Diễn đàn mới cho 12 Lý

@Thủy : Có anh nhớ em mòn mỏi mất ăn mất ngủ đây này :)) :)) :)). Thằng Trần Minh chẳng lên đây, anh đek sợ đâu cưng :)) :)) :)) (jk) :D
Welcome mày lên trên này, anh em 12 Lý như thế có thể tạm gọi là đông đủ rồi đấy nhỉ, tốt !

@Quang : :)) :)) Người Cán Bộ mẫn cán thì phải như thế chứ, đúng không đồng chí Tổng Bí Thư ? :)) :))

Còn về vụ khắc chữ, bọn 0205 ngu vật, trát lên rồi còn khắc thế đek nào được nữa, long ra là cái chắc. Mà tao nghĩ bọn nó cũng chỉ nói mạnh thế thôi, cứ thử xem có dám vác xi măng đến trường mà trát không :)). Mà này, tao thắc mắc là thằng Khoa moi đâu ra cái tin đó.

Nếu cần anh sẽ vác dao đến nói chuyện phải trái với chúng nó :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
To anh "Chí" Cường:anh thì ghê rồi,ở tận bên ấy mà cũng đòi vác dao này nọ:))
bọn nó nghe đc cũng chả bít tìm anh ở chỗ nào he he:)):)):D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hô hô,cái chữ ấy có khi đc liệt vào dạng vết tích của thời jan rồi ấy chứ(di vật kô mong muốn còn sót lại của 1 lớp cũng...kô đc mong muốn sót lại he he:D)
Đứa nào dám xóa là bị khép vào tội fá hoại di tích lịch sử, đi tù là cái chắc:))

Mà nó có kô bị đi tù thì anh em chắc chắn có thằng bị...đi tù(chẳng hạn như anh Cường,vác dao đến dù kô làm j bọn 113 nó cũng đến nó khám anh đấy:)))

Lại đc cả chị Thủy "nở" nữa chứ.Mày là con gái mà cũng bom bom mìn mìn cái jề.
Bảo bọn nó khắc cũng đc,nhưng fải khắc bên dưới,chẳng hạn thế này này
"LÝ 01_04
02_05"
Thế là vẹn cả đôi đường,kô thằng nào phải đi tù he he:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đang tưởng tượng nếu làm theo cách của tao thì đến lượt bọn 04_07 ắt có thằng vì cố quá mà...đắp chiếu,bát gạo,nén nhang hix hix...:)):)):)):D

:)) :)) :)) :)) 10 điểm cho ý tưởng về bọn 0407 của Quách :)) :))
Ê nhưng mà câu bài ghê gớm wa' ! :D :))

Hơn tuần nữa là tao về rồi, anh sẽ vác dao thật đấy không đùa đâu :)) :)). Nhưng mà phải chờ đến khoảng mùng 8 mùng 9 tháng 1 tao mới vác dao đến đấy, hôm sau tao lại chuồn luôn sang đây, chúng nó hết đường báo thù :)) :))

To Thủy: tao thật sự sốc vì mày đấy , tao không ngờ mày lại ăn nói bằng cái giọng đường phố đấy. Hay có thể là ở lớp tao ít nói chuyện với mày nên không biết mày lại ra đến mức ấy?
To everyone: chúng mày vác dao làm quái gì vừa mất công lại vừa phạm pháp, có khi lại thua quân chúng nó ấy chứ( chúng nó có cả lớp còn mình có mỗi vài mống). Tao có cách đơn giản hơn là : có đứa nào biết hack không , deface cái trang web của chúng nó chơi, xóa sạch được database của chúng nó thì càng tốt. Cho chúng nó biết thế nào là đàn anh.
HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA

Thằng Hữu dã man quá :)) Dù gì chúng nó cũng là lớp hậu sinh của anh em mình mà, mày làm thế có khi chúng nó còn khoái chém nhau hơn, bao nhiêu công mới được cái web ... :))

Mà lớp mình có bói cũng chẳng ra chú nào hacker cả, sự thật trần trụi :)) :))

Thủy đâu rồi, hôm nào đi bi a đê ( vác theo cả con bạn mày nữa ý hehehe) tuần sau đê , vao sang thứ 5 , hoạc có gì gọi cho tao để ấn dịnh ngày giờ :D

Không cần phải là hacker, chỉ cần quen ai là hacker thôi là quá đủ rồi.

nếu mà hack bị biết dc. thì có phải nói chuyện với 113 ko hả mày
mà cái chuyện này liên quan gì đến web nó mà hack nhỡ hack xong nó tức lên ko khắc được thì ... đạp đổ, hủy diệt luôn dòng chữ bất tử của mình thì .... xong luôn

To các chú: cái forum này sôi động quá nha!Tao đọc mỏi cả mắt...

Có thằng nào quen hacker thì làm khẩn trương....

To Thủy:máu thế mày...mà nick của Thủy là gì đấy???????

To Vịt giời: Cái avatar của mày trông hay ha....

Tao bỏ phiếu against trò hack, dã man tàn bạo quá, anh em trượng nghĩa nói chuyện bằng ... dao là được rồi :)) :))

Nói chiện bằng dao thì đc gọi là trượng nghĩa hả mày?
Cũng đc đấy nhá,tao thích làm anh hùng lém.
To Thủy:thế mày có con bạn bít đánh bi a ah?
thế khi nào gọi nó đến xếp bóng bôi lơ nhá...:))

nick cũ của tao hỏng rồi,tao lập nick mới rồi
có đứa nào hôm qua đã dùng nick của tao đi chat lung tung

Chỉnh sửa lần cuối:
cả nick của con Giang cũng bị như tao
tổ sư đứa nào phá pass của tao...

ngu thì chết chứ tội tình gì , mà đứa nào co nick la cái gi gi cứ suzuku voi cả viva thế hả??

Nick đấy là của con Mai đấy.
Chúng mày...cướp người yêu của đứa nào làm nó thù rồi...:)):)):)):))

:)) :))
Hóa ra suzuki viva j đấy là con Mai hả, đang đổ anh nào có viva hả :))
Chúng mày ra hàng chat xong phải nhớ mà sign out, không thì mất ID như chơi.

Back
Bên trên