Diễn đàn mới cho 12 Lý

mày ơi ID của mày là gì đấy sao tao gửi PM cho mày chẳng thấy trả lời gì cả

Hi` hi`, Nhiệt liệt chào mừng bạn Mai đến với topic của lớp chúng ta. Đúng là có bạn Mai vào có khác, có lửa lắm, không khí sôi nổi náo nhiệt hơn hẳn :D
Noel này Cường và Quang sẽ về chơi với cả lớp, chỉ mong cả lớp đừng vì có đôi có lứa rồi mà bỏ rơi hai thằng lính phòng không này là được rồi :D (Nói thế thôi, vì đến chiều ngày 20 mới biết kết quả thi final, e rằng đến đêm 24 vẫn còn chưa hết bàng hoàng, đau xót :(( )
:D

Delis : Noel thì tao với Quang vẫn ở VN, em xin đăng ký một chân đi chơi với Amsers NT nhé :D

Topic này từ lúc con Mai lên sôi động hẳn, Mai ơi mày bảo con Giang con Thủy lên đây nốt đi cho nó rôm rả :))

@Quang : Hay là để lúc nào quay về đây rồi hãy xem điểm final anh ạ, ăn Tết ( dương lịch :p ) cho nó ngon, đi chơi Noel đỡ phải áy náy bứt rứt :))

Nhân thể, em muốn khoe một tí :p, bảo Quang mà Quang cứ chần chừ mãi em phải ra tay vậy :D : Trường em được mới ranked là Uni đứng thứ 18 trên thế giới bà con ạ, phê vật !! Chúc mừng Cường và Quang đê các đồng chí !! :))
Vào đây mà coi nè :
http://www.channelnewsasia.com/stories/singaporelocalnews/view/115660/1/.html
Còn đây là toàn bộ bảng xếp hạng :
http://www.ntu.edu.sg/home2003/nguy0011/NTU.pdf ( có acrobat mới coi được cái này, cái trên thì không cần :D )

trường tao 14 có thi nam sinh ngoại thương(con Phạm bảo tao thế.Lớp nó có 4 thằng thì 3 thằng đi,lớp tao 5 thằng +2 anh nhưng chả có ai đi thi cả

Em Mai vừa lên mạng topic nhà mình xôm tụ hẳn lên .Đúng là đụng phải nghề của các chàng
Chẹp Ngoại thương thi Nam hậu thì không hợp gu của chúng tao rồi
Tóm lại nên để 20 gặp nhau một thể

Con Mai có đang trên mạng thì tao bảo cái này : tao hôm nay ko di học với chúngm mày được tại thằng Thắng rủ tao ra trường nó xem văn nghệ gì gì đấy , chúng mày có đi ko , bỏ xừ tiếng anh đi đi với bọn tạo , nếu dọc đựoc và đi được thì gọi cho tao nhé , để tao đón

to Ninh:nick của Mai hả ?
Tao có nè:"nguyenthilemai86"
to Mai:Thế mày đếk đáng là người yêu Chí cơ àh?
(Đến Nở còn có ng yêu là Chí Fèo cơ mà :)))

Đùa thôi,T 7 ở NT thế nào anh em chả đi.
Kô cần gọi bọn nó cũng đến ấy chứ:D

Tao đọc bài của thằng Hề mà chả hiểu nó định nói j?

Nhưng mà Mai có lên YM không đấy ? Sao tao ko thấy bao giờ ? :D

Quách Trung Dũng đã viết:
Tao đọc bài của thằng Hề mà chả hiểu nó định nói j?
Tao đâu cần mày hiểu cho nên mày ko hiểu là phải rồi
thế cho tao hỏi cái mày bảo ở ngoai thương thì là vào hôm nào ?? chủ nhật hay thứ bảy

Hề!Chủ nhật hay sao ấy !Đi đi chứ các chú...
Nhưng nó tổ chức ca nhạc còn cái gì nữa không chúng mày.....
Mà NT ở đâu chúng mày nhỉ...tao chỉ biết nó ở trong ngõ bé bé....CHỉ em với????
Anh em hẹn khoảng 8 h ở cổng trường NT được không....Thằng nào có bạn gái thì đi cùng cho vzui......

Hôm qua tao xe máy vượt đèn vàng bị phạt 50000 chết nhục...Lại bị 3 kinh tế chính trị....
Mà thằng ca còn hỏi tao muốn phạt ban nhiêu nữa chứ!May không bi giữ xe.....

Anh em ơi cái topic này 5 sao!!!!Sao không có 9,10 sao nhỉ????????Công nhận mấy chú chịu khó!

Mày phấn đấu cái gì hả thằng kia chỉ giỏi câu bài thôi , mày ko viết hết vào một bài được à ...à mày có bit ở trường mày có bao lớp kiểm toán học chiều ko ??

Thằng Bùi câu ghê vậy mày ? :)) . Mà chúng mày hình như lúc nào cũng có ca nhạc với lại dạ hội hay sao ý nhỉ, phê wa', ngưỡng mộ thật :D

Back
Bên trên