Diễn đàn mới cho 12 Lý

hum ấy về trường chả có cái quái gì cả
Tụ tập ở trường ( chỉ có mình tao vào 1 lúc), đến nhà bác Kim (nhân dịp valentine :D)(dĩ nhiên là ko có nhà) đến xì lì cho con bác ý rồi té, định ra Thùy Linh hát kara thì nó đóng cửa nên đành quay ra Núi Trúc đánh Bi A, đánh 1 lúc rồi tao té, ai đi thì kể tiếp đi (2 cô nương Giang Mai đi cùng lớp 1 lúc rồi tách ra đi chơi valen với nhau :D:)) )

Phạm Việt Cường đã viết:
Anh đã nói rồi, các chú ở nhà mới có nhiều chuyện hay ho, phải lên đây mà chia sẻ rồi anh em ở xa sẽ hưởng ứng. Chứ còn anh em ở xa biết cái cóc khô j đâu mà lãnh đạo phong trào :D Hy vọng topic lớp mình chóng hồi sinh. Nào, thế hôm trước các chú về trường thế nào ? Có hàng j hay ho không ? :D

@Delis : Tao vẫn còn nhớ tiếng Việt chứ, post cho mày bài này để chứng minh nè :)) :))
Bọn tao ở đây hay dùng status làm vũ khí lắm, nhiều khi chat bằng status, chẳng khác j một cái conference, dzui lắm :D Có tâm trạng j cũng xài status để show cho bà con thấy, nên nhiều khi sta rất khó hiểu :)). Mày mà có toàn bộ cái contact list của tao thì sẽ thấy hàng tỷ cái sta đủ loại, so fun !! :))

@Quách : bọn em đâu đủ bản lĩnh post 15 bài một ngày như anh :p :)) :D
Bác cứ nói thế, solo nỗi j các chú ở nhà, lại chả tíu tít hết cả lên ;;) :))
:D chú Cường buồn cười nhờ, em Solo thật,kô thì cũng chả có thì giờ post 15 bài 1 ngày:D

Hôm đấy bi a xong đi Dũng râu ăn lẩu dê,cuối cùng vẫn vòng về Hoa Cau hát :D

Chương trình cũng phong phú đấy chứ :)) Vui vãi, các chú làm anh phát thèm :D trong khi anh lại đang phải ôn thi giữa kỳ rồi đây :((

hôm đấy chả hiểu 2 con dở hơi té đâu mất,ăn xong mới thấy bọn nó quay lại,thế là kéo đi hát luôn:))

chắc 2 con đi valen với nhau :D, bọn thằng Cường còn phải thi giữa kì cơ à, khổ nhỉ :D

2 con di Valen với nhau :)) les ?:p hài hước thật :))

Bọn tao không những phải thi giữa kỳ mà còn bị hành hạ bởi nhiều hình thức khác chứ không sướng như chúng mày mỗi kỳ chỉ mỗi 1 bài thi đâu :p :D

bọn mày ơi tao vừa qua Ams thấy thằng Quách ngồi với 1 em quần bò, áo hồng khăn hồng :D, cười toe toét :D :)) --> hèn gì nó học có 3 tiết GT rồi "chuồn" ko có lí do chắc có hẹn :D :))
Em nào đấy Quách ơi :D

Vợ thầy Kim đáng yêu vật: gói kẹo cho mình đem đi, lại còn định mừng tuổi mình, thằng Chử đần độn không lấy.
Hôm đấy không no nhưng mà say. Chưa từng có cảm giác hay như thế.

cái khoản rượu chè này ở đâu đấy mày sao ko thấy kể
Bác Quách đâu rồi :)) :D

Trần Việt Khoa đã viết:
cái khoản rượu chè này ở đâu đấy mày sao ko thấy kể
Bác Quách đâu rồi :)) :D

Quách đi chơi suốt từ chiều tới giờ này chưa về :eek:
:D

Ái dà lâu lắm mới thấy thầy Quang hén Toàn nghe chuyện thăng Cường thôi Thế Quang dạo này thế nào rồi Có em nào chưa ?
Này mà lớp mình bây giờ rượu chè kinh thế !!! Em vào trương này bây giờ ngoan lắm các anh ạ Chẳng biết rượu chè gì cả ..
Bọn mày biết hết điểm thi chưa Em xin tự khoe tí là em được 8 Triết TỰ HÀO QUÁ ĐÊ

Tự hào cái ***** gì .Bố mày cũng 8 KTCT
Thủy thích rượu "ngọc" ah`.Bữa nào đi típ ko

Lê Minh Đức đã viết:
Ái dà lâu lắm mới thấy thầy Quang hén Toàn nghe chuyện thăng Cường thôi Thế Quang dạo này thế nào rồi Có em nào chưa ?

Dà, dạo này em cũng bình thường, nói chung là chân tay vẫn còn đầy đủ cả, chưa mất cái nào 8-} Chỉ có điều học hành bận bịu, nhiều lúc căng thẳng chẳng được nghỉ ngơi gì cả, bức xúc lắm! Đã thế lại còn chẳng có em nào cả, buồn ghêeee...

Hèm,nghe tới gái là tự nhiên xôm hằn:D
Làm đêk j` có em nào,thằng Khoa cứ vớ vẩn[-x:D

... cuối cùng mọi người cũng quay lại, may wa, mừng wa, tưởng các bác đi luôn rồi cho 3 thằng chúng em nói chuyện với nhau
Bác Quang mà đi cưa gái thì anh em phải giấu hết ny đi :D
To Quách : tao nói sự thật:D 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên