Facebook Mafia War

moi chỉ là 1kB thôi mà, thèm j=) income của em có mỗi 200m thôi anh ạ, em ngồi cày cái job 90m suốt hơn 1 tháng đấy=) mỗi ngày 3lvl=)) mãi mới được=)

Mogul ngồi cày job kiếm tiền thì nhanh mà. Income 200mil thì bình thường. tầm 300-400 mỗi loại cho 4 properties cuối. tiền từ job nhanh hơn nhiều so với tiền từ Properties. mà Mogul có promote, thưởng tiền khủng lắm.

Tiền kiếm từ properties hầu như ko đáng bao nhiêu vì cũng phải bỏ ra để mua khá là nhiều. Chủ yếu là job cày tiền, công nhận Bình trâu bò thật :))

ai còn acc lvl 1 ko nhỉ? giờ mới nhận ra là con Marta chưa có achievement gửi ring :-<

Có thằng 2 cái properties cuối mỗi cái nó mua 2000. Trâu bò vãi.
Mua Properties thì có cái lợi là không phải chơi vẫn có tiền. Ngoài ra có thể thoải mái do job loot đồ, job high rate mà không phải lo

@Nghia: Tạo 1 cái google mail rồi tạo nick nhanh mà. Tạo xong cho anh ké với nhé :d

hôm nay có cái set đồ Labour day. ai cày thử chưa? :D

tỉ lệ rơi ra của cái này có vẻ thấp hơn nhiều so với Russian loots :-s
em mới được 6/8

đang Declare war với Quang. acc Marta và acc Zodiac lvl 700x. anh em vào tham gia cho vui :D

buồn :( chưa đầy 5p, Quang ra đi :( sao bảo log acc cơ mà, log acc nào thế :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ, đã rob :-j acc Marta chắc ko làm gì đc :-j nhưng acc Mogul bem như thường :)) lvl thấp, có 171 thôi. anh em giúp Quang hạ hỏa đi kìa ;;)

đã bem :">
đang chờ hồi sta :(
anh mà post sớm có fải tốt ko :(
mà cho em hỏi với :-?
các anh chém giết trên hitlist thì có dùng mấy cái auto ko :( tại em thấy dùng tay thì chậm lắm =.= toàn bị bnó hớt trước :(

Hitlist nhiều thằng cùng đánh, hầu hết là phụ thuộc may mắn
loot special được 6 cái nhưng nói chung là yếu.
Thành quả hôm nay là 40 tỉ $ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên