Diễn đàn mới cho 12 Lý

Hố hố, chỉ rải đinh sao đủ ? Tao đề nghị cắm chông quốc lộ như các cụ vẫn làm hồi xưa đó. Việc này anh-kỹ sư máy móc kiêm chủ tịch hội đồng quản trị, tin tường giao cho Cường.;))

O`, nếu đã thế có khi làm hẳn quả đặt mìn đi cho nó triệt để >:) :))

Đã cắm chông thì phải mở thêm dịch vụ cấp cứu, mổ xẻ ... và cả tang lễ nữa chứ :))

Cái avatar của thằng Nguyên là nó hay thằng nào thế. Sao tao nhìn đếch nhận ra nổi nhỉ.

Nó chứ còn ai nữa, ko lẽ là Boyfriend của nó :D (thông cảm mới xem Brokeback Moutain (chưa xem hết)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái avatar đấy mà là girlfriend của nó mới gọi là ác :)) :))

Đồng ý chọn thầy Linh làm trưởng ban tang lễ :> :)) Y tế thì chả cần đầu, một khi bộ phận đặt mìn đã làm nhiệm vụ thì chỉ có ban tang lễ là đắt hàng thôi >:) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix đặt mìn thì tao thất nghiệp à? :-o. Thôi có khi phải chuyển sang làm thu nhặt phế liệu còn sót lại và rồi thì : "ai có Cu nát bán đi" thui:((

hehe chúng mày nói xấu gì tao thế, bạn gái với lại bạn trai cái khỉ gì? tao đấy chứ ai :> . Thông cảm hình chụp bằng webcam nên chất lượng ko được tốt cho lắm :(

Ơ tao thấy hình chất lượng tốt đấy chứ :-"? Chỉ có chất lượng người trong ảnh kô được tốt đó thui;)).

Đô sao bằng anh được bây h >:) Ko lẽ làm quả avatar trần lực cho các em được mở mắt :"> >:)

Mặt thằng Nguyên như đang đóng Cảnh sát hình sự ý :))

Tao đóng tiền gym đi được mấy buổi đầu rồi nghỉ :-s
Không hiểu cu cậu nhận vai chính diện hay phản diện mà râu ria xồm xoàm thế nhỉ, chắc là bị tạm giam do dính líu vào một vụ HDTT nào đó :)) ( tao không liên quan nha 0:) )

Lê Việt Dũng đã viết:
Tao đóng tiền gym đi được mấy buổi đầu rồi nghỉ :-s
ủa tớ thấy cậu đã cắt zoài thì phải luyện vóc dáng cho thon thả chứ cần gì đô lực :-?

Hôm nay đọc đc câu bựa vựt:
Vnexpress đã viết:
Ronaldo nhanh chóng "dí" cho Beckham lao xuống, nhưng cú dứt điểm sệt của cầu thủ kiếm tiền giỏi nhất thế giới không thắng được cái chân của Lehmann.
Hí hí cho cái thằng chim lợn này đối mặt thủ môn thì có mà bán máu, bị lão Fergie đuổi cổ là phải đạo :))
Mà bọn Arsenal nhà quê đá đểu quá [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ở bên này phòng tập gym cũng khá sẵn. anh em đang có phong tào tập luyện cho nở nang thân thể :> . Cường đâu kiếm quả avatar ấn tượng cho anh em/ các em được mở mang tầm mắt ;;). Mà tao thấy kỳ này mày mới đi được có một buổi, thế mà cũng gọi la phong trào 8-} ( tao từ đầu kỳ chưa đi được buổi nào he he ... :-s 8-} :)) ).

Tao có gọi là phong trào j đâu, thậm chí còn chưa nhắc j đến việc đi tập gym nữa, chú no-breast anh thế là không được [-( Anyway thì cũng phải nhắc hiền đệ là huynh đây đi cũng khá đều đấy, thông tin đâu mà dám kết luận mỗ mới đi được 1 buổi thế ? [-x Các hạ ko tin thì cứ việc check với Quang lão tiền bối ^^

Bà nó, tập gym dc cái dáng nhưng vừa tốn tiền lại vừa tốn sức. Tao thấy cứ chọn môn thể thao nào nhẹ nhàng nhưng cần sự bền bỉ, ko cần nhiều dụng cụ( thằng nào psycho thích thì dùng), trong lúc tập luyện lại tìm thấy niềm vui, tập rồi thì ko muốn dừng, mà ko muốn dừng thì lại phải tập nhiều :)).

Trường tao có gym miễn phí đây này. Mỗi tuần tao đến đấy 20 tiếng nhưng là để... làm chứ còn đếch tập được phút nào cả.

Thủ đã viết:
Bà nó, tập gym dc cái dáng nhưng vừa tốn tiền lại vừa tốn sức. Tao thấy cứ chọn môn thể thao nào nhẹ nhàng nhưng cần sự bền bỉ, ko cần nhiều dụng cụ( thằng nào psycho thích thì dùng), trong lúc tập luyện lại tìm thấy niềm vui, tập rồi thì ko muốn dừng, mà ko muốn dừng thì lại phải tập nhiều :)).

Môn này thằng nào chả tập chăm chỉ ;) >:) :))

Phạm Việt Cường đã viết:
Môn này thằng nào chả tập chăm chỉ ;) >:) :))
Mèn ơi môn này mà tập một mình thì đừng chăm chỉ quá 8-}

Chán quá trận Bar-Chel đang đâu tương quả thẻ đỏ xem mất cả hứng, thế mà còn khoe là thắng xứng đáng [-( ; mà Bayern cũng bị quả phạt đền ức chế vật /:)

@Minh bệnh: cắt đâu mà cắt, vẫn còn nguyên đai nguyên kiện mà b-)
Môn này không nên luyện nhiều vì sẽ tẩu hỏa nhập ma, Lê mỗ cũng luyện nhiều nên có kinh nghiệm :)>-
Hôm nọ Arsenal đá hay vãi, Arsenal muôn năm 0:)
Dạo này luyện Pro 5 nhưng chưa đâu vào đâu, Pro 4 thì thiên hạ vô đối, thật là trái ngược :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên