Diễn đàn mới cho 12 Lý

Giang 26 hén Tao nghe nói là điểm chuẩn khoa Kinh tế đối ngoại là 26 thì phải
Nhưng mà bọn mày làm cách nào mà hỏi được điểm thế
Chúc mừng Khoa vớí Thằng nhé
Lớp mình thằng lớn rồi hén :)

:)) :)) =D> =D> =D> :)>- Chúc mừng lớp mình nhé. Chúc tất cả đều đỗ vào trường mà mình mong muốn.

Chúc mừng chúng mày, thế là tất cả đều ổn cả rồi còn gì, xem ra không có đứa nào phải cầm đèn đỏ đâu nhỉ, này có phải thằng Hoài được 27 không ? Nó không chịu báo cho tao gì cả.
To Lã : Từ chỗ ông sang chỗ tôi có vẻ xa phết đấy, ông lên MRT, xuống ở Buona Vista rồi bắt bus 200 tới National University Hospital, xuống đấy rồi bắt bus A2 (free) đến bến áp chót là chỗ thằng Quang Dũng ở (PGP), đến đấy rồi call cho bọn tôi ra đón, tôi ở cũng gần đấy thôi.

Trời đất, không để ý là thằng Lã nó hỏi từ cách đây tới nửa tháng, bây giờ mới trả lời thì còn nói chuyện gì.
To Lã : thôi để hôm nào tôi qua bên ông đi

thằng Denlis Nê sao nói cứ thêm hén hén vào nghe ghét không chịu được, mày vẫn chưa biết điểm à ?

Pham Viet Cuong đã viết:
To Lã : Từ chỗ ông sang chỗ tôi có vẻ xa phết đấy, ông lên MRT, xuống ở Buona Vista rồi bắt bus 200 tới National University Hospital, xuống đấy rồi bắt bus A2 (free) đến bến áp chót là chỗ thằng Quang Dũng ở (PGP), đến đấy rồi call cho bọn tôi ra đón, tôi ở cũng gần đấy thôi.

Hê, quái lạ . Ông Dũng thì bảo tôi xuống Clementi , ông Cường thì lại bảo xuống Buona Vista , thế tóm lại đi đường nào gần hơn và đỡ tốn money hơn ?
Từ hôm sang đến giờ vẫn chưa gặp ông Cường , chỉ mới gặp Quang Dũng ,Mai Anh ... hôm chủ nhật vừa rồi ở IMM.
Ờ thế thì bọn ông qua đây đi , chắc bên đấy chưa học đâu hả ? Bên này học rồi nên cũng không có nhiều thời gian.Biết đường cả chứ ?

To Lã: cả hai cách tôi và Cường chỉ cho ông đều đi được cả, cũng chẳng chênh lệch nhau mấy (chắc độ vài cent là cùng), chẳng qua là 2 thằng có thói quen khác nhau thôi mà. Cuối tuần này thì bọn tôi bận rồi (hội sinh viên VN ở NUS mạnh lắm, tổ chức hẳn Welcome Tea nhé) chắc phải để đến khi khác mới sang chỗ ông được.
To Lý 1: he he, xin lỗi vì tớ với Lã phải mượn tạm chỗ này để nói chuyện. Chúc mừng cả lớp nhé, điểm cao phết, nhưng không hiểu các lớp khác thì thế nào? Biết đâu họ cũng cao như mình thì sao? Dù sao cũng chúc mừng cả lớp một phát =D> =D> =D>

Pham Viet Cuong đã viết:
thằng Denlis Nê sao nói cứ thêm hén hén vào nghe ghét không chịu được, mày vẫn chưa biết điểm à ?
Câu hén hay thế mà anh không thấy hay à
Em được 28 cộng 2 nữa là 30 ---> tròn trĩnh 0:)
Kể chuyện học bên đấy cho anh em còn tham khảo nào ..

lớp mình không phải là thắng to mà là thắng cực to anh em ạ :D
À trường BK cũng có điểm rồi cơ à Xem bằng cách nào đấy Trên mạng chưa có thì phải

Cả lớp đỗ hết rồi chúng mày ơi!Còn 1 số đứa không biết nhưng cung sắp thôi
À!Chử Đồng Tử được 25......

Thành công thật, chúc mừng lớp Lý năm nay nhé, hậu sinh khả úy, ha ha. Lớp anh năm ngoái số từ 27 trở lên không được nhiều như thế. Ha ha, thế có bao nhiêu người vào Bách Khoa nào ? chú Khoa được mấy ý nhỉ ? còn mấy cô con gái, em gì xinh xinh bí thư của lớp ý nhỉ ? ha ha, khá phết ...

Back
Bên trên