Diễn đàn mới cho 12 Lý

Ừ thì đi em chỉ nói thế thôi
Cho em đi với em thăm quan lại trường HEHE
Tranh thủ gặp anh em luôn

Có ai đi chơi Noel và Tết tây không vậy . Đi uống rượu thôi mà .

Có có, đi đi! Hôm nào đi đấy?
Tớ đã nhiều lần được nghe câu "thi là một chuyện mà đi chơi lại là chuyện khác, 2 chuyện đấy không thể lẫn vào nhau được. Thi thì cứ thi mà chơi thì cứ chơi". Chẳng hiểu các bác nhà ta nghĩ thế nào? :D
Đùa tí thôi, thi vẫn quan trọng hơn, thằng nào đi chơi được thì đi, nhớ rủ nhé!

Avatar mới của Quang sành vãi :D.

Thầy Linh mà cũng alcoholic quá nhỉ :D được thôi, em thì em chiến tất. Còn anh em nào đi được nữa không thì lên tiếng đi, có j tao làm trưởng ban tổ chức :D

Chán quá có mỗi hai bác " Việt kiều " hưởng thôi à . Hình như khoảng gần Noel có nhiều trường thi thì phải

Kiểu này phải khất hai bác tới dịp tết Tây thôi .
Chứ đi ít người kiểu này chán lắm .

@ Cường: Quá khen, quá khen.

Chán thế, chẳng ai đi chơi Noel được à? Thế có ai biết ở đâu tổ chức chơi bời hội hè gì không, chỉ cho em cái.

Chỉ sợ Tết Tây mọi người cũng bận...

Đi đau thì đi chứ ko đi uống rượu đâu, tao ko thích uống ,nhậu nhẹt về xỉn lam sao hôm sau thi môn Tin đầu tiên dc .Đi đâu , ngày nào cũng được , anh em Bách Khoa hưởng ứng hết .

sắp thi rồi, bọn tao phải đến nhà thầy cô :D, phải xong việc rồi nó mới thoải mái đầu óc :D, bọn tao thi muộn nên ko sợ,nhưng hôm noel ở trường lại tổ chức mới chết chứ :(

Tổ chức cái gì thế? Mấy giờ? Người ở ngoài trường có vào được không? ;;)

Chán Khoa quá, có mỗi câu quan trọng nhất là bắt đầu lúc mấy giờ, chương trình có những gì... thì lại không trả lời.

Ơ... mà trường không có nữ thì chán thật, toàn đực rựa với nhau thì chẳng biết có tiết mục gì nhỉ? :-? (Ủa mà ĐHQG tỉ lệ sv nữ cũng thấp như BK hả)

Quang dạo này cũng tiến bộ ghê :eek: .
Không đi Tết tây được thì đi 30 hay 31 cũng được mà . OK ko uống rượu nhậu nhẹt gì cả (ko :beerchug: )

ở trường Công Nghệ của tớ tỉ lệ nữ chiếm ~ (nhỏ hơn) 10% mà toàn là ... :-B
chỉ được cái vị trí trường Công Nghệ nằm ở chỗ đẹp (Xung quang là trường ĐH Ngoại Ngữ, chuyên ngữ sư phạm, trường sư phạm, khoa Kinh tế, khoa Luật, khoa Quốc Tế... :D) nhưng noel này chẳng hiểu sao có mỗi lũ k49 Công Nghệ tổ chức với nhau, thực ra tớ có muốn đi đâu tại ko đi ko được :(, Còn giờ giấc nếu ấy thích thì tớ báo sau cho

ý quên các bác Cường với bác Quang nếu hôm nào rỗi rãi thì qua trường ngó qua xem cái chữ LÝ 01-04 thế nào rồi nhé

Đến đấy khiêu vũ chúng mày ạ.Ai kô chịu nổi con gái CN thì có thể nhảy cặp với con trai CN,hay kô kém,thậm chí còn hơn.
Nhớ đừng mang bạn gái đến,nếu kô sẽ bị mất.Mất j thì kô biết...

OK đi chơi thì đi chơi đi nhưng không có uống rượu đâu nhé. Tao la tao không có thích rượu chè đâu :)). Trường Quách không có con gái à, thế thi đi chán lắm.
À tao hỏi cái này cái : lớp mình những đứa nào có người yêu rồi nhỉ

Mẹ kiếp khốn nạn chưa từng có em thù cái thằng ấy quá
Hôm nay em thi môn đầu tiên vừa vào thi cái thằng giám thị em đã thấy nó như lờ...
Nó vừa vào đã chửi um lên co thăng vào lớp đội mũ nó dựt lấy mũ ném đi kêu ai cho mày đội mũ xùm xụp .Rồi có thằng cầm cặp vào quên không để ra ngoài nó cầm cặp ném quăng đi chửi loạn cả lên .Nó nói một câu chửi một câu cục súc như một con chó.
Lúc trông thi nó còn đeo kính đen trông rất bựa.
Em thi rất kiềm chế không nói câu nào nhưng có thằng bạn quên thẻsinh viên em nhặt hộ nó vừa đưa xong thì bị lão đuổi ra ngoài thu bài ***** cho làm nữa.
Nó còn ***** cho em giải thích câu nào.Khi em ra định quay lại lấy cái cặp vừa quay lại 2 bước nó hỏi quay lại làm gì rồi như một thằng điên cầm lấy bài em đánh dấu toẹt vào.
Nó to mồm lại bảo "Ở đây tao là nhất" .Thế là nó hủi bài của em
Em chỉ kịp quay lại nói mày nhớ mặt tao nhé
ĐMM nó tức quá đi mất .Sao trên đời nay lại có loại thầy cho chết thế nhỉ
Xin lỗi các bac dùng từ hơi ..nhưng tức quá không chịu được
Thôi dù sao cũng chúc Me ri cờ rít mát

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên