Em tham gia với :)

Phạm Quang Linh
(pqlinh)

Điều hành viên
Phần logos dạo này ngoài bác Hào chả có ai nữa, em làm đại một cái :D Hy vọng mọi người hưởng ứng :)

Cái logo này chẳng mất thời gian suy nghĩ gì cả, em chỉ bê nguyên cái tutorial back light effect vào thui.
Done with Photoshop 6.0
HAO : font Times New Roman PS
Nơi khởi đầu của những ước mơ: font VNI-Script
Filter: Noise, Blur, Lens Flare
Layer Effect : Outer Glow

Đính kèm

73.3 KB · Xem: 232
Logo ko chỉ cần đẹp mà còn cần phải mang ý nghĩa. Người xem càng xem càng ngẫm ra ý nghĩa của nó. Cái logo này ko được giàu ý nghĩa cho lắm, mặc dù trông cũng đẹp.

ROFL, nice comment bác Thành :D
Bác thành và em Phương mỗi người làm 1 cái logo đê :) At least it'll be better than mine :)

:D đẹp đấy chứ !! Em thấy ok mà nhưng thêm được vài nét y nghĩ nữa thì super đấy ! màu đen trông co vẻ ảm dạn quá nhỉ ;) ;)
Để hôm nào có thời gian em thăm gia với !!!!:mrgreen: :mrgreen:

Anh Linh đừng thách thức thế. Em trình độ vi tính thấp nên ko dám làm. Đi góp ý cũng chỉ là ý tốt thôi.

Đẹp phết đấy ạ 1

Hà Phương Linh đã viết:
Logo ko chỉ cần đẹp mà còn cần phải mang ý nghĩa. Người xem càng xem càng ngẫm ra ý nghĩa của nó. Cái logo này ko được giàu ý nghĩa cho lắm, mặc dù trông cũng đẹp.

;) em phải "càng ngẫm", mới ra ý nghĩa của cái logo này chứ ;) chưa gì đã bảo nó không giầu ý nghĩa rùi :))

Arghh anh chả biết nên sửa như thế nào nữa .

Đính kèm

37.2 KB · Xem: 161
:) thành thật là màn hình nhà em có vấn đề, gam màu đỏ thành đen hết ạ. Hihi thế nên rất thích những logo nào dùng gam màu vàng và xanh

Logo của anh Duy đẹp đấy chứ ạ, nhưng em thích chữ H A O giản tiện hơn :)

Em cũng tham gia thi nên k0 dám comment, sợ k0 khách quan, nhưng tại sao các bác không tập trung vào hình hài ý tưởng đã, trước khi mở Photoshop (hay corel, firework,...) ra làm? Em k0 có khiếu vẽ vector nên k0 đưa ra được logo nào theo hướng đồ họa vector (thực vẽ vector thì mới là "thiết kê biểu trưng" theo đúng nghĩa của nó), nhưng làm logo kiểu cứ mở bừa editor ra phang effect đẹp vào, theo em thì k0 nên!

anh Duy ơi, mấy chữ HAO nhìn hơi cải lương thì phải :D hehehhe đùa tí, nhìn hơi điệu quá :)

Back
Bên trên