E Hèm, 3000 Posts :d :d :d

Nguyễn Bảo Anh Thư
(annie_honey)

Điều hành viên
Cả nhà ui, em lại làm quả kỉ niẹm hoành tráng nữa đây, xin được hân hạnh thông báo với tập đoàn là em đã đạt con số 3000, vượt chỉ tiêu 16 ngày so với kế hoạch đề ra :D.

Thành thật cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của cả tập đoàn trong thời gian vừa qua, đã giúp cho em đạt được những kết quả đáng khích lệ này :D.

Từ nay, cứ ai được 3000 thì vào đây chia vui với mọi người nhé :D.

Yêu cả nhà nhiều lắm :* :* :* :x :x :x

:x3000:x

Giữ lại hình ảnh con số 3000:

Híc, chị thư chiếm nhiều diện tích quá. Mà chị dùng cái gì làm explorer đấy.

Chị muốn post cái sreenshot cho cái dòng chữ nho nhỏ bé bé nhưng đầy ý nghĩa "3000 nó ko bao giờ bị mất đi đó mà :x, hơi tốn chỗ tí.

Với lại ý em hỏi là browser ý hả? Chứ làm gì có cái gì là explorer. Browser của chị là Firefox 1.0, có cả Safari nhưng ko gõ được TV nên cho nghỉ khỏe, còn Internet Explrer version cho Mac nhìn xấu ko chịu được, cũng cho về vườn nốt.

:eek: Ớ, thế bên đó dùng MAC chứ không dùng PC à. :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa, bây giờ chú mới biết ah :eek:, muh máy này trường chị cho, nên... vô tư thôi :D.

Muh sao chú với ông Toàn lại xài chung nick YM thế /:)

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ủa, bây giờ chú mới biết ah :eek:, muh máy này trường chị cho, nên... vô tư thôi :D.

Muh sao chú với ông Toàn lại xài chung nick YM thế /:)

Chả sao cả chị ạ! Thời buổi này người ta "share" nhìu lắm.

chị Thư dùng: Itunes, firefox, yahoo, Macro, media player + 1 số software nho nhỏ của adobe và flash :D
máy in dùng chắc là của Lexmark

óe
nhà em cũng dùng firefox nhìn iu k0 chịu được

anh già rùi nên ko còn sở thích chơi nhiều software
internet explorer cho nó chân quê

Uh, Firefox nhìu tính năng ưu việt hơn IE nhiều, thế nên bây giờ lượng người dùng đăng trở nên phổ biến. Muh nếu chú Linh định hỏi tại sao screenshot của chị trông như thế, thì câu hỏi ko phải là về browser mà là setting của máy.

Nếu thế thì máy chị là Apple MAC OS X Version 10.3.7
-Processor: 1.07 GHz PowerPC G4
-Memory: 256 MB Built-in

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
:eek: Ớ, thế bên đó dùng MAC chứ không dùng PC à. :eek:
oi zoi cái chú này... dùng mac chứ không dùng Window :))... còn PC thì chỗ nào chả dùng :))

Nói thế là đúng muh bạn Minh, Mac này là chỉ mác Macintosh, khác với PC.

chị Thư làm cái này hôm nào :)) hôm nay đã thấy bỏ qua số 3000 rồi :)) !Nghĩ lại mình mà cay đắng quá :)) !
Viết nhiều bài thế mà vẫn 10 điểm chất lượng :)) !Chúc mừng chúc mừng đợi em nghỉ đông em lên 5000 b ài :)) !
Trở thành người viết nhiều bài nhưng điểm chất lượng thấp :D:D :p !Chả thấy tự hào ở chỗ nào :D :D :p

@BT: oài... /:)... ok ok :))... nhầm nhọt sang trồng trọt :D:D:D... btw, hôm 11, Zz bảo là sinh nhật Bảo Thư, định làm quả ecard hoành tráng nhưng lại quên mất :D... happy belated birthday ;) :p

Em phải mặc áo sát nách chụp ảnh làm avatar rồi lần mò sang mấy box có nhiều ếch min í, thế thì mới lên điểm được :D

.. :)) .. chị Hương .. :)) ..:)) .. bó tay .. :)) .. :)) .. :)) .. hóa ra chị Hương đã từng dùng thế rồi ạ .. :)) .. :)) .. ôi giời .. :)) .. cả VC vui tính nhất chị Hương ... :)) .. mai thấy 1 loạt avatar của VC thay đổi .. :)) .. mà lại toàn con trai mới bi đát chứ .. :)) .. :biggrin: ... chị nói thế mai anh HM , anh Zung , anh Vũ , anh Phong , anh Quách , em Linh , em Hiếu .. mặc hết áo 2 dây thì đẹp .. :)) ...

Back
Bên trên