Du lịch Sing

nắn nót thì gọi là rồng bay phượng múa :))
tao không viết ngoáy khi ... học cấp 1 :D còn bi h thì....

:D đã nhận đc. thiếp của anh Nguyên :x tuy rằng cái thiệp ko đc. đẹp lắm :D chữ anh N. cũng ko đc. đẹp lắm :p nhưng cũng cảm ơn anh N. nhìu nhìu :x :x

cảm ơn chồng và anh N. :x :* iu 2 ng` nhắm nhắm :x

có gì đâu :D các em của anh thì anh phải quan tâm chứ :)) nhưng mà cái chính là chả đứa nào nghe lời anh cả :))

nghe lời cái gì thì xem lại thiệp anh viết ấy :D đọc cho kĩ , cố mà hiểu , không hiểu thì.... thôi :))

thôi xong , nói ra câu này thì coi như anh em ta chia tay nhau từ đây :)) Sang SING mùa hè này đi em :D có người mong em lắm đấy

:x anh Nguyên hả :x :D
mà em ko chịu đâu, :(( tình anh em ta chưa thể chấm dứt từ đây :(( :((
em vẫn còn nhiều tình cảm với anh lắm lắm :((
thật ra là thiếp của anh đêm nào em cũng lôi ra đọc đi đọc lại đấy chứ :(( đến mức nhàu nát cả rồi đây này :((

hehehe con em này được cái môi mỏng lưỡi dẻo :)) không chỉ anh mong mày đâu , cả chồng mày với dicky nữa :)) sang đây mà học có phải vui không ??

:)) anh có biết là hè em sang đấy chỉ với mục đích cao cả là " mua vui " cho chị em ko :)) :)) < theo lời bà ý :D >
mà học ở đấy chán lắm hả :)) chị em cũng thik em sang đấy lắm lắm :)) càng lâu thì càng tốt :D < với mục đik như trên :D >+

học thì không phải là chán cái chính là buồn lắm em ạ :D đất nước thì bé , luật thì lắm.... không có chỗ đi chơi nữa chứ ...((

KHông sang Sing thì ta đi đâu bi h ?? sang Mĩ à ??:)) nghe cũng có lí , đi SIng học hết 4 năm thì cố sang Mĩ em nhểy :))

lo quái gì :D sang đấy có nhiều gái đẹp giai ngon :D hợp với cả anh lẫn em còn giề :))

Back
Bên trên