Du hoc Singapore

Em Diệu Anh đi hôm qua thấy thế nào? Có feed back gì không?
Mà hôm qua những đứa nào ném tớ xuống biển thì lên đây thú tội.

hố hố, Phong đại ka bị tiểu đệ nào hãm hại ra nông nỗi thế đấy? Hay lại mộng du mà tự đưa chân xuống biển?

Á á, em không tiếp tay vứt anh xuống biển nhá :)) em chỉ giữ chân anh thôi =)) thằng Hải gay ý :"> nó tóm anh từ đằng sau \:D/

ah, thế là anh Phong với anh gay đó iu nhau hả ^^
suy ra anh Phong cũng xăng pha nhớt hử =))

còn anh Nguyên thì phạt cả đời giam ở nhà chị Zòi =))

Em Mai với em Ngọc Anh không biết rõ trắng đen thì đứng ra 1 góc, trật tự, để anh xử lý cái lũ đã ném anh xuống biển kia.
Mà ngoài em Diệu Anh thì còn trường nào khác đi orientation ngày hôm qua ở trên này nữa không nhỉ? Cho xin feed back.

hị hị nhạt thếch quá lắm vô cùng 8-}

anh Phong trưởng ban tổ chức Orient hay sao mà đòi feedback thế ^^
thế là hội SCGS 10 đứa bị cô lập lun rùi ah /:)
trg` khác là sang hết rùi nhỉ :-?
ko sao càng tốt
ở nhà càng phê =))

Chỉnh sửa lần cuối:
feedback của em là: rất ổn!
Lúc anh bị ném xuống, em chỉ đứng ngoài cổ vũ thôi :D
Ngoài NJ thì còn rất nhiều trường khác nhưng mà chả đứa nào nó lên đây cả :|
Mà anh Nguyên hôm qua thật là... CHẤT!!! ;;)

Em DA cho thêm lời giải thik, chất là sao :)) anh thấy từ đấy có nhiều nghĩa ;;) nhất là dễ bị nói đểu thì buồn lắm :))

anh Phong trưởng ban tổ chức Orient hay sao mà đòi feedback thế ^^
Uh, theo như lý thuyết thì là thế :p.
thế là hội SCGS 10 đứa bị cô lập lun rùi a
Bọn em sang muộn quá, bọn anh cũng muốn dời ngày lại, nhưng mà vậy thì không có đủ seniors để giúp. Đợi năm sau thì bọn em tổ chức rồi chơi luôn vậy
Có lẽ đợi bọn anh thi xong O level rồi bàn xem tổ chức đi chơi tiếp >:) (Nguyên Nhỉ ;;))

@ Diệu Anh: Tks em nhiều. Có những chỗ nào bọn em chưa thật hài lòng không?

Bây h đã có một số ảnh hôm orientation , đến tầm cuối tuần này thì thu thập được hết, nhưng do số lượng ảnh quá lớn, nên chưa thể upload lên mạng ngay được, vì vậy, sớm nhất là cuối tuần sau bọn em mới nhận được ảnh.

Phong nói rất chi là móc nhau nhé ;)) biết rõ là 12 em về =)) mà còn dụ dỗ :))
Thôi hôm nào quay lại em Mai lại đi orientation với anh ;;)

em diệu anh là em nào >.< hôm qua đi vội quá :)) ko để ý em là em nào :)) hehe
mà chỗ đấy Raffles với AC quả cheer khủng phết ^^
btw, hehe bài #2299 đẹp ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, ko sao:)..Bọn anh còn ở lại dài dài:))..Thích orientation thì chuyện nhỏ:p..Nhưng tưởng đứa nào kêu tự dẫn SC đi around còn gì:p

xương bạn hiền quá, bị ném xuống biển. bạn hiền đi học bài đi. thi cho tốt. đừng chết đuối.

Hiện tại đã upload 1 số ảnh của Orientation, bạn nào muốn xem thì PM tớ. (tại sợ hot link ở đây thì teo luôn cái acc up ảnh của tớ).

Back
Bên trên