Du lịch Sing

Ngâm duyên,Tâm Dô8-}8-}.ở lớp bây h có cả Điểm báo cơ8-}.
pó tay

Chỉnh sửa lần cuối:
:(:)((Viết một bài dài ơi là dài,cuối cùng lại mất sạch........:((
Máy tao vẫn chưa nạp tiền Nguyên ạ!!!!!!!!!!!!
Tuần sau bắt đầu thi tập trung rôi:((lo sốt vía..........:((
Chào Nam:D Ngân Giang vẫn khỏe Nam ạ!!!!!!!!:D

hehe, tớ có bảo Ngân Giang yếu bao h đâu :)):))
Mình, NG là bồ cũ của anh :)):)) Đùa tí!:))
chi đã viết:
Ngâm duyên,Tâm Dô.ở lớp bây h có cả Điểm báo cơ.
pó tay
hông hiểu:-/

:)) là đ ........... i...............m..................'.................... Bảo ý mà :D
mình [-x em ghét nhất là con trai lăng nhăng đong gái nhá [-x hư ghê cơ [-x có vợ rồi mà vẫn mơ mộng em nào em nảo [-x
:(( :(( cẩn thận đấy B-) :p

Lê Linh Chi đã viết:
Ngâm duyên,Tâm Dô8-}8-}.ở lớp bây h có cả Điểm báo cơ8-}.
pó tay
đúng là không hiểu thật :D
là đ ........... i...............m..................'.............. ...... Bảo ý mà
mình em ghét nhất là con trai lăng nhăng đong gái nhá hư ghê cơ có vợ rồi mà vẫn mơ mộng em nào em nảo
cẩn thận đấy
cái con này :D cái đấy thành tính roài :d không sửa được đâu :D thích thì li dị đi em ạ :D anh không tin tưởng giao mày cho thằng này đâu

Mọi nguời toàn cãi nhau về yêu đương ,gái gẩm vậy ta
Thế còn TY của tôi ở BB thì sao ,bộ ko ai giúp đỡ đ­uợc à?

à hiểu bạn Chi nói rì roài :)):)) Nhưng mà mình của anh có học Điểm Báo ko mà sao bít rõ thía :D Anh là anh chỉ đong gái luk chưa có vợ thoai, có vợ roài rồi anh lấy gái vìa thẳng chứ ko đong đưa như luk trước nữa :)):))

thấy chưa em :D anh đã bảo thằng này nó tởm lắm mà :D đã thế lại ở cùng phòng với thằng Ku nữa :)) không tởm hơn thằng Ku mới là lạ đấy :)) con em suy nghĩ kĩ đi :D :))

ai thèm nói xấu mày :D tao chỉ nói sự thật cho con em tao suy nghĩ thoai :D

:D quay sang tin tưởng anh Nguyên :D
lòng tin càng đ.c củng cố hơn khi biết chồng em ở cùng fong` Dicky :)) :)) mà Dicky thì [-x [-x [-x [-x ko thể chấp nhận đc. :)) chẹp chẹp, iu nhìu khủng khiếp :))
:p nhưng mà bỏ anh Tôti thì ai làm chồng em :(( :p

bỏ đi thì thoai chứ còn giề nữa :D con em thích có chồng để chũng nó abuse ra àh :D

Thằng Nguyên lại nói xấu sau lưng roài
Iu nhìu thì có j` mà xấu? Dicky iu nhìu lém àh? Ở đây anh mới thấy Dicky tán 4 người thoai, có j` mà nhiều :)):))
Thoai mình àh, anh nếu có iu nhìu thì cuối cùng cũng vẫn chỉ có mình thôi :p:p:)):))

:)) thế là tốt :)) :p :x

đang nghe my hump :x :))
buồn cười quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên