Diễn đàn mới cho 12 Lý

Phùng Anh Quân đã viết:
Ủa thế hóa ra hình khắc 01-04 là của anh Dức à ? Rất đẹp và ngay ngắn
Chúc các anh chị năm mới tràn trề niềm vui, học hành tấn tới, đắc tài đắc lộc, vạn sự như ý !!!!!!!!!!!
Nhầm rồi chú,của tập thể 12 Lý 1 01-04 Hà Nội Amsterdam chứ:D

Thôi,chúc sớm để tối còn đi chơi phát...:D
Chúc mọi người năm mới thắng lợi mới,thành công mới,vui xuân kô quên nhiệm vụ:))

lol thang nao hen ma no lai wen di dong o nha tao ko goi dc

HAPPY NEW YEAR
(45' nữa giao thừa chúc trước nhé :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc lớp mình một năm mới tốt lành, học hành tấn tới, tình cảm dồi dào. Tớ hi vọng rằng mong ước của các cậu trong năm nay sẽ thành hiện thực.

bọn mày ơi 14/2 khối chuyên lý giao lưu, đứa nào về thì 7h30 ở trường nhé (đứa nào có ny nhớ dẫn về theo đấy :D)

Chúc chúng mày một năm mới dồi dào sức khỏe, tràn đầy niềm vui, hạnh phúc và thành công trên mọi phương diện :D

Cảm ơn đồng bào xa tổ quốc vẫn nhớ anh em ở quê nhà:))

Trần Việt Khoa đã viết:
bọn mày ơi 14/2 khối chuyên lý giao lưu, đứa nào về thì 7h30 ở trường nhé (đứa nào có ny nhớ dẫn về theo đấy :D)
tao chắc sẽ đến vì hai lí do
một là xem thằng Khoa vác con nào tới , hai là ...

Hai là mày cũng dắt em nòa tới,hay là mày lại lừa đc em nào ở trg chứ j`:))

tết này có đi chơi không bọn mày
có gì thông báo nhé để anh em còn lên kế hoạch

Quách Trung Dũng đã viết:
Oài,Valentine này anh lại solo:))

Bác cứ nói thế, chỉ có mấy đứa xa xứ như chúng em mới phải solo thôi. :-s

:))Bác ở nc ngoài phải solo đã đành,đến bọn em ở VN cũng vẫn phải solo:))

Ôi chà .... Topic lớp mình được một đợt hứng thế bây giờ lại xẹp rồi ... À lớp mình có biết thằng Hữu thế nào không Nó sắp (hay là đã đi rồi không biết chừng ???) đi du học hả Hôm nào thế Bọn mày có biết không
Mà mấy hôm lên YM nhìn thấy anh Cường để toàn status gì Không hiểu gì cả ... Thế là thôi chẳng dám chat Hỏi khí không phải chứ mày còn nhớ Tiếng Việt không đấy hay là bây giờ post bài phải có thằng phiên dịch
À hôm giao lưu đấy có đứa nào đi không ?? Đưa nào đi thì tường thuật cho anh em phải ở nhà với

tình hình là các chú quá lười post bài,hèm,chán các chú quá[-x,nhiều lần em lên mạng thấy nick Y!M của các chú sáng nhưng mà đợi mãi chả thấy các chú ngó ngàng j` tới topic lớp mình j` cả:(

tại ... chẳng biết nói gì cả vở lại phải đông người lên + mọi người cùng nhiệt tình nó mới máu chứ có mỗi mấy cụ "phụ lão" với nhau mãi bàn luận với nhau cũng chán (thậm chí nhiều lúc các cụ cũng biến luôn bỏ mặc topic).
Thôi bây giờ mỗi người cố gắng 1 chút xây dựng topic lớp mình cho xum tụm nhé

Anh đã nói rồi, các chú ở nhà mới có nhiều chuyện hay ho, phải lên đây mà chia sẻ rồi anh em ở xa sẽ hưởng ứng. Chứ còn anh em ở xa biết cái cóc khô j đâu mà lãnh đạo phong trào :D Hy vọng topic lớp mình chóng hồi sinh. Nào, thế hôm trước các chú về trường thế nào ? Có hàng j hay ho không ? :D

@Delis : Tao vẫn còn nhớ tiếng Việt chứ, post cho mày bài này để chứng minh nè :)) :))
Bọn tao ở đây hay dùng status làm vũ khí lắm, nhiều khi chat bằng status, chẳng khác j một cái conference, dzui lắm :D Có tâm trạng j cũng xài status để show cho bà con thấy, nên nhiều khi sta rất khó hiểu :)). Mày mà có toàn bộ cái contact list của tao thì sẽ thấy hàng tỷ cái sta đủ loại, so fun !! :))

@Quách : bọn em đâu đủ bản lĩnh post 15 bài một ngày như anh :p :)) :D
Bác cứ nói thế, solo nỗi j các chú ở nhà, lại chả tíu tít hết cả lên ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên