E Hèm, 3000 Posts :d :d :d

.. mọi người chờ em .. sau 4 hôm nữa nhất quyết em cho ra đời bài 6000 .. :)) .. :smoking: .. mục đích cao cả của em là chinh phục sao tím đổ bóng .. :)) .. :> :p ..:D:D .. bây h thì làm cái hoành tráng đã .. :)) ..

5880 :guitar: :drummer: :D:D:p

hehe, chị cũng đang âm thầm hướng tới ngôi sao đó đây b-), ý tưởng lớn gặp nhau :smoking:. "Ước mơ vươn tới một ngôi sao" :)) :))

Việt Nam h đang lạnh,mặc như chị Hương nói chắc chết trước khi đc +điểm:biggrin:
Mà boy of VC mà làm quả ba lỗ chụp ava thì các em cứ gọi là + điểm tới tấp:D:D:D

.. :)) .. mọi người vào album A1 04-07 xem em hiếu trổ tài mà các anh học tập .. :)) . váy zips , áo hở nách , môi son , phấn hồng bóng loáng .. :)) . chị xem xong mà bàng hoàng tí nữa thì đổ cái máy tính .. :)) .. :smoking: .. em hiếu có mấy quả ảnh độc thế mà không thấy ho he cho mọi người ... :smoking:

Thế cơ á,em Hiếu hết tiền phải đi bán thân kiếm sống à? :eek: :eek: :))

Ừ chú ra đây anh bói cho,anh mà bói sai á ,thì chú chết kô toàn thây:biggrin:

.. :)) .. khoong .. em Hieu len dong Thuy Kieu ,... :)) .. chan thang , nguoi eo , dang dep het che .. :)) .. da trang ma hong moi son dang hoang .. :)) .. ao ho nach vay zip han hoi .. :)) .. trong khong khac gi anh Quach .. :)) ...

cái j thế hử,con bé này nó nhìn gương nó tả à?Vãi...:)):))

Không, anh Quách đánh rơi cái ảnh, xong rồi chị ý nhìn rồi tập làm văn miêu tả ý mà. HÉ hé :D

Back
Bên trên