Facebook Mafia War

Bi giờ nó có thể damage properties của mình lấy tiền, thì mình cất $ vào ngân hàng cũng không tác dụng nữa rồi.

cái trò attack vào properties thật là ác độc 8-} nhất là ngay hôm trước mình vừa bỏ 1 đống tiền ra để protect thì hôm sau nó dùng cái này T_T phí toi đống tiền T_T

Mà có ai bị attack hỏng hẳn 1 nhà chưa? Xong phải xây lại hay sửa? A chưa bị ai attack nhà bao giờ :-ss

Cám ơn mấy đc add mình hôm nay nhé. Hôm nay add thêm được 5. Ai mới chơi chắc nên chọn maniac ngay từ đầu chứ chọn fearless lên Level lâu hơn.

Đang L55:

Jobs Completed 365
Jobs Mastered
Fights Won 1709
Fights Lost 663
Death 20
Mobsters Whacked 16
Hitlist Kills 0
Successful Heists 465
Times Robbed 108

cái trò attack vào properties thật là ác độc 8-} nhất là ngay hôm trước mình vừa bỏ 1 đống tiền ra để protect thì hôm sau nó dùng cái này T_T phí toi đống tiền T_T

Mà có ai bị attack hỏng hẳn 1 nhà chưa? Xong phải xây lại hay sửa? A chưa bị ai attack nhà bao giờ :-ss

Thế nên anh mới phải vào đây kêu gọi chứ ít mafia quá chiến không lại. Mình tuy súng to đạn nở nhưng mãnh hổ nan địch quần hổ. Cách protect hữu hiệu nhất là chiêu mộ thêm mafia.

Bị damage vào nhà thì khi máu của nhà giảm xuống còn 30%, nhà sẽ bị out of business, police arrived, và không ai attack nhà đấy được nữa.

Không giống như fight, khi mình đi attack vào nhà thì số mafia mang theo chỉ được bằng số level của mình thôi. Không biết lúc nhà mình bị attack thì mình dùng bao nhiêu mafias?

anh Huy Anh đi cướp của thiên hạ nhiều nhỉ :-ss e toàn fight thôi, fight còn nhặt được đồ chứ rob được tiền thật nhưng tiền cũng chả để làm gì, về sau có cần làm gì đâu :-?

Ví dụ mình Level 35 thì khi attack mình có thể dùng maximal là 35 mafia để attack. Nếu mình chỉ có 10 mafia mà ở Level 60 đi attack 1 đứa Level 35 mà có 35 mafia thì mình vẫn thua như thường.

----------

Anh mới rob từ hôm có cái trò damage properties chứ trước đấy cũng toàn fight. Add nhau đi :D ta cùng chiến :D

mình chơi mấy hôm mà nhiều cái vẫn chả hiểu gì
Khi đánh nhau thì yếu tố gì sẽ quyết định thắng thua. Đồ khỏe, Attack-Defense trâu hay là đông người :D
Còn promote mafia lên thì mình hay thằng mafia kia lợi hay là cả 2 cùng lợi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi e add e với ít bạn bị bọn nó tổng tấn công kinh quá T.T

Andrew Nguyen
Network: Bristol

mình chơi mấy hôm mà nhiều cái vẫn chả hiểu gì
Khi đánh nhau thì yếu tố gì sẽ quyết định thắng thua. Đồ khỏe, Attack-Defense trâu hay là đông người :D
Còn promote mafia lên thì mình hay thằng mafia kia lợi hay là cả 2 cùng lợi :D

Đánh nhau nguyên tắc là đồ của mình sẽ phân phát cho những thằng trong family, mỗi thằng 1 vũ khí 1 giáp 1 xe, vì thế yếu tố qđịnh là đông người và đồ đủ, còn cái attack defense cũng có ảnh hưởng, nhưng ko thể bằng cái yếu tố lấy thịt đè người được hehe

Promote mafia lên Top thì là mình có lợi thôi, thằng kia chả có lợi lộc gì cả :D

Anh em bị thằng nào rape cứ cho nó lên hitlist là xong, có mỗi 10k, trả thù cho bõ tức =))

Mọi người xem network ở đâu thế :(
em chỉ biết vào mỗi facebook =((
rồi vào game =((

ai giới thiệu trò này ntn cho em vs
có face book mà có làm j đâu
khoái game thôi:))

uầy vl 195 cơ á anh mạnh :O :))

thú thực là chơi đến giờ là nản :-? tiền thừa, lên lvl lúc nào cũng đc, rob thì thoải mái :-s

a nghĩ trò này còn mỗi thú vui là thu thập Loot Item :cool: thằng khác có đồ j mình phải có :-< mới lvl 60 đã thấy tiền nó vô nghĩa rồi ấy

Hình như trò này muốn add mafia member thì chỉ được invite friends hay sao ấy. :(
Mọi người chơi add mình với nhé.
http://www.facebook.com/people/Katty-Nguyen/1141243669 (mới chơi thôi, lv 17 mogul :">)
Ơ mà maniac, fearless, hay mogul thì khác nhau chỗ nào hả mọi người? :-s

vừa add mấy người, b-) em Hà Minh với em Việt Anh thì chị chưa add được, vì network của chị là VN --> chỉ search được trong network thôi. =((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẳng hiểu trò này tính toán kiểu gì

Your Mafia of 12 fought against Johnny Blaze with 5 Gold Desert Eagles, 2 Chain Guns, 5 Tommy Guns, 11 Body Armors, a Bullet Proof Vest, 3 Towncars, 3 Getaway Cruisers, 3 Sedans, 2 Armored Sedans, and a Delivery Truck.
Johnny Blaze's Mafia of 9 fought with 4 Gold Desert Eagles, 3 Tommy Guns, a Machine Pistol, a Brass Knuckles, 5 Body Armors, a Getaway Cruiser, 3 Sedans, 2 Armored Sedans, a Delivery Truck, and a Motorcycle.

You LOST the fight along with $187, taking 15 damage and dealing 11 damage to your enemy.

Hơn cả số lượng lẫn chất lượng mà vẫn thua :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối chị Minh :x :">

Cái trò rob đấy cho mấy người lv thấp như em lợi thật đấy :x kiểu lấy thịt đè người cứ thấy thằng nào có nhà biệt thự với bãi biễn rob kiếm được bao nhiêu là tiền :x

Nhưng mà hôm qua em gặp một thằng 100% là hack.
Nó lv 16 mà nó có 33 cái nhà cao ốc, 20 nhà bãi biển >"<
ek hiểu nổi luôn :((

Friend nó có 7 thôi.
Em rob cái kiếm được 1,000,000 @__@

Ai biết làm thế nào để có được cái áo giáp màu vàng và cái đồng xu tròn tròn (defense) không nhỉ? cái đó là làm job thì được hay là mua? :-?? có mấy đứa lv 16-17 đã có rồi :(

Hơn cả số lượng lẫn chất lượng mà vẫn thua :))
Chắc thằng kia có mafia family mạnh hơn. ;))

Nhưng mà hôm qua em gặp một thằng 100% là hack.
Nó lv 16 mà nó có 33 cái nhà cao ốc, 20 nhà bãi biển >"<
ek hiểu nổi luôn

Friend nó có 7 thôi.
Em rob cái kiếm được 1,000,000 @__@
Chắc nó mua $ bằng cash. :))

Vừa đi rob về, thất bại, huhuhu :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên