Diễn đàn mới cho 12 Lý

Phạm Việt Cường (A)
(cuongly0104)

Điều hành viên
Chào các chú, anh mày đây.
Lần đầu tiên lên cái diễn đàn này thấy anh em lớp Lý vẫn còn ít lời quá, quanh đi quẩn lại cũng chỉ thấy ông Khoa, ông Ninh với lại chú Chử Lợn. Tao đề nghị anh em nên tích cực đóng góp ý kiến hơn nữa, từ nay lấy cái Topic này của tao làm chỗ đàm luận nhé.
Đề nghị của tao về chủ đề đầu tiên là : Thi Tốt Nghiệp
Thằng nào ở bên hội đồng CVA post lên mấy bài thông báo tình hình cụ thể bên đó cái, nghe nói trông chặt lắm hả ?

BEBEBE chào anh Cường ,,hehehe em mới quay trở lại sau một thơi gian nghĩ giữa hiệp
Mày sang box thể thao chơi với tao đê
Cái đó đang lụi bại ,cần có những người máu me ,thêm cái am hiểu để mà "cãi nhau" hehe

Sang đấy chứ tổ cãi nhau chứ có gì hay .. Ko thể hiểu được tại sao có thằng thích Inter :(

Quay lại chủ đề của thằng Cường : Thi ở trường ams sướng hơn là chắc rùi Còn ở bên CVA thì khó hay dễ là tùy phòng thôi

Sang đấy chứ tổ cãi nhau chứ có gì hay .. Ko thể hiểu được tại sao có thằng thích Inter
Có mà sang để câu bài ý, mod bên ấy "ngon" lắm, chả move bài ai bao giờ :D

Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bác Cường. Bình thường em cũng chẳng hay lên mạng lắm, chẳng mấy khi vào các topic của lớp mình cả, nhưng dạo này (sau khi biết kết quả NUS) thì chăm lắm, và cũng đã được huấn luyện để chat chit linh tinh rùi. Hé hé, thế nên nhất định sẽ chăm vào đây với lớp mình hơn. Vậy mong rằng cái topic này sẽ đi vào hoạt động êm êm một chút, trở thành nơi mạn đàm chung của lớp Lý về tất cả mọi vấn đề trong cuộc sống, vui cũng như buồn. Hy vọng topic này lúc nào cũng náo nhiệt mà vẫn thật sự có ý nghĩa. Đề nghị các bác không được chat chit, câu bài linh tinh ở đây nhá!
Để mở đầu, em xin vui mừng thông báo với các bác: em đã hoàn thành xuất sắc mục tiêu đề ra trong kì thi tốt nghiệp vừa qua: đỗ tốt nghiệp (chết, nói trước bước không qua, nhỡ 3 tuần nữa có kết quả thấy mình có tên trong danh sách năm sau thi lại thì bỏ xừ). Còn các bác làm bài thi thế nào? Có tốt không? Xem đáp án chưa? Có rồi đấy:
Toan
Van
Sinh
Hoa
Dia
Tieng Anh
Hy vọng là cả lớp mình đều đỗ cao.
To bác Cường: Thứ nhất, bác sửa lại tên lớp trong cái profile của bác đi. Thứ 2, bác với em đã đi đâu mà sao để "Nơi ở" là Sg sớm thế? :))

thông báo tin cũ : Việt Hải đã về nước thứ năm tuần trước và rất mong được gặp bà con

các chú có cho dân lớp hóa tham gia khong
hàng xóm mà

Thằng Cường nó đú bẩn mà Quang Thằng phản quốc đến thế là cùng À mà mày có cần tao viết bài hộ với sửa profile hộ không .. Để tao thử hack một phát
To Quốc Tuấn : Ông biến đi cho tôi nhờ Cho lớp Hóa tham gia nhưng phải trừ ông ra :)

khóa mình là 0104 cơ mà delis nê
To QD : ghi trước như thế về sau đỡ phải sửa lằng nhằng, hề hề.

này, sao tao lại đang là " thành viên chờ xét duyệt " nhỉ ?

To Cường Búp : Sửa rồi khổ quá nhầm từ lúc đầu mà bây giờ mới để ý
Sao bọn mày học hành gì mà chăm thế chả lên mạng gì cả Các chú thỉnh thoảng cũng lên post một cái chứ thế suốt thì chán chết Đã không gặp nhau ở lớp rồi lên đây hội họp một tí chứ

Chỉ còn 4 ngày nữa là thi môn đầu tiên của kì thi đại học rồi, giờ này chắc mọi người đang ở nhà ôn luyện căng thẳng lắm phải không? Vẫn biết là có thể các bạn chỉ đọc được bài này sau khi đã vượt qua kì thi căng thẳng đấy, nhưng Quang tôi vẫn muốn gởi lời chúc tất cả các thành viên lớp mình gặp nhiều may mắn và đạt kết quả cao trong kì thi sắp tới (kết quả cao nghĩa là thi đâu đỗ đấy và trong lớp ta có thật nhiều thủ khoa, á khoa :D). Thi thật tốt nhé, sau khi thi xong, đến ngày 12 lớp ta lại tụ tập vui chơi xả láng như kế hoạch đã định trước, OK?

Xong rồi Vui ghê
Mọi người đều làm tốt chứ hả ? Còn ai thi khối khác nữa thì mong rằng sẽ thi tốt

Chao cac chien si cam tu !
Hy vong tat ca cac chu deu vuot Vu Mon thanh cong. Thi cu xong roi bay gio la toi luc chung ta xa lang. Cac anh em dung quen 12/7 luc 8 gio sang day nhe. Nhan the cac chu nen bat dau nghi luon xem phai lam gi di, neu khong de den luc day moi chon thi den 90 % la lai di Kalakole thoi, ke cung nham.
Ma nay, voi nhung dua khong thuong xuyen len Net, nho bon may thong bao cho bon no ho tao nhe.

Pham Viet Cuong đã viết:
Chao cac chien si cam tu !
Hy vong tat ca cac chu deu vuot Vu Mon thanh cong. Thi cu xong roi bay gio la toi luc chung ta xa lang. Cac anh em dung quen 12/7 luc 8 gio sang day nhe. Nhan the cac chu nen bat dau nghi luon xem phai lam gi di, neu khong de den luc day moi chon thi den 90 % la lai di Kalakole thoi, ke cung nham.
Ma nay, voi nhung dua khong thuong xuyen len Net, nho bon may thong bao cho bon no ho tao nhe.
Ông anh ơi kiếm thêm trò gì nữa đi :bơi thuyền chẳng hạn>:)

À hôm nay thi xong cả hai đợt rồi nhân tiện hỏi thăm mọi người làm bài thế nào chắc tốt cả đúng không .
Mọi người nhớ thông báo kết quả khi có nhé .
Chúc mọi người được kết quả cao

ĐỪNG NHÌN TÔI BẰNG CẶP MẮT TRỐ TRÒN

trời ạ, cái box này lâu lắm rồi mới thấy hoạt động, không giống lớp lý một chút nào cả, tôi biết lớp mình có rất nhiều người lên nhưng không muốn vào nên tui lập box nữa để mọi người vào, mọi người ủng hộ nhé, bây giờ lớp chúng mình sẽ có 2 box hy vọng hoạt động sẽ rầm rộ nhưng trước đây (thời mà lớp chúng ta có đến 3 box hoạt động)

Back
Bên trên