Facebook Mafia War

hay, đúng lúc mình định là achievement money. mà giờ % thưởng từ promote có vẻ thấp

Hix để thế kia mới kiếm dc nhiều chứ ah ;;)
Nếu may mắn dc gần gấp đôi lận :D

để sửa lại ko ku Trung lại hiểu nhầm ý mình b-)

**, hay b-( đúng lúc đang định làm achievement money x-(

may quá, làm xong thì nó đổi:"> cái achivement money này chẳng luck hay j như hitlist được, làm tốn time vl:-<

ai trâu bò, làm thẳng đến cái cuối cùng, 1 phát đc luôn 3 cái, ko mất bank fee ;))

Cảm ơn Hải đã bơm cho anh vũ khí đạn dược nhé :x

Nghĩa vừa lấy politico trong mấy con clone đấy à :D

Mấy cái achie về money thât là vô học :(

@aHoai: Không có gì anh. Anh stat cao thế chẳng cần vũ khí xịn oánh cũng đã khiếp lắm rồi

MOscow moi co moi preview :(
H bonus money fixed rồi, được ít quá, làm bao h mới được mấy cái achievements tiền đây :((. Đành ngậm ngùi đem tiền đầu tư bất động sản =)

----------

Ôi QA Def 1100, thật là vãi chưởng. Thế thì tha hồ ride hitlist. Mà khỏe quá cũng không tốt đâu, lần nào lên hitlist cũng ngồi chơi 2h thì buồn

Em 3 lần 2h rồi anh ạ :)). Mà h nó limit riding hitlist's exp còn có 50 thôi thì phải :9, chán vãi lúa.

@Quoc Anh: limit 50. Nếu bị đánh chết thì exp = 50 - 6 + exp lần đánh cuối cùng. Nó làm thế để hạn chế không thì thằng nào đã khỏe rồi thì lên lvl ko đỡ được. Công nhận bọn MW này balance cũng khá tốt

@Quoc Anh: limit 50. Nếu bị đánh chết thì exp = 50 - 6 + exp lần đánh cuối cùng. Nó làm thế để hạn chế không thì thằng nào đã khỏe rồi thì lên lvl ko đỡ được. Công nhận bọn MW này balance cũng khá tốt

Thực ra em nghĩ nó lầm thế để hạn chế mấy trò đồi bại =). Cụ thể là trò làm clones rồi auto atk acc chính để lấy exp, rất là khắm =).

----------

Chơi mobsters 2 không mọi người :(. Tớ thấy trò đấy balance hơn

Back
Bên trên