Diễn đàn mới cho 12 Lý

Mọi người vào đây có gì tâm sự nói cho dông dài với anh em đỡ buồn. Mấy hôm mưa có đứa nào ra đường chơi không bọn mày ? Sướng vãi chấy, nằm ngủ mà bọn (chấy đấy) nó cứ rơi vãi cả ra giường mới nhục chứ...

Em chào anh Quang, anh Cường
Các anh sang đấy (vẫn) bình thường chứ ha ?! :))
Hà Nội dạo này mưa nhiều lắm, vui liên miên, đi chơi như điên nhưng vấn đề tiền mới thật ưu phiền...

Thắng dải Vịt giời đâu rồi không vào đây bù khú
Thằng Bùi mkiep anh sẽ sớm phục thù...
Thôi thế thôi anh chào các chú [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
không nói về cái quần mày bỏ quên ở nhà tao à :D, bao giờ đến lấy đấy hả cu :D

Bai tho con coc cua Khoa@ hay qua may oi:
Tu trong đói rét cơ hàn
Nghĩa nhân là trọng bạc vàng xem khinh
Tu trong khói lửa chiến chinh
Danh thơm gìn giữ hư danh chẳng màng

Xuân về đất sạch trời quang
Mùa đông khép cửa mai vàng nở hoa
Sợi tình đem dệt cà sa
Trái tim gõ mõ mái nhà che am

Nào ai mơ cõi Niết Bàn
Mình tu thành một người ngoan cõi trần
.

ngam cho cung day la tho con coc................Saolai khong co chu nao tren mang nhi??????????????

Tran Viet Khoa đã viết:
mèng ơi mấy ông này câu bài trâu wa
Đây ko gọi là câu bài thì gọi là gì hả Kho@ ?[-x
Dạo này thế nào rồi sao ko thấy chat chít từ 8h-10h nữa hả ?

Sao mấy người mọi khi hào hứng lắm sao bây giờ chẳng thấy đâu cả?
Có ai ko ,lên nói chuyện cho đỡ buồn đi

Chà, các bác ở nhà thì vừa thừa thời gian lại có máy vi tính nên thoải mái lên mạng chát chít tùm lum mà còn kêu buồn chứ em ở bên này chẳng có phương tiện thông tin liên lạc gì hết á, chán ghê cơ.
Việt Cường mua máy tính rồi, cấu hình xịn phết, nhưng hình như mấy hôm nay kí túc xá tụi nó tổ chức chơi bời làm quen gì đó, đi suốt ngày nên không lên mạng mấy. Tớ thì chắc phải 2 tuần nữa mới có máy tính cơ. Trong thời gian đấy cứ lên phòng máy của trường nghịch ngợm cũng được.
Ở bên này vẫn chưa vào học, đến ngay 2-8 mới chính thức khai giảng cơ, nhưng sau đó là một tuần để sinh viên làm quen với cách sinh hoạt và học tập bên này, thế nên chắc phải 10 ngày nữa bọn tớ mới phải dự tiết học đầu tiên cơ.
Mọi việc nói chung đều ổn, mỗi tội tiếng Anh của tớ hơi kém nên giao tiếp gặp khá nhiều khó khăn.
Lớp mình sắp đi thăm quan chưa? Có đi cùng lớp nào khác không? Sướng nhỉ, mình không được đi, tiếc hùi hụi. :((

To Lã Quang Duy: Ông lên MRT đến bến Clementi (hình như là EW23) thì xuống, vòng qua chợ bắt bus 96 là về thẳng trường tôi. Hôm nào qua chỗ tôi chơi đi. Có gì rủ Minh Duy và Việt Hưng nữa (Minh Duy biết Việt Hưng là ai đấy).
Hê, thấy bọn lớp Hóa kể chuyện du học Singapore ghê quá kìa. Anh Cường ơi, anh em mình cũng phải lên tiếng đi chứ nhỉ? Để hôm nào rỗi tớ kể chuyện Sing cho mà nghe, nhiều thứ để kể lắm :)>- .

Lê Quang Dũng đã viết:
To Lã Quang Duy: Ông lên MRT đến bến Clementi (hình như là EW23) thì xuống, vòng qua chợ bắt bus 96 là về thẳng trường tôi. Hôm nào qua chỗ tôi chơi đi. Có gì rủ Minh Duy và Việt Hưng nữa (Minh Duy biết Việt Hưng là ai đấy).

Cám ơn nhé , cứ tưởng tôi bị lờ đi rồi :D . Chỗ Clementi thì biết rồi , hôm nào sẽ qua.
À Việt Hưng thì học cùng tôi hồi cấp 1 mà .Chúc các bác bên đấy vui vẻ.

