Diễn đàn mới cho 12 Lý

Cac chu co the nghe bai hat "Boi vi anh yeu em" ngay tai chu ki cua tao y , can chi fai link cho no di dau xa , hehe

To Hề : tao muốn remind mày là anh em cùng một nhà sao mày ăn nói cứ thẳng thừng quá vậy, tao mà là thằng Khoa thì tao mất lòng là cái chắc rồi, mềm mỏng tí đi !!
Anh em mat long co chi ma so ha anh Cuong , mat long thi sao chu , ma thuc ra no cha mat long dau , no cuoi phe phe day
ko sao xét cho cùng cũng tại tao nói trước thôi từ nay ko nói lăng nhăng về chữ kí của nhau nữa (có khen thì khen chứ ko chê :D) thế là xong chứ gì :))

ok, không mất lòng nhau thì tốt thôi, tinh thần Lý 1 vẫn được giữ vững ! :D

To Ninh Trụy:Mày nín đi cho tao nhờ
Bài "bởi vì anh yêu em" hơi bị hay đấy,các chú cố nghe đi nhá

Chú Cường nhầm to roài.
Tinh thần lớp Lý là mất lòng trước đc lòng sau mà he he :))

Anh em 20-11 đã có kế hoạch về trường gì chưa các chú !
Thằng nào thông báo được cho ai thi thông báo cho anh em về đông đủ...lần trước đ é o thằng nào báo cho tao cả!Các chú cứ báo ai không đi được thi thôi...chứ không biết thì lam sao đi được....Ghét đ é o chịu được!
Giờ suốt ngày học mệt quá các anh ơi...13 tiếng Pháp 1 tuần!Vỡ mật mà die mất....mà lớp em có mấy thằng chơi Bi a hay phết!Mấy hôm trước mới bùng tiết đi chơi.....

Mà sao ảnh chú Cường a sàng điệu thế!Em nể rồi đấy...Anh cầm thêm cái vali đen thì tuyệt!
Très bien! Très bien!
I can speak french a little!

Sao chúng mày tệ nạn thế, bùng tiết Bi-a suốt ngày thế hả ? Chết thật ! :D

ê gà kia,sao mày dám chửi con gái ngoại thương bọn tao hả.

tao Mai đây không phải con Tâm đâu.Hôm nay tao mới vào thấy bọn mày vui quá nhỉ.Cường A con Giang nó bảo mày và QD gửi thiếp chúc mừng nó đúng không ?Thế có gửi cho tao không đấy b-) ?email của tao hỏng rồi Cường ạ,mày vẫn khoẻ và học hành tốt chứ?tao vừa trốn tiết đấy,con giang đi chơi với bạn nó bỏ tao một mình đây nay :(( .
tao nghe con tâm bảo dạo này mày và QD hay lên 4r nên tao lên hỏi thăm tí :)) .Tao bây giờ học cùng lớp với con Giang, Tâm và Huyền,bọn tao đang định 7-11 sang kinh tế chơi ,có đứa nào chào đón bọn tao không(chuối quá!)
khổ quá tao định đăng kí nhưng không được nên phải mượn của con Tâm .

20-11 chúng mày có định làm gì không?có gì báo cho tao với nhớ(tao chứ không phải con Tâm down nhớ),tao đang ngồi giữa con Tâm và con Thuỷ lớp toán(rủ nhau bùng kinh tế chính trị),thôi sắp vào tiết Anh rồi, tao xuống đây.Mong gặp chúng mày wá. b-)

Đứa nào đấy? Vào đây làm gì?
A Cường lại nói oan cho bọn em rồi
có fải tiết nào cũng bùng để đi bi-a đâu?
Fải có tiết...bùng để làm việc khác chứ :)):D

Đăng ký thành viên đi Mai ơi ! Sao lại không được là thế nào ?
Hôm 20/10 tao với QD gửi e-card cho cả 3 đứa con gái lớp mình mà, tất nhiên là có cả mày rồi, chán quá email hỏng không nhận được hả ?

Tao vẫn ok, cơm vẫn ăn đều :D, Quang Dũng cũng thế, dạo này cũng bận, sắp thi final rồi. Mùng 5 tháng 12 là tao với QD sẽ có mặt tại HN. Mày thế nào ? Ổn cả chứ ?

To Cường&QD:chúng mày thi chắc tốt hết chứ hả?
To members of 12Lý1 01-04:20-11 có mặt ở cổng trường Ams lúc 7h30 nhé(9h đi là vừa:)))
Chúng mày cố gắng báo cho bọn nó nhé.Mỗi thằng báo cho 2 đứa khác.
Riêng chú Cường & QD thì không nhất thiết phải báo cho đứa nào đâu(mà chúng mày gọi điện báo được thì càng tốt:D)

Được rồi tao sẽ báo, ha ha !!!!!!! :))

Tao đã thi đâu mà tốt với chả không tốt, hi`hi` ! :)) :D

Con Mai dám nói gì tao thế hả ,cốc đầu cho vài trận bây giờ , mới đầu tao cứ tưởng em nào chui zo lớp mình , hehhe hóa ra hổng phải , riếc quá :D:d

Sao rồi chúng mày?
Thứ 7 tuần sau ở NT có cái gì nghe wảng cáo là hay vãi đái đấy
Các chú có đi kô? Thằng nào có người yêu thì nhớ dẫn đến cho anh em xem mặt nhé :D

To Mai:mày đã kiếm đc anh nào chưa?
14-11 này trường mày tổ chức cái j ấy,mày có đi kô???

Back
Bên trên