Diễn đàn mới cho 12 Lý

Cám ơn bọn mày, đấy là một trong những bài thơ mà tao thích nhất.
Dạo này tao vẫn bình thường, có hơi bận một chút thôi. Tao vừa được nghỉ giáng sinh xong. Bọn mày vẫn khỏe cả chứ? Sắp thi học kì rồi phải không?

Vịt Dời ơi,cho tao góp thêm 1 khổ vào bài thơ của mày nhá:):):):)
Thế là hết chẳng yêu nhau được nữa
Ánh tà dương được gió vẽ thêm màu
Tình đôi ta tựa đôi vầng nhật nguyệt
Vẫn ấm nồng,nhưng vẫn mãi tìm nhau...

Hơ hơ, xin lỗi cắt ngang nhã hứng thơ văn của các bác một tí nhé:
Cường và Quang Dũng đã về đến nhà an toàn và khỏe mạnh vào trưa hôm qua. Lớp mình có định đi đâu chơi không???? Tụ tập nhau chơi bời đê!!!
Chúng mày rảnh rỗi những hôm nào nào, có thể đi chơi những hôm nào đây? (Đừng có là CN tuần này nhé) Đề nghị bà con cho ý kiến

bọn này thơ thẩn chán òm , hết trò rồi sao hả .Thơ lắm mà có cưa được em nào đâu hả .
Hhehe thầy quang+cường về rồi hả , chuyện tụ tập thì để chiều thứ bảy này đi ( ko fai chủ nhật nhá) vì tao ngĩ bây giờ đứa nào cũng bận với chuyện học ko thì chắc mải làm thơ cưa gái :)).

Các bác vẫn còn đi chơi được, gioi thật.
Em thì xin chịu, mấy hôm nữa thi rồi mà chẳng có chữ nào vào đầu.Chẳng hiểu qua có qua nổi ko đây.

Wên mạ mày đê.Bây h chỉ có học thôi,chứ còn làm jề nữa??
Thi đến nơi rồi,kô ôn từ bi h đi thi chỉ có đứt bóng,chết sặc gạch...

Chỉnh sửa lần cuối:
Xem ra tình hình này thì khó có thể tụ tập chơi bời được rùi :((. Cả Noel nữa chứ, hình như Bách Khoa thi đúng vào 25 thì phải.
Thôi, bà con ta ở nhà học thi đi vậy, thi đại học vất vả lắm, tao cũng vừa thi xong nên hiểu mà. (Thay đổi cách xưng hô cho tiện xưng hô ở trên này :D) Còn nếu ai có thời gian và muốn đi chơi thì cứ liên lạc với Cường hoặc Quang nhé. Không tụ tập được thì ta đành xé lẻ ra vậy, chia để trị mà.
Chúc chúng mày học tốt, thi tốt.

Chán các chú ! Thi với cử ! Học tập thằng Hoài và thằng Béo đê, chúng nó Cử nhân tài năng đấy mà mấy hôm nay vẫn đi chơi với tao suốt :D Hôm qua tao vào lớp chúng nó học Triết rồi qua trường Nhân Văn đá hình vui vãi :)) :D

Anh đùa thôi, các chú cứ học hành chăm chỉ đi, thi cho tốt. Tao với Quang single player vậy. Mạng ở nhà kém quá tao cũng chẳng lên thường xuyên được đâu. Contact No. của tao ở VN : 0913532934. Thằng nào có nhã hứng đi chơi thì ới tao một tiếng nhé, anh lúc nào cũng sẵn sàng chiến đấu :D

@Delis : Rỗi rãi cái búa, tao đảm bảo tao phải chiến đấu căng hơn bọn mày là cái chắc. Suốt một tháng liền ngủ trung bình mỗi ngày 4-5 tiếng đó, lúc gần thi thì thức trắng là chuyện bình thường ( anh Quang là sở trường cái vụ này lắm đó :D ), thấy sao ? Có điều vì mạng nhanh nên vẫn lên đây post được đều đều thôi bác ạ ( mỗi lần hết có 1-2 mins a`, ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới đâu :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
hum trước tao về trường gặp mấy em lớp văn thấy bảo thằng Gà đang dạy toán cho em Phương Linh lớp Văn hả :))

bác Cường nặng lời quá,thứ bảy này bọn cháu định đến thăm bác đấy.Bác có chào đón không

