Du hoc Anh, A level

Ui ... cùng là London cả mà LSE thì dân tình đua nhau vào trong khi trường mình thì ... chẹp chẹp ... tủi thân ghê :))

anh Tuấn ơi, vì ko ai đủ trình học Imperial đấy mà :D

Em định đăng kí economics ạ, nhưng mà :-s cái đấy khó lắm ++ eco & eco + maths thì cái nào hơn ạ?

Với cả em ko học acc mà muốn vào banking & finance thì có đc ko hả chị?

Học cái gì cũng vào được bank hết, hoàn toàn là do em lúc đi interview thôi, degree gì không quan trọng lắm đâu.

Anh học engineering còn vào được banking nữa là accounting :D

Chị Yến cho em xin nick YM với đc ko ạ ++

Cho em hỏi là đăng kí 2 ngành ở LSE 1 lúc đc ko ạ? kiểu như 1 cái economics 1 cái management ý ++ sống chết cũng phải vào LSE ++
Tớ còn đkí 3 courses cơ bạn ạ =))
Maths & Eco chắc là dễ hơn Eco đấy, tớ thấy Eco ở LSE khá competitive, Acc & Fin cũng thế
ah tớ học sớm 1 năm, cũng 89 ^____^

e Dũng tự tin nhỉ ^____^ tự tin là tốt :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
alô mọi người đâu hết cả rồi nhỉ???

có em bé/bạn nào LSE 1st year năm sau xuất hiện đi chứ huhu ít quá :((
nếu nhỡ em nào lạc vào đây thì thứ 6 tuần sau 17/8 LSE 1st year + other gặp nhau nhé, tối 7h30...chi tiết xin gọi 0977356945 :X or pm

Hị hị e k học kinh tế :"> có đc đi đú đởn k nhờ :"> :">

chị Yến đi tuyển sinh ghê thế hehhe ... năm nay vụ Hội Ngộ Uk chị Yến đứng ra tổ chức phát nhờ 8->

chị Mai chị Mai. Chị chịu thôi :">

Kiên ơi đọc off chị :D chị cũng ghét hội học Kinh tế lắm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh chị ơi :"> tình hình là em muốn đi nhưng mà vốn em nó ngu, lại còn lười, khắc phục thế nào ah =))

Hờ hờ ... ngu hay không không quan trọng lắm, nhưng mà nếu biết là lười thì cố mà chăm lên thôi. Ngoài ra thì chẳng thể nào trả lời câu hỏi của em được :)

Dạ. Mấy ngày nữa em sang CTC ạ :D. Cũng định aim vào LSE đấy ạ :D. Chắc là chọn eco thôi 8-|. Anh chị cho em hỏi có cái ngành gì học về intellectual property ko ạ :-?. Hay là học eco thì có học cái ý không ạ?

Ái chà ... sở thích có vẻ hoành tráng nhỉ ... nhưng mà cái chủ đề đó nghe như là liên quan đến Law nhiều hơn, chả có vẻ gì là kinh tế cả ;))

Em mới đc 55% của Ashbourne, hình như thế là cao nhất. Anh chị có kế j mách em để xin thêm học bổng đc ko?

Tình hình sau này lên uni em muốn học về Đồ họa, CCG , hay dạng illus
CCG thì em chưa hiểu rõ về nó lắm

Nếu muốn như thế tHì chọn môn kiểu gì cho thik hợp .....

Hiện tại em đang học tiếng ở Abbey ở Cambridge
Lớp toàn chinese, có một đứa người Việt bọn nó nói chinese mình chả hiểu gì cả 8-}
Học tiếng nó cho học thêm cả math với machenic
Học cái này học cùng với students học Alevel
Bọn nó vào bài ầm ầm
Mình hì trở ngại tiếng nhiều quá :-ss nhiều khi đọc sai đề ........

Lại được thêm cái ở cùng với 2 chị em, đứa em được bố mẹ cho bà chị theo chăm sóc :-ss
Thực hành tiếng của em cực dở :|

Cứ thấy nản thế nào ý
Ko có người nói chuyện cùng
Muốn ra ngoài nhưng mà cũng ko có người đy cùng
Tự đy thì chỉ được mấy hum ..... mà đy cũng chỉ ngắm là nhiều .. nói thì mấy câu 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như mấy bạn mới vào kothik Anh,vào đây chỉ thấy anh chị khóa trên
Chào các anh các chị:)em mới vào Ams,cũng có í định đi Anh nhưng chắc cuối 11 vì hơi lo vụ học mấy môn Sinh Sử Địa=TA
Có j mọi ng giúp đỡ em:)

Em Vân định học ngành gì mà lại táng sinh sử địa thế hả em 8-> A-level chỉ cần 4 môn thôi mà :D

Back
Bên trên