Du hoc Singapore

anh Thế Phong ơi anh up lên cho cả nhà xem đi =))
PM làm j cho rách ruột hả anh Thế Phong =))

Mọi người chú ý, đừng buôn nữa, thùng rác nó nhăm nhe bên cạnh rồi đó

em na nói thế làm box này ăn nhẹ nói khẽ mấy ngày liền rồi đấy ^^

chữ ký em Ngọc Anh hình như hơi mắc lỗi ngữ pháp :-?
hờ hờ, công nhận tiếng Việt khó thật đấy :-?

nghe lủng củng
đánh bật sao lại còn ko tham gia vào cuộc chơi :-?

nói chung là nghe sai sai hị hị

thì là đánh bật bạn , ko tham gia vào cuộc chơi, ờ, nghe nó cứ thế nào, nhưng mà vẫn oki mà nhỉ

Chán đời lang thang trên mạng tự nhiên lại vào đây 8-} . Spam bài cái cho đỡ buồn. Hình như cái chữ kí Ngọc Anh phỏng theo cái câu: "Never let the fear of striking out keep you from playing the game" đúng không vậy. Huy nhớ hồi trước ngồi chơi đố nhau với lũ bạn chúng nó dịch là : "Không có việc gì khó, chỉ sợ lòng không bền" :)) .

Ko nhớ rõ câu gốc tiếng Anh, chỉ nhớ câu này lấy trong film Cinderella Story thôi, có thể là ko chuẩn

ặc , mình tưởng box này là du học sing :)) hehe về vn roài ^^ lí thú ^^

thì đầu tiên là về du học sing nhưng mà h thêm Minh ku thiếu hiệp phá, trở thành tám ba lăng nhăng rồi

hị hị em NA ơi
theo cấu trúc
đánh bật sb ra khỏi sth ^^
đề nghị em sửa chữ ký ^^

huhu sao em ko đc lên báo ??? :((

Duy Anh hãy đợi đấy /:)
bọn Dân Trí lá chuối lá cải /:)

mà to anh Thanh Tùng : sao cứ em là anh lại lôi SAT ra nhỉ??? :((
em có fai la` sat-worm đâu cơ chứ ! >: P

Chỉnh sửa lần cuối:
Của mình tính roughly ra cũng được 800tr hay sao ý :D giá trị tương đương thôi, nói 1 tỷ chắc cũng nói quá lên tí

hehe, thì 20K/năm nhân lên thì là gần 1 tỉ chứ sao:D..Với lại còn mấy cái lung tung khác..Chúng mày thấy tự hào là chúng mày worth 1 tỉ VND chưa:))..Học tập đi nghe chưa:p..

@Mai: hehe, anh phải state cái credentials của em ra thì em NA mới sợ mà sửa chứ:D..Với lại giỏi thế cứ giấu làm gì:p..Mà em muốn lên báo kô để email tới chỗ đây giới thiệu cho:)). BIết đâu em lại là người thứ 2 trị giá 1 tỉ:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên