Diễn đàn mới cho 12 Lý

Thằng Quách bao giờ sang Đức mày...vẫn còn học à???????

Trước Tết anh em đá 1 trận đi!Khoảng 29 là bọn Bách Khoa thi xong rồi đi đá ....

Mùng 6 Tết cũng được đấy ....chắc không có thằng nào phải đi học đâu....Chúng mày cứ gọi điện báo cho nhau .Để tao bảo thằng Chử thông báo cho cả lớp.....

Xem hát là phụ thôi...7h30 bắt đầu thì được mấy thằng......8h15 xong thì chắc là đông hơn........
To Cường A:Hôm mày sang ngoại thương có 'Hàng' xịn không mày...Bắn rụng mấy em ?????

ok hôm nào tụ tập nhé, lâu lâu rồi anh em ko đá với nhau

Báo cáo với chú Bùi là hôm tao sang Ngoại thương cả cái trường vắng như chùa bà đanh, chẳng thấy ma nào cả ==> đã bắn được phát nào đâu :)). Chính xác là cũng có một ít nhưng mà toàn quỷ :)) :)), quỷ thì em sợ lắm, bắn nó nó ăn thịt chết :))

Eh, trong chỗ tranh ảnh lớp mình thấy có mấy cái chụp với bố Bảo là chụp lúc nào thế ? Mà sao có mỗi mấy thằng con trai dzay ?

Mấy cái ảnh mới nhất ý, ở ngay trang 1, mới thấy vài hôm nay thôi.

Mấy cái ảnh đấy tớ mới post lên. Mấy bức ảnh đấy chụp hồi trường mình khai giảng vừa rồi, trong đấy có cả mấy đứa chụp với bác Hiệp nữa.

Ah ra thế, hôm khai giảng về trường với tư cách cựu học sinh vui chứ ? :D

Anh cường chính thức là anh chiến ngành gì???????Giờ em cũng chưa rõ......đại lọai kĩ sư gì đó thì phải.....Anh Quang cũng học giống anh à????

Còn đồng chí Vịt giời giờ học đại học gì rồi......có phải học triết hay kinh tế chính trị như tao không mày??????

To Cường: Hôm đấy quả là rất vui, chỉ tiếc là không đủ cả lớp mình. Hè này lớp mình có định đi đâu không?
To Bùi: Năm sau chắc tớ học kinh tế, cũng giống ngành của cậu thì phải. Có gì thì trao đổi nhé, lâu ngày không gặp.
Nick yahoo của cậu là gì hả Tuấn Anh?

Báo cáo với anh Bùi là hiện em và Quang đang học ngành Electrical and Electronics Engineering, thuộc Department of Electrical and Computer Engineering, Faculty of Engineering, National University of Singapore ( phu`u`u`... dài dòng quá ..ặc..ặc ..:p )

Nôm na thì cũng giống như cái khoa Điện - Điện tử ở nhà, nói thế cho nhanh.

Hè lớp mình đi đâu đấy đi, tao chưa overnight với lớp lần nào cả, chán va~i !!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày đâu rồi,chuẩn bị tập trung làm quả đập phá trước Tết chứ nhỉ,thi như cứt:))

BUM BUM BUM CHEO...hê lô anh em,lâu vai roi moi lai vao choi voi anh em.
Con cho gi nua ma khong di choi tet,thi xong roi di dap pha di anh em.
Lam qua Da bong tat nien de.anh em dong y thi gat gu cai,bo tri trong tuan sau di,ban xong de tao di dat san cho.
ke hoach tam the da... nhanh len anh em:D

Còn mọi người,cho ý kiến để còn tiến hành chứ,lúc cần thì té đâu hết cả thế

Chủ nhật tới đi, đá cho máu :D
Đi chơi cả ngày hôm đấy luôn đi!!!

Back
Bên trên