Du hoc Singapore

ah , MGS hinh nhu tuyen roi , may hom truoc thay vice pricipal lien lac hoi xin may thu pictures linh tinh di quang cao cho hs va phu huynh , cha hieu ve dau tuyen , mong la NTT :)

ai có bản đồ của singapore với vị trí của các trường - kí túc ko :-s cấp 3 ý :-s

chào mọi ng, em đang phải bán sổ xố cho cca, 2 đô 1 cái :((
mọi ng mua hộ em cái nhá
thi xong tụ tập mua hộ em vài cái huhu :(( phải bán tận 5 xập cơ :(

ôi ai có thông tin về các trường TH còn lại về VN tuyển thì làm ơn post lên đây nhé :d

mọi người về lịch thế nào nhỉ ^^ về vn làm quả đi chơi nào ^^

tớ về ngày 7/6 ( quá muộn :-( )

uay, ngày về khác nhau nhỉ.
Chị Mai khổ thân thê, túng tiền hay sao phải đi bán vé?

hehe bố đâu có study camp :"> mà con hĩm này về sớm thế tức quá :-((

:"> hehe mà chả thấy chúng nó nói năng j cả ... ah đưa list suggestions nơi đi chơi lên cái nhỉ ^^

a nghĩ xem nào
: karaoke ( ka hát nào ) , laser( improving leadership ^^ ) , đi uống cafe ( nói chuyện chính trị) , công viên nước(rất hợp lí , lại gần nhà mình :p , chỉ sợ các em ko đc đi ^^ ) ,bát tràng ( bad idea hè mà đi bát tràng để hít bụi ) e hèm , còn j nhỉ... vầng trăng ( nhảm nhí ) hố trúc bạch đạp vịt xem phim :">
hồ trúc bạch phở cuốn ... thanh ams nhân trần ^^ , err j nhỉ mọi người nghĩ ra góp ý cái ^^ ah đi bơi \:D/
vincom nữa chứ hmm chán quá , về muộn quá

Chỉnh sửa lần cuối:
đừng đi công viên nước. HÔm trước có vụ, 1 thằng bị sida vào công viên nước tắm chung đấy

ra ams đánh nhau đi X(
đang xì trét ra chia 2 đội cứ xông vào đánh nhau thôi X(

Chị Mai cho em hỏi, mấy cái câu trong chữ ký của chị nghĩa là j. Em ko hiểu bài đấy lắm

Back
Bên trên