Facebook Mafia War

Kiên rất hay post lung tung vào acc Marta nhé b-) bem giờ b-)

Collect đủ bộ loot mới rồi 5 súng 1 mũ và 2 xe
Do job nên NY tỉ lệ rơi cao hơn thì phải

ko được j đâu=)

có tier mới bên Cuba ah mọi người:"> lâu ko vào h mới để ý:"> ko đủ tiền mua 1 phát hết đồ làm job rồi:-<

em cũng đủ 8 cái rồi nhưng k có exclusive loot như ở Russian :-?
có 1 khẩu súng thủ trâu, 38 lận ;))

:-< nản quả :(( cái số đen này nó bám đến bao h đơi :(( cả ngày hqua vs hnay đc mỗi 4 cái >"< tổng số là 12 =))
--
@ marta: e giúp tăng độ nừa tình mà ;;) =)) a bem sao đc :| mà ko chơi declare nhá >:p

Cái tier đấy có lâu rồi mà Bình :-j
Tiếp tục sự nghiệp tiền bạc :))

sáng nay log acc chính, thấy 44 notrification :| tưởng log nhầm acc :-w hóa ra ku Kiên tag anh vào cái Fan club gì đấy rồi bao nhiêu ng comment tùm lum :-w highlight FB giờ toàn cái application đấy :-ss

anh vào cái setting notifications bỏ chọn cái application đấy là đc mà, hehe

bị 1 phát lúc ngủ dậy thôi, sau đó thì anh bỏ chọn application rồi

con Marta lên đc hơn 100 hitlist kill rồi, từ đêm qua. dạo này mọi ng nhắm cái achievement tiền nhỉ :D farm job NY thì nhân tiện cày giúp anh ít Private Jet đi Quang :D

Đấy là Fan Check Photo anh ạ :"> Anh Quang cũng làm mà :-w :( mà anh thử làm xem ;)) >:)
ko đc gọi em dư thế :-w
ô hô đã có 6 loots rồi :(( mỗi loại 4, 5 fát :((

Lâu lâu mới vào HAO =). Mọi người dư lào rồi =) ?
Tớ được cái achievement bullet proof rồi nên hơi mất phương hướng chơi mafia tí =).
Mới có trò mobsters 2 trên facebook, themes thì vẫn thế nhưng thấy khá hấp dẫn, job jiếc class cliếc ngon lành hơn, cả territories nữa, mọi người thử không ?

http://apps.facebook.com/mobsters-two/?action=tab&target=mainMissions

Đang cần thêm mobs =). Không bị chúng nó đì ghê quá

Chỉnh sửa lần cuối:
Quốc Anh, ném con fearless cho mọi người farm loot :-w
Xong cái achivement tiền nào chưa, mọi người đang đâm cái ấy =))

Tôi có đổi pass con Fearless đâu =). Mà cả tháng nay cũng không vào con đấy rồi, quên luôn cả tên acc ấy chứ =).

Achievement tiền thì thôi, xin kiếu =). cái đầu tiên còn cố được chứ mấy cái sau vãi đái quá =). H lại còn after bank fee nữa chứ, lạy hồn =)

----------

Mà tôi còn mỗi 3 cái achievements tiền =). cái treasure box cũng có rồi

----------

Mà tôi còn mỗi 3 cái achievements tiền =). cái treasure box cũng có rồi

chơi 1 cái mw thôi đã hết cả thời gian rồi :-< thêm vài cái nữa thì còn thời gian đâu rượu chè cờ bạc gái gú nữa b-)

Back
Bên trên