Du hoc Singapore

:))..Có bảo em cho anh email đâu:p..Anh biết email em rồi còn gì:p..hehe, bảo em email thằng đến chỗ nó bào là tao cũng được cơ mà:D..sao chỉ có mỗi mình thằng cu đó để rồi mấy hôm sau, trên mạng có tin "người con gái duy nhất đạt học bổng trị giá 1 tỉ sang Sing..Em hãy còn bé lắm nhưng có những tham vọng lớn nên mới tí tuổi đầu đã chịu cảnh mất nước:))"..

anh chẳng ghi rõ ràng j cả ! :">

hĩ thui em quân tử tha cho Duy Anh B-)
lần sau còn toe loe nữa cho ăn tông lun B-)

cho em hỏi còn có trường nào ngoài Chinese school ra ,về Ams cho học bổng nữa không ạ.Số em hẩm hiu thi Raffles với cả ASEAN không đỗ nhưng mà em vẫn muốn thi tiếp.

ấy ơi tên là Chinese nhưng nó giống như các trg khác thôi !
có dạy tiếng TÀU đâu mà lo !

khoảng t2 có Nanyang với Hwachong đấy !
thi đọ với mấy em siêu nhân lớp 9 xem ^^

Hic, chị mai nói thế đau lòng, thế năm nay hết học bổng rồi à/

Ặc, giờ này làm gì còn trường nào về tuyển nhỉ? Các em đợi năm sau, vẫn đủ tuổi mà.

Phong ka ka nói làm tụi em đau quá
Chúc các chị em ngày mai lên đường tốt đẹp. Good luck! Ít nhất thì cũng ko gặp phải khủng bố

du học ở Sing thì cần học Toán Lý bằng tiếng anh hết ạ??...em ko mún đi Sing lắm nhưng mà tình hình tài chính thì ko affort được để đi UK :(

cmsn anh Phong :D
chúc chị Mai đi zui khỏe , sang năm thi đỗ em hậu tạ chị bộ pet shop :D ;;) thx chị iu nhìu nhìu :*
em nghe nói thi cái nanyang này khó hơn SCGS hay sao í ^^

Mai mày đi hả Mai?? huhu.....iu mày thế:x....có j` bạn hỏi về hb Sing phải xem hộ bạn đấy......lol...

sao mình toàn nghe nói đến NUS, NTU mà chẳng thấy ai nói về SMU vậy? làm sao để apply vào SMU, trường này có chính sách cho vay du học giống NUS phải không? bạn nào biết diễn đàn của SMU hay các thông tin của SMU thì chỉ giúp mình với. Please !!!

Em đang học lớp 10 (91) nhưng máu đi Sing lắm, sắp tới(chắc là năm sau) sẽ có những học bổng gì phù hợp với tuổi của em? Do ''nhiều vấn đề'' mà em muốn đi càng sớm càng tốt :D, dĩ nhiên là để được như vậy thì phải cày cật lực roài :(
Nhưng em ko biết bây h phải bắt đầu từ đâu,ôn luyện+học thêm chỗ nào, như thế nào? Có anh chị em+ bạn bè nào giúp em vớiiiii pleazzzzzzzzzzzzzzzzz;;)
Em đang bế tắc quáaaaaaaaaaaaaaaa
thankss trước =:)

anh Nam dã man wa'. hùi trc em cũng phải đọc 3x trang cuối cùng ko thu lượm đc ji nhìu lắm :D
chị Hương định thi ah, em ko rõ còn cơ hội ko nữa ^^ hehe, ko rõ SCGS năm sau có tuyển lớp 11 ko :D đi ngay bi h thì ko đc đâu chị ạ :D
ôn luyện với học thêm thì :)) chị chỉ nên đi học thêm anh thôi đừng học ông Thủy tốn tiền mà chán :D toán ở nhà tự học là đc rùi, mua quyển sat ấy chị ah :D
có anh chị nào ở đây học NJC cho e nick add phát nhỉ :D

rất tiếc, ko ai cả :p
àh quên mất, có em Diệu Anh :))
Mãi vẫn chưa trả nợ anh nhá :)):p

Chỉnh sửa lần cuối:
Đầu lớp 11 mà sang thì có ASEAN em ạ:D..Mỗi tội hơi bị chậm:D..Mà em DA nợ gì thằng Nam thế;)

Chỉnh sửa lần cuối:
*spamming* đâu:-j em DA cơ :-j ko phải em Bik :p
có nhiều, asean, nanyang, NJC, SCGS ^^ nhiều lắm nhiều lắm ^^
mà em Hương mới có lớp 10 :D

Back
Bên trên