Diễn đàn mới cho 12 Lý

Hữu Đức ơi,chúc mừng sinh nhật mày.Nghe nói mày sắp đi Mỹ đúng không?nhớ gọi tao đến tiễn nhá.(xin lỗi,tao quên địa chỉ email của mày)

chúc mừng sinh nhật Hữu.Tao có viết mail cho mày.Khi nào đi nhớ gọi điện tao đến tiễn nhé

Tao mà có người yêu dù có xấu mấy thì xấu vẫn phải xinh hơn mày :D:D:D:D:D.

Cám ơn các bạn nhé

Cám ơn Mai, Giang nhé
Cám ơn cả Minh Đức luôn
Các cậu vẫn còn nhớ ngày sinh nhật của tớ cơ à. Đến tớ còn suýt quên đấy

Chà dạo này box mình đông vui wa nhỉ
Chúc mừng SN Hữu nhé :D, Giang Mai dạo này cũng đú đởn ra phết :)) :D

Chúc mừng sinh nhật Trần Minh và Hữu Đức . Lên đường bình an nhé Đức, và hãy luôn nhớ về lớp mình. Chúc cậu thành công.

Lâu lắm mới thấy Vịt giời tái xuất giang hồ thì phải :D

Welcome newcomer Giang Ếch !

@Hữu : Chúc mừng sinh nhật nghe cưng, :D bao giờ mày đi thế ? Trường nào, bang nào, ngành gì ? :D. Cái avatar của mày trông cũng giống giống cái của thằng Vịt Giời đấy,:)) chúc mày cũng có ngày được như Mr. Gates nhé :D

@Mai : Tao nhận được thư mày rồi nhưng mà sorry vì tao đang ôn thi nên không reply được kịp thời, sẽ reply trong tương lai gần :p

@Delis : Nevermind đi, đấy là một sự thực mà. :p
Tấn thì lúc nào cũng thích hết, quên sao được :)), tấn sai khiến chắc phê lắm nhỉ, có con gái chơi cùng không :)) :D

@Quách, Ếch : ..Ăn với chả nói ... !!

Topic lớp mình bây giờ đông vui quá nhỉ, thêm thằng Hoài với thằng Béo nữa là tao mãn nguyện :p. Thằng nào thử thuyết phục 2 thằng đấy xem. Mà đồng bào ơi, ai có tin gì của Nguyên với Gia Cường không share cho anh em với, 2 thằng đó kín tiếng quá !

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy tháng qua tao bận ở trong động luyện công nên chưa ra ngoài được, sợ tẩu hỏa nhập ma.

A con Ếch và thằng Hữu lên mạng không chào tao hả
Láo thật con ếch kia tao xin một đùi bây giờ

Bố mày lên mạng thì mày phải tự đến mà chào chứ tao việc gì phải nói cho mày biết hả Ninh.

to Hữu:mày nhận được mail tao chưa?mày học trường nào bên ấy đấy??bang nào?

to Cường a:hôm nọ tao co gặp thằng Nguyên ngoài đường ,vẫn như xưa béo như ỉn nó hỏi thăm mày đấy

Hơ hơ, lên đây muộn quá nên chậm chân mất rôi::
To Hữu: Chúc mừng sinh nhật Hữu! Ấy đã có những bước thuận lợi đầu tiên trên con đường sự nghiệp của mình, chúc ấy tiếp tục gặt hái được nhiều thành công vang dội hơn nữa... Sorry for my late.
To Trần Minh: (chả biết Trần Minh có lên mạng không nhưng cứ chúc đại vây) Rất xin lỗi vì tớ quên béng mất ngày sinh nhật của ấy (dạo này đang ôn thi, đầu óc lộn xộn quá :((). Chúc ấy may mắn và đạt được mọi ước mơ (đặc biệt là nếu vẫn còn muốn bay cao bay xa).
To cả lớp : đông vui quá nhể, chào mừng những thành viên mới của diễn đàn này (Hữu Giang Mai :D). Chào mừng Vịt giời đã luyện công xong và quay trở lại. (công lực dạo này có gì mới thì khoe ra cho bà con biết với). Đây là cách tốt nhất để cả lớp mình vẫn liên lạc được với nhau thường xuyên cho dù mỗi đứa có ở một nơi. 20-11 tới lớp mình có đi thăm các thầy các cô thì nhớ cho Quang Dũng và Việt Cường gửi đến các thầy các cô những lời chúc tốt đẹp nhất nhé . Thanks

Lâu lắm rồi không lên mạng không ngờ cả lớp mình bây giờ lại vui vẻ nhu vậy . Đã quá !!!!!!!!!! :))
To Hữu : tớ chẳng biết nói gì ngoài việc chúc cậu thành công hơn nữa cả (tuy có hơi muộn nhưng còn hơn không ).
To Mai trê , Giang phái : dạo này đú đởn quá nhỉ !
To cả lớp : 20/11 này định đi đâu không , hẹn mấy giờ , ở đâu nhớ bao cho tớ và mọi người đấy .

he he o day lai ko post dc dau rui chan qua
bac Huu truoc khi bay di dau do thi anh em lam tran D-Day chia tay dê, lau lam rui ko chien voi may . Yen chi luc day se goi du anh tai war3 ve tien huu . Okie? hay la chu Huu phan di mat rui , minh mu thong tin qua
A con Mai kia , tao nghi may nen doi cai nick yahoo moi di , nick the lam sao kiem dc anh nao chu :D

Hi,chào mọi ng`
20-11 này đi tối nhé,theo tớ được biết thì ban ngày các thầy cô ở trường,mà theo tớ thì đến nhà tình cảm hơn.Đấy là ý kiến của tớ,còn các cậu thì nghĩ sao?
Nhưng mà nghĩ lại co thể tập trung buổi sáng đi chơi 1 hồi rồi đến tối vòng qua mấy thầy cô mình quý cũng được, thế xem chừng hợp lý hơn.

Hẹn 8h sáng 20-11 ở trường,mai hoặc kia tớ lên check lại,nếu ok thì sẽ gọi điện đến báo sau, được ko?

được rồi, mày xem mấy giờ thì báo cho bọn tao còn chuẩn bị, mà ID của cái Mai và ếch là gì hả bọn mày

Back
Bên trên