Lê Quang Dũng đã viết:
Chà, các bác ở nhà thì vừa thừa thời gian lại có máy vi tính nên thoải mái lên mạng chát chít tùm lum mà còn kêu buồn chứ em ở bên này chẳng có phương tiện thông tin liên lạc gì hết á, chán ghê cơ.
Việt Cường mua máy tính rồi, cấu hình xịn phết, nhưng hình như mấy hôm nay kí túc xá tụi nó tổ chức chơi bời làm quen gì đó, đi suốt ngày nên không lên mạng mấy. Tớ thì chắc phải 2 tuần nữa mới có máy tính cơ. Trong thời gian đấy cứ lên phòng máy của trường nghịch ngợm cũng được.
Ở bên này vẫn chưa vào học, đến ngay 2-8 mới chính thức khai giảng cơ, nhưng sau đó là một tuần để sinh viên làm quen với cách sinh hoạt và học tập bên này, thế nên chắc phải 10 ngày nữa bọn tớ mới phải dự tiết học đầu tiên cơ.
Mọi việc nói chung đều ổn, mỗi tội tiếng Anh của tớ hơi kém nên giao tiếp gặp khá nhiều khó khăn.
Lớp mình sắp đi thăm quan chưa? Có đi cùng lớp nào khác không? Sướng nhỉ, mình không được đi, tiếc hùi hụi. :((

Bên này chán lắm chẳng đi đâu chơi cả ? :(( Còn việc đi tham quan thấy mọi người cũng không hào hứng lắm thì phải (đoán thôi ). :-?
Nghe chừng bên đó có vẻ ổn quá nhỉ ? Ông Cường mua máy rồi mà chẳng thấy
viết gì về cho anh em biết tình hình cả .

Lã Quang Duy đã viết:
Cám ơn nhé , cứ tưởng tôi bị lờ đi rồi :D . Chỗ Clementi thì biết rồi , hôm nào sẽ qua.
À Việt Hưng thì học cùng tôi hồi cấp 1 mà .Chúc các bác bên đấy vui vẻ.
Có ai lờ ông đi đâu, chẳng qua là tôi không có máy để thường xuyên vào mạng đấy thôi. Bây giờ thì ổn rồi, đã có thẻ "xinh viên" nên có thể vào phòng máy của trường suốt ngày rồi. Nếu qua được thì báo trước nhé: số HP của tôi là 9887 0145. Hôm nào anh em mình gặp nhau cho vui. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời, Linh ơi, ấy có cả một mùa hè để làm những việc mình thích cơ mà, có gì mà chán? Thế ấy có còn có ý định đi học võ nữa không đấy? Ở trường tớ cũng có club Taekwondo, tớ đăng ký tham gia rồi. (Nhắc đến Taekwondo là lại nhớ đến ông Chử. Có ai biết tin tức gì của Chử không? Bây giờ nó đã khỏi chân khỏi tay chưa? Cái hôm nó bị ngã xe thật là hú hồn). Còn nếu ấy có ý định sang năm sẽ đi du học thì nên đi học tiếng Anh ngay đi còn gì nữa?
Lớp mình nên cố gắng tổ chức một buổi đi thăm quan đâu đó đi. Học chung với nhau 3 năm rồi, đây là cơ hội cuối cùng đấy, đi đi không thì sau này lại tiếc.
Khoản đĩa CD của lớp thế nào rồi, tất cả mọi người đã có đĩa rồi chứ?
Hôm nào Việt Cường rỗi rãi phải bảo nó post ảnh Singapore lên cho mọi người xem mới được. Còn nếu muốn xem thử mấy ảnh nhỏ nhỏ của tớ thì click here

mấy bác này dạo này post bài trâu nhỉ :D
To Linh: dạo này phá quy luật :D, toàn đi chơi, tớ vừa mới thi lấy bằng lái xe xong :)), zui wa chắc tớ là người có bằng lái đầu tiên của lớp đấy
To all: Thắng bít điểm rồi mọi người ạ nó được ... 29 vãi.. luôn, lại được cộng thêm 1.5 thành 30.5 ặc ặc, phen này chắc nó thủ khoa xây dựng rồi :)
To QD: thấy tình hình các bạn có vẻ ổn, zui nhỉ, đĩa CD của lớp tớ đã sao xong cả nhưng tớ vẫn giữ ... gần 40 cái vì chẳng thấy ai nói gì cả

Óa óa óa, khủng khiếp quá! Thắng được những 29 cơ à? Chúc mừng Thắng nhỉ =D> (tiếc là dạo này chẳng thấy nó lên đây) Chúc cho cả lớp mình cũng được điểm thật cao. Có ai biết điểm thì thông báo lên đây cho tớ còn biết với, còn nếu đó là chuyện riêng tư không thể cho mọi người cùng biết được thì mail cho tớ vậy. Tớ muốn chia vui với mọi người mà :D
To Khoa: ấy, thử liên lạc với bác Thu xem, sao lại không phát đĩa cho mọi người thế?
Sắp biết điểm thi rồi, chắc lớp mình chẳng còn tâm trí đâu để đi chơi nữa nhỉ. Good luck.

lớp mình thắng lớn : Giang 24 + 2(điểm TN loại giỏi) = 26
Thọ : 28

Back
Bên trên