Du lịch Sing

cái con em này cả tin quá :)) thoai không sao , anh với chồng mày đã thoả thuận roài , có gì nó cho anh "dùng" chung :))

tùy :D nhưng mà khuyến cáo là tin anh rất chi là có lợi :D Tin thằng Tô thì lợi ít hại nhiều :))

thiệp anh choa mình chắc chắn đẹp hơn thiệp nó, Mình cứ chờ xem lợi hại thế nào :)):))

để xem :D chỉ có điều thiệp của anh thì về muộn hơn thiệp thằng Tô 1 tí thoai :D

Đấy đấy lợi hại thế nào mình xem rồi khắc biết. Thiệp thằng Ng về chậm có 1 năm thoai :)):))

vớ vỉn :D thứ 3 này thiệp về Vn :D con Mai đến đòi anh Tùng , nếu biết thằng Đức Sơn thì đến T1 đòi nhé :D

:)) :D lằng nhằng quá :x
nói chung tin tất cả mọi ng` :x
gửi thiếp về cho em là tốt quá đó nha :x

à , anh lại nhớ nhầm :)) 3 con em thì không có thiệp đâu :D thông cảm nhé :D chịu khó đợi năm sau :D

thế thì thôi , mất công anh mày gửi về :)) không lấy thì cảm phiền chuyển phát nhanh sang cho anh :D :))

:)) anh N. cầm thiếp ko :x
em bảo anh rể em mua bên đấy rồi viết lăng nhăng vài dòng gửi đến ktx cho anh :x

chỉ hơi đẹp thoai chứ gì :)) chữ anh rất đẹp nên đôí với anh thì chữ anh rể em cực xấu :))

chữ anh xấu lắm :)) em biết rồi :)) tưởng tượng ra cũng đủ thấy chữ anh Nguyên xấu :)) :p

chữ thằng Ng thì xấu nổi tiếng roài :)):)) Chữ anh đẹp mình nhờ, mặc dù dạo này suốt ngày type trên máy tính :)):))

bố cái thằng bon chen :D chữ tao đẹp đấy chỉ tội viết ngoáy thoai :)) hồi học câp 1 toàn được ..... A- :))

có bao h mày ko viết ngoáy thì bảo tao :)):)) chữ tao toàn viết ngoáy mà đã đẹp thế roài, ko biết nắn nót thì còn thế nào nữa ;;);;):))

Back
Bên trên