Bác thì lúc nào cũng chào đón thôi :D, có điều phải contact bác trước rồi hãy đến nhé, vì dạo này bác hay phải đi họ hàng, chẳng mấy khi có nhà :D

Thế mà ông bảo ới ông 1 tiếng là ông có mặt.
Tuần sau tôi bùng tiết gọi ông mà ông kô có mặt thì sao?

Hôm nay tao vừa đi thi lấy bằng xe máy xong chúng mày ạ, thi dễ bỏ xừ.
Chỗ tao còn có thằng không biết chữ mà vẫn đi thi mày ạ, thế mới kinh chứ.
Ông giám khảo bắt thằng ấy đọc đề lên, nó đánh vần mãi mà vẫn sai.

Chúng mày phải thi hết à , tao còn đang ngồi chơi nè :)) . Đến tháng 3 tao mới phải thi TOEFL cơ, mà yêu cầu cũng chỉ có 550 nên bây giờ tao toàn chơi suốt. Nhưng mà đi ra ngoài chơi thì khó đấy, bố mẹ tao cứ bắt tao phải chăm chỉ học nhưng tao toàn ngồi chơi điện tử thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Hữu có quả chữ ký hấp dẫn thế
Còn Cường: Hehe Xin lỗi chú anh không biết thế mày làm bài cũng được chứ hả Mà mày ở VN đến bao giờ?

Tao thi cũng bình thường, chưa có kết quả, hy vọng là không có môn nào rớt :D. Tao còn ở đây đến khoảng mùng 10 tháng 1

Ah, thứ 6 này tao và anh Quang đến trường mày chơi đấy delis ah, theo lời mời của Giang và Mai, và theo sự rủ rê của thằng Ninh và thằng Hề :)) ( chúng nó vừa đến nhà tao hôm trước ). Chú nào lớp mình thích thì join nhé, 3h30 chiều thứ 6 tại cổng trường Ngoại Thương :D

Em hỏi khí không phải sao bọn mày chọn đúng ngày thế
Ngày thứ 6 bây giờ ít đứa đi học lắm
Trường tao nhiều lớp nghỉ lắm rồi Với cả bọn mày mà muốn ngắm con gái NT thì phải đến vào buổi sáng Toàn là K40 với K41 đỉnh lắm (Mắt chớp chớp)

Lê Minh Đức đã viết:
Em hỏi khí không phải sao bọn mày chọn đúng ngày thế
Ngày thứ 6 bây giờ ít đứa đi học lắm
Trường tao nhiều lớp nghỉ lắm rồi Với cả bọn mày mà muốn ngắm con gái NT thì phải đến vào buổi sáng Toàn là K40 với K41 đỉnh lắm (Mắt chớp chớp)
Mày nói thế là muốn ý gì hả ???bọn tao thích đi thì kệ bọn tao can gì đến mày , ít đứa cũng được , cái chính là đến lớp con giang mai cho vui chứ làm gì cái trươnh ngoai thuong đây , con gái xấu bỏ xừ , đã thế lại còn nhõng nhẽo hệt mấy con vịt nữa chú :))}]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

Hey, calm down đê !! Các chú hơi tí là xỏ xiên nhau thế hả ? Không ổn không ổn !

Khặc khặc...Lâu lém kô lên
Tao đi với,3h30 ở cổng trường NT ah?
Hô hô,delis nói thế nào ấy chứ.Mắt có chớp chớp thật,nhưng miệng còn đớp đớp nữa cơ(để lấy hơi í mà,xấu đến nỗi éo dám thở):)):))

To Mai:Lớp con Fạm chiều thứ 6 phải đi học kô mày???

Back
Bên trên