Diễn đàn mới cho 12 Lý

Đứa nào down cái ấy về sửa trên photoshop
Rồi lấy làm avatar anh em thay đồng đoạt luôn

Khó vãi đái,lại còn phải Photoshop mới chết con người ta chứ.Thế phải đợi thi xong rồi mới quyết đc...

Chỉnh sửa lần cuối:
Dễ thôi down xuống sửa lại cỡ ảnh với độ nét màu 5 phút là xong bảo thằng nào lớp mình rỗi tiện làm luôn như Khoa chẳng hạn

Em đề cử một suất trước nhé!
Còn một kiểu nữa, không có người, chỉ có cái chữ Lý 01-04 thôi, nhưng mà em nghĩ phải để kiểu mấy anh đang lao động sáng tạo nó mới quí, chữ không thì chán bỏ xừ.

Thầy QD ơi,sửa cả danh hiệu cá nhân nữa nhé:))

Thầy Quang làm ảnh động đi có vài cái chiếu liên tiếp xem khoái hơn
Bao giờ thống nhất thì cả làng đổi luôn

các chú thi cử thế nào rồi
chúc mọi người thi tốt nhé

Làm ảnh động cũng được, nhưng mà trong diễn đàn này dung lượng tối đa cho mỗi avatar chỉ là 19.5 KB thôi, quá ít để làm được "vài cái chiếu liên tiếp" (nhất là đối với ảnh chụp)
Hơn nữa cũng chẳng mấy người ủng hộ cái kế hoạch dùng avatar chung đâu mà (mọi người ngại chưa nói ra đấy thôi). Chẳng hạn như Mai nhé, vừa mới thay cái avatar là một anh chàng đẹp trai xong bây giờ lại phải đổi avatar theo mọi người thì cụt hứng quá (tớ lấy Mai làm ví dụ thôi, đừng giận hay hiểu lầm ý tớ nhé).
Thử tưởng tượng xem nào... giả sử có ai đấy vào topic lớp mình chơi, thấy đâu đâu cũng chỉ có mỗi một cái avatar. Hoành tráng quá khéo làm cho người ta sợ ý chứ... :D Đùa thôi, để avatar thế nào thì tùy mọi người, cũng không nên ép.

À, quên mất. Công nhận là Quách rất khéo chọn màu cho chữ kí đấy (chắc là phải dầy công lắm nhỉ), mỗi tội là với cái màn hình LCD thì... hì hì...

Lê Quang Dũng đã viết:
À, quên mất. Công nhận là Quách rất khéo chọn màu cho chữ kí đấy (chắc là phải dầy công lắm nhỉ), mỗi tội là với cái màn hình LCD thì... hì hì...
Sao lại LCD hả thầy?Với nó thì làm sao?:D

Ôi còn tao bọn mày thi kém để còn giống tao Thế lớp mình có định đi đâu chơi ko?

Chưa bít đc.Còn chờ xem thi cử thế nào đã.Mà thật ra kết quả thế nào thì...vẫn đi:D

Ơ Mai ơi, đừng hiểu lầm tớ, tớ nói thật mà, tớ không có ý gì cả đâu, và hoàn toàn không có ý ám chỉ ấy. Chẳng qua lúc đấy tớ thấy ấy mới đổi avatar nên lấy ấy làm ví dụ để trêu thôi mà (tớ cố tình xoáy sâu vào "anh chàng đẹp trai" để trêu ấy mà). Giả sử như lúc đấy ko phải là ấy post bài, mà là Giang, cũng với cái avatar mới như thế kia, thì tớ lại lấy Giang ra làm ví dụ để trêu thôi mà.
Đừng có hiểu nhầm gì hết nhá.

Chúc cả lớp thi thật tốt, thi xong thì đi chơi thật vui nhé. Cường và Quang sẽ bay sang Sing ngày 9-1. Hết một kì nghỉ hè rồi, lại phải lao đầu vào học rồi, hu hu :((

ai da,ngail quá,các bạn về mà đi chơi đc mỗi 1 buổi,hôm đấy mình lại khó mà đi tiễn đc rồi,(choài,hôm sau thi triết rồi)

10/1 bọn tui thi Triết mới khổ chứ :(( nhưng đã nói chuyện với thày rồi :D
Còn chuyện cái avarta chung thì cũng hay đấy chứ, tui đề nghị bọn mình ai nhiệt tình thì cứ làm 1 (hoặc nhiều) cái rồi chọn ra cái đẹp nhất, trước đây trên HAO cũng có bao nhiêu lớp làm thế có sao đâu.
To Quang : cứ để ai thích để avarta của lớp thì để, ko thì thôi, ko ép buộc thế là mọi người đều thoải mái

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah há, hay là mở cuộc thi làm avatar với chủ đề Lý 01-04 nhỉ? Em xin góp vui bằng cái avatar hiện tại và cái Minh Đức đang dùng. Cái avatar hiện tại của tớ có thể thay câu "We love Ly 01-04" thành câu khác cũng được, ai có ý kiến nào hay hơn không, góp ý đi.
To Ninh: ảnh động rồi nhá, nhưng mà không có vài cái ảnh chiếu đi chiếu lại đâu.
To Quách: thôi, đang thi mà, có gì đâu mà phải ngại. Mọi người đều hiểu cả mà.

Anh Quang làm cái Avatar có cái của anh với cái anh chụp ở avatar chú minh đức thành ảnh động cũng được ko cần nhiều đâu .Cần thì xén bớt cho nó nhỏ lại cũng được

Lâu lắm mới lại lên, thấy dạo này các bác vui ghê :D

Về chuyện avatar, cho em một chân theo anh Quang, quả ava của bác trông được đấy.

Ngày kia em chấm dứt nhiệm kỳ tại VN rồi, lại lên đường, sáng thứ hai tuần sau chưa j đã phải lên giảng đường rồi, chán vãi !! :( ( 9h tối đến nơi, 8h sáng hôm sau đi học, mà là lần đầu tiên phải đi học lúc 8h sáng, ặc ặc, em die mất :(( ).

Vì điều kiện kỹ thuật không cho phép nên lần này về chẳng đi chơi với lớp được j cả, thôi hẹn các bác tháng 7 vậy nhé.

Các chú thi cử thế nào rồi ? Chắc cũng căng chứ hả ? Good luck tất cả mọi người !

Back
Bên trên