Diễn đàn mới cho 12 Lý

Hình như khi thằng Cường và Quang Dũng về là khi cả lớp mình thi thì phải, nhưng còn tao không phải thi nè ( sướng thật )
To cường: tao nhớ là tao có đĩa maxpayne 2 đấy nhưng để tao tìm lại xem nó còn không đã.

Vui quá nhỉ. Hôm nay thằng Thắng không đi à? Vì tao gọi cho nó báo là các thầy cô đi chơi Đầm Long chiều mới về mà

To Cường: Đánh tấn sai khiến có con gái đấy nhưng mà em vừa rút ra được một điều bọn nó đánh giỏi lắm mày ạ Tao toàn bị sai thôi Nhục như con trùng trục

To Minh Đức:
Mie mày đánh ở lớp thì nghĩ rõ lâu. Thế sao không tính toán mà lại để thua bọn con gái ???????????
Chắc chú cố thua để được sai khiến chứ gì.
:D:D:D:D:D:D:D

@Vịt giời : Đi gần là ó sướng thế đấy :)), nhưng mà cũng chỉ năm đầu tiên thì thế thôi, từ năm sau một năm tao cũng chỉ về dịp hè thôi, tiếc tiền vé lắm :)

@Delis : Anh em luyện tấn mấy năm liền mà để chúng nó hạ nhục thế hả :)), đợi đấy, anh sẽ về rửa mối nhục này :))

@Hữu : Uh, tao nhớ là hình như hồi trước mày còn kể cho tao là Max II phê lắm, tìm lại cho tao nhé, thnx in advance. :D

To Delis: Đúng đúng cái jề
tôi nói ông tốt che xấu khoe thì có.
Cái chiện "nhục như con trùng trục" như vậy mà cũng đem khoe,
đến tao cũng thấy nhục...dần dần rồi đây này...:)):)):))

Chủ tịch Minh Đức không đi chơi với lớp ah`
Hình như đồng chí lên chức chủ tịch tập đoàn kiêu quá không muốn về :))

Xin lỗi. Có gì đâu mà chủ tịch với cả tập đoàn Nhưng tao rất vui nếu được gọi là ĐỘI TRƯỞNG Hehe :p
Hôm đấy tao có việc ở nhà nên không đi được

To anh Quách: Thì khoe cái tốt vậy tao cũng sai được vài đứa làm những công việc cao cả như: "mút mười đầu ngón tay trước cả lớp" hay là .. không nên nói :) Hôm nào gặp tao kể cho

To Cường: Được anh với chú làm một đôi hai đầu chắc là nghĩ được nhiều trò hay hơn hén :)

Bọn mày toàn nói chuyện linh tinh thôi, có vẫn đề rồi đây: Bọn Lý 02-05 đang định chát lại dòng chữ LÝ 01-04 của bọn mình rồi đục lại thành 02-05 đấy X(

Ơ kìa bọn hậu sinh này láo, không thể như thế được. Chúng nó định chống lại lịch sử à ? Anh em đâu, thảo luận trước kế hoạch đối phó đi, tao ở xa biết làm được j đây ? Hay là vào box của bọn nó nói vài câu phải trái đi, thống nhất đi rồi anh em đồng loạt đổ bộ vào box của chúng nó.

12 Lý tiến lên !! Banzai !! :D

Tao đề nghị là cứ thu thập địa chỉ email của chúng nó rồi bomb mấy phát cho chúng nó sợ. Thế là cách nhanh nhất đấy

To Cường: Bọn nó bây giờ cũng là 12 Lý mà mày nói thế thì quá bằng bảo nó làm
To Hữu: Chú bạo lực quá đấy!!!
Còn vụ bọn Lý 02 - 05; sao bây giờ lớp Lý đổ đốn đến thế sao mày Tao nghĩ là nên nói năng vừa phải, nhẹ nhàng, mình lớn phải khuyên bảo "các em" nó chứ :p ( Sao không có biểu tượng mắt hấp háy kiểu gian manh nhỉ)

Tùy thôi, các chú thích soft hay hard power anh cũng ok hết, cứ bàn luận đi rồi bảo tao một tiếng. Chúng mày phải chủ động đi chứ, có câu "Nước xa không cứu được lửa gần" đó thôi ! :D

Lê Minh Đức đã viết:
Tao nghĩ là nên nói năng vừa phải, nhẹ nhàng, mình lớn phải khuyên bảo "các em" nó chứ :p ( Sao không có biểu tượng mắt hấp háy kiểu gian manh nhỉ)
:)) :)) :)) ;;) b-)

Phạm Việt Cường đã viết:
Tùy thôi, các chú thích soft hay hard power anh cũng ok hết, cứ bàn luận đi rồi bảo tao một tiếng.
@ bác Cường: Đúng là khẩu khí cán bộ không lẫn vào đâu được. Quả không hổ danh là Ủy viên bộ chính trị kiêm Thủ tướng Chính phủ :)) (jk)

Tao đề nghị khi về nước bác Cường cầm dao lên dằn mặt 0:)
Bây giờ phải đánh phủ đầu mới được :))
Ê nhưng mà tao thắc mắc bọn nó thiếu gì chỗ khắc sao lại khắc đè lên của anh em mình
Trát lại thì khắc thế nào được vỡ tường ngay

Tao đề nghị khi về nước bác Cường cầm dao lên dằn mặt
Bây giờ phải đánh phủ đầu mới được
Ê nhưng mà tao thắc mắc bọn nó thiếu gì chỗ khắc sao lại khắc đè lên của anh em mình
Trát lại thì khắc thế nào được vỡ tường ngay[\QUOTE]
Bon may thong cam tu dung tao ko danh duoc tieng Viet
Thu 1: Bon no muon khac len day vi lop no cung hoc o cai phong hoc 12ly do nen muon khac de len moi co y nghia
Thu 2: Bon ly1 02-05 ko co box tren HAO ma co 1 website rieng la www.ly-ams.net <-- ai co buc xuc thi vao ma chien

hê lô
Nhớ bọn mày v*i đ*i
Anh đầy căm hận vì hôm 20 không đi được .
Chẳng biết có anh nào thèm nhớ đến em không :((

Bon no muon khac len day vi lop no cung hoc o cai phong hoc 12ly do nen muon khac de len moi co y nghia
Ý nghĩa đếch gì, nhục thì có . Bọn mày cứ bom mìn gì đấy đi. Cùng lắm anh em tập trung đến chơi với chúng nó một hôm. Bọn mình đông hơn đấy. =P~

Back
Bên trên