Facebook Mafia War

Đinh Huy Anh
(xr00157)

Ban tranh ảnh
Có đồng chí nào chơi Mafia War trong facebook thì add mình nhé. Fight with me! <:p

Anh chỉ tìm được Kiên còn Hà & Việt Anh nhiều quá không biết là ai. Có gì bọn em search Dinh Huy Anh rồi add anh nhé. Lên level mà ít mafia khó chiến quá :D.

mọi người lvl bao nhiêu rồi? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người add em với.
Minh Ha Tran (network: depauw)
:D

Mọi người cho biết network của mình cho dễ tìm :D

Mấy hôm nay bị nhiều thằng rob hết properties quá :( Mình level với đồ ko kém nó nhưng nó 78 mafias mình có 23 đánh ko lại :( Em đang level 29.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người add em nữa :x Bao-Long Hoang :x

Hum nay thì mafia war đang sửa chữa nên chưa add được >:)

Bây giờ đang ở lvl 17 :p Vừa mới vào chơi cách đây 2 hum mà :p

mình lvl 60 :D trong list hình như có mỗi chú VA thì phải :-? mọi người tìm tên mình xong add nhé :"> trưa nay Mafia Wars lại down rồi :-<

@ E.Minh: rob tối đa có 56 chú 1 lần, mà thủ dễ hơn nhiều, em cứ mua toàn Town Car với mấy cái Special Loot Item thì bố nó cũng chả rob nổi :D như anh rob mấy thằng toàn 32 với 33 mà vẫn fail đây này

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanks anh Mạnh for advice :D Em chơi 3 thằng bodyguards rồi mà vẫn bị robbed. Để tích thêm town cars.

Các bác level cao cho đàn em add với nhỉ ;)) Để em promote các bác lên làm bodyguard các thứ cho em được cộng $$, experience với attacks :D

Mọi người có mẹo chơi gì không. Dùng con maniac chắc là lợi hơn mogul với fearless nhỉ. À mà được lên level thì mọi người cộng gì? Energy hay attack hay defend? Em level 29, attack 40, defend 7, energy 13x. Lúc đầu em cộng đều energy với attack bi giờ mới nghĩ ra có khi cứ tập trung vào energy mà chơi :D

--------------
Edit: Bi giờ em đang bị rob liên tục mà không biết làm thế nào cả. Mất mấy chục millions tiền repair rồi. Đầu tiên một thằng tên Don Snot rob em 4 phát, mỗi phát nó gain 500k. Em put nó on hitlist. Nó bị killed, xong chắc tức quay lại rob em 5 lần nữa, mỗi lần nó gain 400k. Em cú quá lại put nó on hit list lần nữa, nó lại bị killed. Xong nó lại rob em. Cứ thế tổng cộng 3 lần rob - hitlist rồi. Vấn đề là, em thôi ko hitlist nó nữa, nhưng nó vẫn persistently rob em, vừa liên tục 2 đợt, mỗi đợt 5 lần, mỗi lần nó gain 300-400k. Mọi người có advice gì cho em deal với thằng này không?
Mọi người add em với để em còn đủ lực không bị nó rob.

Chỉnh sửa lần cuối:
như anh cũng tập trung energy với stamina thôi, anh là Maniac nên cứ tỷ lệ energy/stamina = 3/2 mà làm :D cố để lên level có đồ mạnh hơn, loot item mới khủng chứ đồ mua chả ra cái gì T_T

Attack: 61
Defense: 51
Health: 179
Energy: 101
Stamina: 50

Jobs Completed 819
Jobs Mastered
Fights Won 3172
Fights Lost 932
Death 54
Mobsters Whacked 117
Hitlist Kills 62
Successful Heists 207
Times Robbed 28

tớ rất khoái đánh nhau bắt nạt kẻ yếu :"> cay cú nhất là hitlist nhiều khi có thằng 16tr, mình chấp nhận thua bơm máu liên tục để kill nó thì bị thằng khác nẫng mất sau khi đánh nó tầm 20 chục phát :((

Mỗi cái có cái lợi riêng chứ em.

Em cộng energy trong trường hợp em cần thực hiện nhiều job và đi chiến đấu với bọn trùm. Còn nếu em muốn đánh nhau với các mafia khác thì lại còn nhiều health và stamina - nhất là nếu đi rob thì cần health vì không phải một lần là đưa được tài sản của nó vào out of business. Nói chung, phải tăng attack và defend đều đặn để duy trì không cho thằng khác đến nhà mình "làm trò xằng bậy" :))

Anh dùng Fearless đây này. Thấy nó có lợi ở chỗ là phục hồi energy nhanh. Anh thì hiện tại vẫn sống bằng energy, nhưng bắt đầu tăng cường đánh chém và cướp bóc :))

đâu, tưởng Fearless là hồi stamina hay máu nhanh chứ :-?? moniac mới là energy mà T_T

anh em chờ có 15 reward points đổi tên thêm [HAO] ở đầu đê :))

Cái này phải add friend trên fb rồi mới được add trong mafia hả anh?
có ai biết cách add mà ko cần phải là friend trong fb ko :(

anyway, mọi người add fb em với nhé :">

----------

Mới add thêm fb anh Mạnh rồi, còn fb anh Long thì chịu -.-

Fearless là hồi health nhanh. Maniac là energy, Mogul là tăng $$ nhanh.

Trò này muốn yên ổn làm ăn làm jobs cũng không được. Mình phát triển mãi xong để thằng khác nó rob.

:D mình đang level 126 :D

có lời khuyên là lên stamina tầm 30 là đủ, act def mình thấy k có ích lợi j, còn đầu đổ hết vào energy đi :D

giờ mình lên lvl mà cứ làm cái job 35/77 thì số energy đủ để lên lvl tiếp theo luôn :))

đang là Master Hitman, đang chuẩn bị lên Master Capo hehe

income thì khoảng 34mil :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) mình thì theo chủ nghĩa ko đánh bọn nó bọn nó lại khinh nên ko bỏ rơi stamina được :">

Kinh nghiệm là sau khi rape thằng nào đến chết và phải rời xa cái PC thì nên đánh nhau cho máu còn càng ít càng tốt (0< máu < 20) để đỡ bị thằng nào nó trả thù add to hitlist hoặc móc lốp lúc đó

Và các bạn nhớ cất hết tiền vào tài khoản ngân hàng, không là chúng nó đến rape mình thì mất nhiều lắm. Lần trước tớ đi khỏi máy, không cất được tiền, về nhà thấy một thằng rape mình, cộng với 200k$ bay mất khỏi túi :|

Back
Bên trên