. Bạn nghĩ là bn cm thì vừa
Ờ, câu này tớ ko hiểu lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tại sao bố mẹ cậu lại đặt tên là Quý. Cậu có sống sót đến CN tuần này, hay có thể là CN tuần sau ( bonus thêm những 1 tuần, sướng nhé \:d/). Ai là người đáng lên thớt tiếp theo :)) :))

Nghe e cứ ạh ạh ạh làm chị choáng váng @@

há há=))

Bằng tuổi y cho hiểu nhau=))

Mà tốt nhất là single tung tẩy vung vẩy cho thoải mái:))

=;

Còn mấy câu nữa;;)

1. nếu bị cô văn mạt sát em sẽ làm j:))

2. Em sẽ làm j nếu em bị ném đá hội nghị ở topic này:))

p.s: Chị đề nghị e Trần Ngọc Thư A2 đc đưa lên thớt:))

Chỉnh sửa lần cuối:

CÓ phải em vẫn còn thả rông

Tại sao bố mẹ cậu lại đặt tên là Quý. Cậu có sống sót đến CN tuần này, hay có thể là CN tuần sau ( bonus thêm những 1 tuần, sướng nhé ). Ai là người đáng lên thớt tiếp theo

:)) Sao cậu hỏi chuố thế :)) Thế sao ko hỏi bố mẹ cậu sao đặt tên là Gia đi :)). Tình hình alf tớ sẽ bị lên thớt đến chủ nhật tuần sau, chỉ nhật tuần này là giữa chưùng thôi :((. Người đang lên thớt tiếp theo sẽ là thằng Mông. Nhưng tình hình là sẽ có đứa bắt tớ lên thêm tuần nữa :))

1. nếu bị cô văn mạt sát em sẽ làm j
Lúc đó em sẽ nhờ 1 bạn học tốt Văn, nhờ bạn í cứu môn văn để mà học cho tốt, ko bị mạt sát thôi ạ =)) Học sinh ko ăn lại dc GV đâu =))

2. Em sẽ làm j nếu em bị ném đá hội nghị ở topic này
Nếu bị ném đá, em sẽ phải chịu thôi =)) ko còn cách nào đâu ạ =)) Đừng vững đến cùng chứ :D

CÓ phải em vẫn còn thả rông
Vâng, em vẫn chạy rông ạ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên