Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Mỗi tuần 1 con cá: mod Vũ Xuân Quý :D

chẹp, 1 tuần 1 cá là ăn đủ rồi :-j ;))
hỏi tiếp anh Quý nhóa ;;) : Thưa a, a nghĩ vì sao a lại dc bạn Thư chọn làm nv dính đòn "trả lời câu hỏi" hôm đi off thế ạ ;;) a có nghĩ là vì "1 lý do đặc biệt" nào ko ;;)

về cơ bản, theo ý kiến đánh giá chủ quan của tớ là sắp có 1 cuộc chiến nổ ra về TY mà đứng ở đầu chiến tuyến là Pháp 1 và Ạnh2 ... mà như ta đã biết thì Thư vốn có đệm là ... H*** vậy theo bạn, bạn Linh có bn % để giành dc bạn
Là sao? Nói rõ câu hỏi dc ko ? Tớ bị ngu do mất ngủ :))

1.bạn có nhớ mình ko
Hình như cậu là bạn gái đội mũ Halida ~:>

2.bạn mà chọn ny mà ko phải cùng lớp thì bạn chọn lớp nào
Chuyển lớp sang Pháp 2 rồi chọn Pháp 1 =))

3.bạn thấy trong khoản úp bạn Hà ngoài mỳ tôm cần thêm j` ko (đây là gợi ý nghĩa là phải thêm nhìu nữa vào mới đã )
Tớ mới nghĩ ra mì tôm thôi ;)) Thường thì người ta cho thêm dấm, ớt, sỏi gạch nữa :"> Cái này nhà tớ ko thiếu :))

hjx đành hỏi thêm 1 câu nữa vậy: htrc trong tiết mục kiss nhau t thấy tình hìh là bạn vs bạn sơn m* rất hào hứng và ủng hộ hết mình vậy 2 bạn có tc j đặc biệt để tạo thành nhân tố làm cho phần trò chơi đã diễn ra hết sức "tuyệt vời" k ạ
Hic. Sao bạn Vịt thích xuyên tạc thế nhờ :( Cậu ko xem clip là tớ với thằng Sơn phải cố gắng trì hoãn để giảm hình phạt à =)) tớ chỉ hảo hứng cái vụ pha chế mì cho Sơn mông thôi =))

hỏi tiếp anh Quý nhóa : Thưa a, a nghĩ vì sao a lại dc bạn Thư chọn làm nv dính đòn "trả lời câu hỏi" hôm đi off thế ạ a có nghĩ là vì "1 lý do đặc biệt" nào ko
Ờ, tớ chịu thôi =)) có thể là do thù hằn tớ vì nghĩ ra cái tên Bệnh Hoạn Thư :))

câu nữa. câu này là hỏi tội đây :-w
sao bạn lại đú bạn Long gọi t là vịt thế hả :-w >:p bảo a Híp xử luôn hôm t3 bh

bạn Quý trả lời thất vọng vãi :(
thứ nhất mình là zai xem lại giới tính thứ 2 thằng đội mũ halida là con ếch xanh H2
hỏi câu nữa nè
hôm 17 lúc tan bạn đứng đâu , có xuống dưới cờ lần nữa ko tại hình như mình chưa làm quen với bạn :D

câu nữa. câu này là hỏi tội đây
sao bạn lại đú bạn Long gọi t là vịt thế hả bảo a Híp xử luôn hôm t3 bh
Dạ thôi em xin lỗi ^:)^ Bảo anh Long híp lùi lại đi :D. Còn cái vụ vịt thì lỡ mồm :D giống như long sếch í mà ;)) Chắc giờ hắn đang mài dao chém mình :)) >:/

hôm 17 lúc tan bạn đứng đâu , có xuống dưới cờ lần nữa ko tại hình như mình chưa làm quen với bạn

Hôm 17 lúc tan tớ đứng ở chỗ cột cờ, tập trung hội đi off mà :D. Thôi, chưa làm quen thì để 25 ta gặp nhau :))

Chỉnh sửa lần cuối:

trong những bạn zai bạn gái đã gặp ở ams bạn thấy ai xinh nhất(con gái) và ai đẹp zai nhất (con trai)

@Linh: hỏi ké tí, sao Long gọi ấy là vịt ;;)
@Quý: cho lên thớt tiếp, a làm ơn cho bik a có ý định kiếm ny ở cấp 3 ko ạh ;;) cụ thể là năm nào ;;)

theo tôi mỗi người 3 hoăc 4 ngày thôi là hợp rồi, 1 tuần thì nhiều quá, 12 người hết 3 tháng lận (mà chả hiểu duy trì nổi đến 3 tháng ko ấy)
Cho hỏi cái avatar có ý nghĩa gì ko hay để cho vui thế

trong những bạn zai bạn gái đã gặp ở ams bạn thấy ai xinh nhất(con gái) và ai đẹp zai nhất (con trai)
Ồ xinh nhất á? Tớ không để ý con gái đâu :-j. :)|. Còn đẹp trai nhất? Thấy bạn Nguyễn Tùng có vẻ khá nhất :)>-

@Linh: hỏi ké tí, sao Long gọi ấy là vịt
Trích lời bạn Long: "Ông cứ thử thả nó cho nó đi qua đường xem, không khác nào con vịt :)) " <- tự hiểu, mà tớ cũng chưa thấy bạn í qua đường bao h =)) + với ông Long cũng bảo là xuyên tạc nên :-??

@Quý: cho lên thớt tiếp, a làm ơn cho bik a có ý định kiếm ny ở cấp 3 ko ạh cụ thể là năm nào
Ý định kiếm người yêu á? Chưa em ạ :)) Anh còn đang bỡ ngỡ này, học giỏi dc môn văn đã =))

Cho hỏi cái avatar có ý nghĩa gì ko hay để cho vui thế
Cái ava thì có ý nghía là mất ngủ :D Nhìn cái đồng hồ chỉ 1h20 đêm mà ;)) Mà bình thường toàn mất ngủ tới 3h :)|

Chỉnh sửa lần cuối:

@Giang m* =)) : ôi cho t k trả lời câu này nhé :)) :"> có j t đền bù cho bạn sau :-j =))

hỏi Quý tiếp này :(( : hôm nay t k thấy bạn Hà onl j cả, phải chăng bạn QUý đã khủng bố hay đe doạ j bạn Hà ;;) =))
này t nhờ bạn trả lời bạn Giang hộ t à :-w

Chỉnh sửa lần cuối:

@Giang m* : ôi cho t k trả lời câu này nhé có j t đền bù cho bạn sau
Câu này tớ giải quyết rồi :">

hỏi Quý tiếp này : hôm nay t k thấy bạn Hà onl j cả, phải chăng bạn QUý đã khủng bố hay đe doạ j bạn Hà
Không khủng bố đe doạ gì hết ;)) Hôm trước chỉ hỏi ý kiến bạn có thích ăn mỳ úp ko thôi ;)) Chắc hôm nay mụ Hà đang đi mua áo chống đạn ;))

này t nhờ bạn trả lời bạn Giang hộ t à
Ờ thì topic này là tớ phải trả lời TẤT CẢ các câu hỏi mọi người đưa ra mà ;)) (trang đầu)

bạn linh bắn tỉa ác liệt quá
hỏi tiếp nha:
1. nếu đi tỏ tình với ny thì bạn sẽ nói câu j`(yêu cầu ko có cái kiểu trả lời là chưa có ng` yêu tại đấy là giả thiết thôi)
2.bạn thích mặc quần áo hiệu j`
gồm: áo hiệu j`, quần hiệu j`, đồ "trong" hiệu j` =)) (cái này thông cảm con trai với nhau nên hỏi thăng)
3. bạn hay mua quần áo ở đâu
4. bạn thích nhất đi chơi ở đâu và với ai

@Linh: chắc ông Quý mất ngủ nên nhìn nhầm, đi trả lời hộ ;))
@Quý: chém tiếp, vì mất ngủ, a đã bao h nghĩ đến việc làm 10 viên thuốc ngủ 1 lúc chưa ạ ;;) và nếu sau này thất vọng qá, liệu a có dùng thuốc ngủ để tự sát hok :))

những lúc ko ngủ đc bạn thường làm j` ngoài việc nhìn trần nhà :))

1. nếu đi tỏ tình với ny thì bạn sẽ nói câu j`(yêu cầu ko có cái kiểu trả lời là chưa có ng` yêu tại đấy là giả thiết thôi)
:)) Okie no vấn đề. Tớ sẽ hỏi là " Mày có yêu bố không hả con ? Không yêu bố giết =)) " Tất nhiên, giả thiết thì ko bao giờ thật :))

2.bạn thích mặc quần áo hiệu j`
gồm: áo hiệu j`, quần hiệu j`, đồ "trong" hiệu j` (cái này thông cảm con trai với nhau nên hỏi thăng)

o_O Cái này tớ ko quan tâm =)) Ra ngoài tia dc bộ nào đẹp đẹp thì mua về thôi ;)) À, tớ hay mặc áo Konheo :D

3. bạn hay mua quần áo ở đâu
Cái này thì chịu thôi :-?? Mẹ tớ ko cho tự đi mua quần áo, toàn mẹ mua thôi 8-}

4. bạn thích nhất đi chơi ở đâu và với ai
Thích đi chơi ở chỗ nào vui vui, như Sbox chẳng hạn :)D), công viên Thủ Lệ ( vì gần nhà ) hoặc ra quán nước nào đó tán phét, thích đi cùng bạn thân, hoặc ny ( nếu có =)) )

@Linh: chắc ông Quý mất ngủ nên nhìn nhầm, đi trả lời hộ
Ờ, mây bi :))

@Quý: chém tiếp, vì mất ngủ, a đã bao h nghĩ đến việc làm 10 viên thuốc ngủ 1 lúc chưa ạ và nếu sau này thất vọng qá, liệu a có dùng thuốc ngủ để tự sát hok
Rất tiếc em ạ. Anh chưa bao giờ nghĩ tới chuyện dùng thuốc ngủ. Hồi lớp 7 mẹ cho uống, kết quả là đau đầu 2 hôm sau :)). Còn nếu thất vọng quá ? Anh ko nghĩ tới chuyện tự sát mà dùng thuốc ngủ :)) Anh sẽ chồng 3 cái gối, đấm cho đến khi nào sướng tay thì thôi :)) ( test rồi, cực hiệu quả :)>- )

những lúc ko ngủ đc bạn thường làm j` ngoài việc nhìn trần nhà
Thật ra là ko bao giờ nhìn trần nhà cả :)) Tớ toàn cố gắng nhắm mắt lại mà cố ngủ thôi :)) Có mở mắt ra thì sẽ nhìn thấy cái tivi hoặc cái NDS trước mặt :)). Tối nay mất ngủ thì box ta sẽ có thêm topic " 09 - 12 production ". Chờ xem ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

:eek: cho hỏi, mẹ Quý mua quần áo hết thật àh :eek: :eek: :eek: thế cái đồ "trong" cũng ko tự chủ àh :eek: :eek:

cho hỏi : nếu mẹ vợ tương lai bạn hỏi :giữa mẹ và người yêu chỉ cứu được 1 người thì bạn sẽ cứu ai ? Bạn sẽ trả lời câu này ra sao, đề nghị trả lời đúng vào vấn đề nếu ko sẽ bị hỏi lại

cho hỏi, mẹ Quý mua quần áo hết thật àh thế cái đồ "trong" cũng ko tự chủ àh
Cái đó ta tự đi mua, mà hỏi vô duyên rồi đấy, respect rules đi =.=

cho hỏi : nếu mẹ vợ tương lai bạn hỏi :giữa mẹ và người yêu chỉ cứu được 1 người thì bạn sẽ cứu ai ? Bạn sẽ trả lời câu này ra sao, đề nghị trả lời đúng vào vấn đề nếu ko sẽ bị hỏi lại
Ồ, vậy sẽ trả lời là cứu người yêu =)) Phải nói thế thì mới có vợ dc chứ :)). Còn nếu chỉ cứu dc 1 người thì tớ sẽ tự cứu mình :))

bạn quý bỏ sót câu của mình rồi hỏi tiếp nè
khi nào bạn khóc nhiều nhất và vì sao trừ cái hồi mới sinh ra >:) (chỉ kể trong quá khứ chứ ko có kiểu tương lại bố mẹ chết thì ko nhiều nhất-đây chỉ là dự trù thôi mong bạn thông cảm )
chết đê ku còn nhìu lắm >:) >:) >:) >:) >:) >:)

ô, chết, hóa ra trò này có rules àh :"> mình chả đọc bao h :">
thôi hỏi tiếp, nếu tự dưng có 1 bạn gái nhảy đến cạnh a và nói "i love u", a sẽ phản ứng ra sao =)) =))

Back
Bên trên