Du lịch Sing

Triệu Quỳnh Trang
(bukit)

Em mới được đi Sing hè rồi, bên đấy có rất nhiều cái hoa gì tim tím ,đẹp vãi!:x
Có ai bít nó là hoa gi không vậy??????????:*

chị này có cách biểu cảm rất hay :D hoa gì tim tím đẹp vãi :D
chị đến SING có qua MALAY không ??

:)) hoa tim tím chắc gọi là hoa okela :)) :)) :p
Sing bé như cái lỗ mũi :D em qua đấy mấy tuần đầu đi suốt hết cả chỗ chơi :D
mấy tuần cuối thì đành 1 mình cầm cái thẻ EZlink < đúng ko nhờ :D > của anh rể đi ra Jurong Point mua 1 đống :D :)) :x
nghĩ lại thấy mình giỏi thật :x :)) :p

uh uh
nhưng đừng gọi là chị, tớ gõ nhầm đấy ,mới 05 08 thôi,hì hì
Hôm ở Sing đi lên đoạn cầu vượt có nhìu hoa tím ý ,bỗng thấy một anh đẹp zai đi qua ,lại còn quay lại cười một cái.Từ đó bỗng thấy hoa tím ơ Sing đẹp lạ kì :x
Tớ có qua Malai ,chính vì thế tên thành viên của tớ mới la bukit,để tưởng nhớ ý mà:))

:)) ở Malay có cái tháp đôi, nhưng đông quá ko đến lượt mình lên :(

với cả Sing thì em cũng thấy bọn con trai to cao trông đc. lắm :x :D còn con gái thì.... dưới cả thảm hại :)) :D

hoa tim tím chắc gọi là hoa okela
Sing bé như cái lỗ mũi em qua đấy mấy tuần đầu đi suốt hết cả chỗ chơi
mấy tuần cuối thì đành 1 mình cầm cái thẻ EZlink < đúng ko nhờ > của anh rể đi ra Jurong Point mua 1 đống
nghĩ lại thấy mình giỏi thật
đúng là thẻ EZ-LINK , mà con em đi mấy tuần , đổ giai SING chưa ?? anh mày sắp thành giai SING roài :D
ở Malay có cái tháp đôi, nhưng đông quá ko đến lượt mình lên

với cả Sing thì em cũng thấy bọn con trai to cao trông đc. lắm còn con gái thì.... dưới cả thảm hại
sao lại thế , con em đi kiểu gì mà không lên được ??
con gái SING thì thôi rồi :D FANG WEN FANG - Phạm Văn Phương là xinh nhất :D

Đúng đúng ,cái tháp đôi tui cũng ko đc vào :-/
thấy ông HDV bảo là sợ khủng bố,buồn cười quá đi mất
Mà con gái Sing đâu đến nỗi thảm hại,cũng khá phết (tuy chưa bằng gái VN hì hì)
Ông anh bên Sing chụp ảnh hoa tím nhìu vào nha!!!!!!!!!!!!!!!:x

hô hô , mọi người đi sang SIng bằng tour của công ty nào đấy ??:))
khủng bố gì chứ , bị nó lừa roài :D
em gì ơi , ông anh chưa thấy hoa tím , chắc tại lười ra đường :))
gái SING thì bố của xấu , cha đẻ của thảm hại còn gì để nói đây :D so với gái vn thì 1 trời 1 vực không thể so sánh được :D

ko tour nào hết, mẹ em ném cho em cái vé máy bay, bố em tống em lên :)) ko phải mua vé thì chớ lại còn đc. bố bảo mấy ông phi công cho ngồi hạng Business :)) :)) đc. mấy bà tiếp viên đi qua đi lại hỏi thăm suốt :)) sướng vãi :D
em cũng chẳng nhớ mấy tuần nữa, gần tháng :D
thật ra lên tháp đấy thì nó quy định số ng` mà :(, đâu đến lượt mình, với lại cũng tại em đến muộn quá :D
em thấy so sánh như anh Nguyên vẫn còn thiếu, 1 trời 1 vực, trời thì rõ cao còn vực thì sâu hoắm :)) :))
FannWong, anh viết sai tên rồi :)) gầy đét, nhưng là đc. nhất Sing rồi :x

Tui cũng ko để ý gái Sing lắm ,hồi hè đi chi thấy toàn bon gái Trung sang du lịch.
Mà ông Nguyên kia ít ra đường sao dám nằm nhà chê con gái nhà người ta>>>>>>quá ác.
[-x

thì ra đường ngắm gái chứ làm giề , thời gian là chỉ ngắm gái không ngắm hoa :D
hồi mới sang háo hức tìm hiểu , háo hức khám phá :D sau 2 ngày thì nhận ra sự thật đau lòng là ít nhất 4 năm tới mình sẽ sống cùng những gay và ra đường toàn gặp ma :))
ai đời nhìn từ đằng sau thì rõ đẹp - dáng chuẩn - thế mà nhìn cái mẹt tiền thì ...:))

:)) nhắng nhờ, giống anh rể em, khóc thét lên vì con gái Sing :))
nhưng có nhiều nc' khác mà, Ấn, Tàu, Vịt :)) :D

hheheh , thế thì chỉ có mỗi gái tàu với gái vịt thôi em ạ :)) gái ấn hầu như cũng xấu :D tóm lại là vn xinh nhất :))

Bó tay toàn tập!
Nghe mấy ông bà này kể chuyện làm tôi vỡ mộng về Sing lãng mạn
Con zai Sing được lắm chứ đùa ,tôi sang một tuần cũng soi được kha khá các anh đẹp zai,hì hì

:)) sing lãng mạn, mẹ ơi :(( :(( :D tùy chị ạ, chị thấy mấy anh zai đẹp trai thì lãng mạn là phải rồi :D
chứ em hè này sang khéo ko dám quay lại nữa :D, gặp " zai " Nguyên mà :)) :p

^^ uh`, chị sẽ vào em Sọt ạ :p
đùa chứ hè chưa biết thế nào :D
bao h thi Ams ý nhờ :-/
còn thi cả cái j` giống sis Diệu Linh nữa mà ko nhớ :( chẳng nhớ là cái j` :D nhưng nghe chị Hàn Giang bảo hình như cái đấy ko còn nữa :((
hix, nói nghe ngu quá, chỉ cần nhớ đc. đấy là cái j` thôi thì đã hay rồi :D

con em ăn nói lung túng cái giề thế ?? không dám quay lại nghĩa là không quay lại Vn hả :))
sis DL nào thế ??

con em ăn nói lung túng cái giề thế ?? không dám quay lại nghĩa là không quay lại Vn hả :))
sis DL nào thế ??

Cái thằng Nguyên này hình như là 1 thằng jr của mình thì fai:)
Mà em Mai gì đó ơi:)..Năm nào em cũng qua Sing hả em:)..Công nhận là nếu em gặp "zai" Nguyên kia thì chắc vỡ mộng thật đấy:p..Nhưng bên này còn nhiều người mà;)..Mà bé này định thi vào chuyên gì Ams thế:p

Back
Bên trên