Diễn đàn mới cho 12 Lý

Cô...
Ngày vừa sinh...
Vòng tay bao hơi ấm
Là mẹ hiền dấu yêu,
Buồn vui qua năm tháng
Con đã lớn lên nhiều.

Ngày đầu tiên...
Con ngượng ngùng đến lớp
Bước những bước ngập ngừng,
Cô dịu dàng dắt lối
Sao mắt con rưng rưng?

Sau những năm...
Được cô trao kiến thức
Nhẹ nhàng hướng tương lai
Cô,con yêu cô nhất
Người mẹ hiền thứ hai.

Chỉnh sửa lần cuối:
to Gà:nick của tao thế đấy.Tao không kiếm được anh nào thì sao hả? :))

Từ khi tao ném địa chỉ của tao lên đây mỗi ngày tao nhận được một con virus
Địt mẹ thằng nào gửi virus cho tao
Vì thế đừng đứa nào ngu như tao nhe

Tao viết thế mà gọi là chửi bậy à, binh thuong tao van noi the ma
Mà nếu bị ban nick thì tao lại lập lại thôi chứ có gì đâu,vô tư.

:)) , nhưng mà đây là chốn công cộng, anh em ăn nói nên có chừng mực thôi Hữu ạ !
Thế bao giờ mày đi ?

Bây giờ mới để ý cái signature của thằng Hữu, chà chà, nghi đây, nghi đây !! :D :p

Cả ngày hôm nay chúng nó đi chơi bời, thăm thầy cô giáo. Sướng quá! Chẳng bù với mình đây thi cử chẳng ra cái quái gì :((
Anyway, chúc cả lớp đi chơi vui vẻ nhé. Đến nhà các thầy cô giáo có gì vui thì lên đây bàn luận để tớ cũng được hưởng một chút "không khí" của ngày 20-11 nhé.

Đi có mỗi thầy Phú với thầy Hiệp thôi nhưng cũng chỉ có mỗi thầy phú có nhà( thầy Hiệp đi vắng)
Sau đó đi ăn thịt chó( mặc dù là đầu tháng)
Rồi đi hát karaoke và đánh bi-a
Tổng cộng hết gần trăm nghìn
À mà năm sau tao mới đi cơ ( tháng 9 ở mỹ mới khai giảng mà)

Thủy ko đến Giang sau khi thịt chó xong thì bỏ về
Còn Mai suýt cũng định bỏ về nốt.

Có lẽ tại lần này tất cả đều đi xe máy nên ko vui bằng những lần trước.

Chúng mày chơi vui ghê nhỉ, nhất là cái khoản thịt chó, bao giờ tao về cho tao đi với, em nghiện cái món đó. Nhưng tiếc là chẳng gặp được thầy cô nhỉ, mà không đến nhà thầy Huy, cô Điệp a` ? Xem ra chúng mày ham đi chơi quá rồi. Trong khi đó tao và Quang vẫn đang phải ở đây chịu trận, vừa thi xong môn đầu tiên, đúng môn chuyên của anh em mình, nhưng mà ....ặc ặc, không muốn nói thêm nữa :p, mk, khó lòi mắt ạ !

Này, thằng nào có đĩa Max Peyne II, cả Max Peyne I nữa thì càng tốt không ? Tao mượn đi, trước khi đi tao cũng mua một cái nhưng mà cuối cùng là đĩa đểu, không chơi được, 2 tuần nữa em về rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao không đi được 20-11 :((, thế hôm ấy lớp mình có bao nhiêu người đi hả bọn mày

2 tuần nữa các chú về hả,thế đến xem anh em thi nhé he he :)) :)) :))

Thèm vào mà đến xem chúng mày thi :p, tao thi cũng đủ ngán rồi ! :D

Bọn này đểu quá đi chơi chả rủ anh mày X( .
To Chử Cù lòi : đá thua lớp tớ nên cáu hả :)) Sao không báo cho tớ hả!!!!!!!!!

Đề nghị lần sau mọi người báo cho các tổ trưởng và TT phải có trách nhiêm báo cho mọi thành viên khác trong tổ.

Thằng Cường sao mày sướng thế? Mới đi đã về rồi à? Còn tao phải ngồi bám trụ 8 tháng nữa, chán chết đi được.

Back
Bên trên