Diễn đàn mới cho 12 Lý

À, cái đấy thì tớ tưởng ấy phải rõ hơn ai hết chứ:D. Thế ấy nghĩ cách nào giải đen cho bạn Quách tốt nhất;;).

o` o` nếu mà cái đấy tớ phải biết rõ hơn ai hết thì cái cách đấy quả là khó nói lắm :"> b-) >:) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay là ngày lễ tình yêu, tớ tặng cả lớp bài thơ trong phim "Vị Đắng Tình Yêu". Chúc cả lớp tìm được tình yêu đích thực của mình :) :

Anh nhìn em qua kính hiển vi
Gặp lại nhau chẳng nói năng gì
Toát trắng mồ hôi rơi lộp độp
Anh hẹn hò như đến phòng thi

Anh đã vì em mượn đôi giày
Một áo sơ mi xanh bóng mây
Chỉ có trái tim là không mượn
Bởi vì lòng anh biết đắm say

Anh chẳng buồn đâu chẳng sợ đâu
Trộm hoa dù có phải leo rào
Nhặt hoa cho dù anh té ngã
Nếu có bể đầu anh tự khâu:)>-

Việt Dũng đã viết:
Anh đã vì em mượn đôi giày
Một áo sơ mi xanh bóng mây
Chỉ có trái tim là không mượn
Bởi vì lòng anh biết đắm say
Mẹ kiếp khổ này hay vãi :x
Chúc mọi người hạnh phúc hixhix 8-|

Thơ hay, nghe quen quen, nếu tao không nhầm thì trong phim j đó của Lê Công Tuấn Anh có thằng cha Quang Đông-ki-sốt :D

thằng Cường xí xớn,đọc kĩ lại bài của thằng Vịt dồn đê
@Nính trụy:tao nhập học rồi,vừa mới khai giảng hôm nay,còn mày thế nào rồi,tao thấy bác Thu bảo là mày đang đi hoc T Pháp hay sao i nhỉ:D

Quách khai giảng rồi à, học bên đức có vui không mày.
À còn trần mình đăng ký học đến đâu rồi, có ai có thông tin gì không

Lê Hữu Đức đã viết:
Quách khai giảng rồi à, học bên đức có vui không mày.
À còn trần mình đăng ký học đến đâu rồi, có ai có thông tin gì không
trần mình bị cắt học bổng ở Home-Schooling Inst. of Hang Bong, đang bị tống vào đời kakaka; sắp được học bổng của American Engineering Inst., chi nhánh tại Việt Nam, khoa bơm vá automobile hẳn hoi :>

Khoa đấy tao đang định học xong ở đây sẽ về làm Master đấy, cẩn thận đụng hàng :)) nhiều khả năng sẽ lên tiếp cả Ph.D về trông coi automobile nữa :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình thế nào rồi Minh Triết, báo cáo thành thật cho anh em đê. Thi Sat chưa? Kết quả thế nào? Master voi lai Ph.D major in automobile keeper cai dề...:)) 8-}

----------

Ảnh của Nồm mới up trông tình tứ vãi lúa ;;) :biggrin:

@Quách: Ừ tao đang hoc tiếng Pháp, năm nay chắc lá sang bên ấy
Dạo này kiểu ***** gì mà sức khỏe giảm sút anh em tư vấn cách tăng cường sinh lực cái nào hehe

đù má,tăng sinh lực thì uống sâm,a hay cứ như chữ kí thằng Thủ mà làm,hè năm sau tao về thắp hương cho mày

Ninh ơi làm gì mà sức khỏe giảm sút nghiêm trọng thế? Trụy quả rồi à? Hay nhờ thằng Đức gửi dùm cho mấy viên trắng trắng Vie.... (hê hê francais có nghĩa là cuộc sống đó) về. Ở Việt đã thế kô hiểu sang Pháp còn thế nào :-s

Trụy quá chứ còn gì nữa. Hôm gì tao gọi đến nghe nó thở hồng hộc như vừa s..ục 8-} (hé hé, mãi mới tìm được một từ ko bị biến thành *** ;;) )

Á thằng Kường hào xỏ lá tao học ở Việt Nam sao cạnh tranh với chú mày đc :((

Thằng Nính chắc trụy lạc quá nên bây giờ mới "trụy" như thế, khổ mày chưa kìa :-s :-?

Điều độ thôi không có ngày đột quỵ đấy Nính ạ :))
Sắp đi Pháp a`? Sướng thế, tao mê Pháp =p~

Triết đã viết:
Á thằng Kường hào xỏ lá tao học ở Việt Nam sao cạnh tranh với chú mày đc :((
Tao sẽ chiếm hết thị phần bơm vá đoạn Pháp Vân - Cầu Giẽ với lại trông xe Bờ Hồ, mày lo mà chuyển nghề tìm lối thoát đi là vừa >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hố hố, may mà mình học sửa chữa điện, thằng nào có bình ắc quy hay bu -ri hỏng thì chuyển sang cho tao sửa nhé.Tao chia hoa hồng cho;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi thế thì tao đề nghị hợp tác mở garage: Chú Kường hiến mặt bằng và phụ trách trông xe, Thái Dục chi tiền vốn kiêm sửa xe, tao bơm vá kiêm tổng giám đốc >:) ; Nguyên Sếch già mồm lại béo tốt cho một chân.. đứng đường vẫy xe :)). Sướng nhá :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Nguyên đứng vẫy được đấy, lái xe nó tưởng bia ôm kiểu j cũng ghé vào nhiều :)) Cho làm giám đốc tiếp thị nghe cho bùi tai :))

Vẫn thiếu mất 1 chân rải đinh quốc lộ mày ạ, trong cái nghiệp này rải đinh cũng quan trọng như Marketing ý. Tao đề nghị cho tao làm thêm chân rải đinh manager nữa :>
Anh em quyết định sớm để còn đi in cạc-vi-sít nhá :> :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên