Diễn đàn mới cho 12 Lý

Ông Khoa nói gì thế? Lớp mình có nhiều người lên mạng thật nhưng không post bài chẳng qua vì chẳng thấy có nội dung gì phù hợp để mà post thôi, chứ không phải là không muốn post bài. Ông lập thêm một topic nữa cũng được, cứ dùng topic đấy để lớp Lý giao lưu với bạn bè, còn topic này để bàn những chuyện của lớp Lý chúng mình. OK không?

Hì, các bác ai đã xem bộ phim của lớp rồi thì cho ý kiến đi ạ, phim có đạt yêu cầu không? Có cần phải đi biên tập nữa không? Tất cả mọi việc lúc này chỉ còn trông chờ vào ban phụ huynh và các bác ở nhà thôi, em không thể làm thêm được gì nữa.

ok, đương nhiên là ok thôi, 1 topic đóng cửa, 1 topic mở cửa, cũng hợp lý thôi, QD hôm nào đi phải báo cho mọi người đi tiễn đấy, nói chung phim cũng hay phết đấy chứ mà sao ban phụ huynh cứ phải kiểm duyệt làm gì cho lăng nhằng nhỉ, mình làm gì kệ mình chứ :p trong ấy có cái gì xấu xa đâu :d, mà ban phụ huynh định làm gì với cái đĩa ấy đấy :D

Giờ này ngày mai là tớ và Việt Cường đang chuẩn bị lên máy bay rồi. Sắp chia tay rồi... Trước khi ra đi tớ muốn gửi lời chào nồng nhiệt nhất đến tất cả các thành viên Lý1 01-04, chúc các bạn đều đỗ vào đại học và sớm thành công trong sự nghiệp cũng như trong cuộc sống. Chúc các bạn luôn may mắn và đạt được mọi ước mơ... Chào tạm biệt và hẹn gặp lại...
Khoa ơi, tớ đã in xong 20 cái đĩa 2 cho lớp mình rồi đấy, còn gì thì ấy giúp Thái Dũng hộ tớ nhé.
Cả lớp ơi, có ai phản đối tớ tranh cử một ghế trong ban liên lạc lớp không nhỉ? he he

ban liên lạc lớp ở đâu cơ, tớ cũng in xong 10 cái đĩa 1 cho lớp mình rồi, còn đống còn lại thì sao đây?
To QD và Cường A: Chúc các cậu lên đường may mắn

Hum qua vừa đi tiễn QDũng với Cường ra sân bay mà chẳng thấy cảm động gì cả >:) 3:-o , bây giờ chắc hai bạn đã đến Sing rồi, không hiểu tình hình bọn họ thế nào mọi người nhỉ

(Cảm động làm sao được khi mà phải cuống cả lên vì cái khoản hành lý quá cân cơ chứ? Cái ông người Sing ở sân bay kia nguyên tắc không thể chịu được, làm mình phải bỏ lại nhà bao nhiêu thứ quan trọng, khỉ thật)
Hi cả nhà!
Xin trân trọng thông báo với cả nhà là Quang Dũng và Cường A đã sang Sing an toàn, vui vẻ, khoẻ mạnh... tiếc là 2 đứa ở 2 kí túc xá khác nhau và lại thuộc 2 nhóm khác nhau nên gặp nhau cũng không nhiều lắm.
Những ngày đầu tiên tớ chỉ tham quan, làm quen trường và đi làm một số thủ tục thôi, chẳng có gì vất vả nhiều nên đi du học mà cứ cảm thấy như đi du lịch á 8-} trường NUS rộng lắm, đi lại trong trường toàn bằng xe bus (free) và đi bộ. Tối qua tớ được một anh Senior dẫn đi thăm quan khoa Engineering rồi (khoa của tớ). Rộng khủng khiếp, đường ngang ngõ tắt loạn cả lên, bị lạc mất một tiếng.
Mọi người ở nhà thế nào? Nghỉ hè vui chứ?
Ban liên lạc là một nhóm người có nhiệm vụ tập hợp lớp khi có việc cần hoặc khi họp lớp ý. Có ai ủng hộ tớ không nào?
Chào thân ái
QD

Quang Dũng viết rồi thì tao cũng phải có đôi lời chứ :
Tinh hinh la tao voi QD moi thu deu on, Singapore rat dep va sach se, cai truong cua tao thi rong kinh khung, va cung dep nua. Hom nay da la ngay thu ba bon tao o day, moi thu deu tot dep, tao da hoan toan quen voi cuoc song moi va co rat nhieu ban moi ( bon nuoc ngoai rat tot bung va coi mo chu khong tinh vi nhu minh nghi ). Dieu dang phan nan duy nhat la bon con gai Sing khong xinh lam, nhung trong truong thi toan International nen cung on, nhieu con xinh vai te. Bon tao da bat dau di mua sam, cho bua. Noi tom lai la on. O nha moi thu van tot chu, co gi dac biet, moi me khong ?
Chuc chung may vui ve va som nhan duoc giay goi trung tuyen. Chao than ai va quyet thang

Bo sung them, hom o san bay dung la hoi do vi ba cai chuyen hanh ly lang nhang (tao sang den noi con bi that lac hanh ly, may ma khai bao mot luc thi ho tim duoc cho minh . Hom o san bay co dua nao phat y thi cho sorry nhe, can ban luc no khong cho tao vao Gate tao cang thang qua .

Ông Cường , ông Dũng khi nào qua bên NTU chơi đi. Mà trường ông ở chỗ nào , đi MRT xuống đâu để tôi với thằng Minh Duy còn ghé chơi .

tình hình mọi người có vẻ ổn quá nhỉ, ở Hà Nội dạo này mưa suốt, bùn lém, chẳng mún đi đâu cả, suốt ngày ở nhà, không bít bao giờ bít kết quả thi mọi người nhỉ

Tao thấy mầy chả buồn máy đâu ,suốt ngày treo lủng lẳng trên mạng còn gì nữa,mà chơg mãi sao không thấy thằng bỏ mẹ nào lớp mình nó online nhỉ .
Nhạt nhẽo wa not chịu được

Có tao ol đây này, tại mày ol không đúng giờ, đúng lúc thôi :p
Bà con ơi lớp mình định bao giờ thì đi chơi cả lớp ý nhỉ

Chào các bạn!SAo không có đồng chí nao trên mạng nhỉ ???????????????

Hôm nay tao vừa thắng thằng Trần Ming 3 trận hêro.....Ma sao Ams không co diễn đàn Games nhỉ??????/???

Hôm lớp mình đi chơi có vui không các đồng chí??????Hôm đấy tao về quê chưa lên..

Back
Bên trên