Deadly Sexy Basketball Association - Topic for Feedback

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đoàn Lan Phương đã viết:
mọi người làm việc này để bảo vệ danh dự cho Ams thì cũng rất tốt nhưng mọi người có bít rằng toàn bộ những lời bức xúc khi pải tham gia DSBA ko ? chính vì những ý kiến ấy + những pic chụp về toàn cảnh mỗi khi DSBA diễn ra đc HHT giữ hết...Đó chính là lý do vì sao lại có bài báo trên...Điều tồi tệ nhất là sau khi thầy Tuấn bít đc chuyện này thì topic nõi về DSBA chết từ lâu bỗng biến mất+ những bức ảnh kia ...Bỗng nhiên chúng ta đã khẳng định những lời báo HHT nói rùi còn j nữa....
Để cho HHT xin lỗi + viết bài đính chính thì cần pải vượt qua những chứng cứ kia đã..mà điều đó thì ko hoàn toàn dễ...Mặc dù hôm qua lên HHt nõi chuyện , anh BTV đã đồng ý 1 pần rằng trong bài báo cũng có 1 ít chi tiết chưa đc khẳng định chính đáng nhưng đến 80% là chính xác rùi
Em cũng thấy vậy, mọi ng chỉ bức xúc và nói mồm, chứ sự thật thì phải nhìn khách quan chút, chúng ta đâu đúng hoàn toàn đâu. Ko phải em có ý rã đám mà rõ ràng chúng ta đang hành động chủ quan, cần phải bình tĩnh và khách quan hơn . :-?

Đoàn Lan Phương đã viết:
mọi người làm việc này để bảo vệ danh dự cho Ams thì cũng rất tốt nhưng mọi người có bít rằng toàn bộ những lời bức xúc khi pải tham gia DSBA ko ? chính vì những ý kiến ấy + những pic chụp về toàn cảnh mỗi khi DSBA diễn ra đc HHT giữ hết...Đó chính là lý do vì sao lại có bài báo trên...Điều tồi tệ nhất là sau khi thầy Tuấn bít đc chuyện này thì topic nõi về DSBA chết từ lâu bỗng biến mất+ những bức ảnh kia ...Bỗng nhiên chúng ta đã khẳng định những lời báo HHT nói rùi còn j nữa....
Để cho HHT xin lỗi + viết bài đính chính thì cần pải vượt qua những chứng cứ kia đã..mà điều đó thì ko hoàn toàn dễ...Mặc dù hôm qua lên HHt nõi chuyện , anh BTV đã đồng ý 1 pần rằng trong bài báo cũng có 1 ít chi tiết chưa đc khẳng định chính đáng nhưng đến 80% là chính xác rùi

thì cũng có ai phủ nhận dsba đâu mỗi tội là nó không phải là bắt nạt học đường, cái gì mà 80% chính xác được 50% là giỏi, và bạn quân cò đã viết bài phản hồi rồi

bức ảnh cho em hỏi là ảnh gì đấy

ai là người nói là bức xúc, khó chịu, sợ hãi, ghê tởm or sth like that đâu [-x

em muốn xem cái gọi là bằng chứng của dân HHT

ở đây xét đến độ chính xác của thông tin đăng trên báo HHT

chứ k phải xét đến thái độ của dân ams

em nói thẳng

thế này là ối đứa đang giữ bình tĩnh rồi đấy =;

chứ để thoải mái thì mừng lắm đấy

Khoảng 2000 , là hs khối phổ thông thôi. :) Mà nếu định thống kê thì phải thêm các khóa đã ra trường :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hãi cho các chú HHT, kiểu này H2T ra ze phải chịu thôi, ai bảo ...

Đoàn Lan Phương đã viết:

... bạn Phương ơi cho tớ hỏi ... ảnh của HHT là ảnh đấm đá nhau của hs Ams để ép bằng được bạn đi cầu thang à ... ??? .. hay là ảnh đứa này đấm vỡ mồm đứa kia thế ??? ... hóa ra Ams mình cũng có ảnh bạo lực ghê thế cơ à ... sợ nhỉ ?? ... sau này HHT có mang "bằng chứng" "Bạo lực học đường" mới cả "ma cũ bắt nạt ma mới" ra treo cái biển to đùng "Bạo hành trong trường Ams" thì các em 04-07 trong ảnh ra khoanh tay khai báo thành khẩn nhé .. :)) .. :)) ... không biết ảnh "bạo lực" mà HHT có là lúc các bạn/các em ý đang khóc mếu máo .. hay là đang cười ... :)) :)) ... để xem Ams mình ai có vinh dự được lên mặt báo HHT làm hot ICON không ... :)) ...

.... ô mà tớ nhớ ngày trước khối 01-04 hay 02-05 .. còn có 1 anh bị mấy anh bạn trong lớp trêu thế nào cởi hết cả cúc áo ra ...... thế bạn Phương hỏi báo HHT xem có cần tớ gửi ảnh đấy cho quý báo xong rồi ngồi viết 1 bài " Bạo lực ở trường Ams lại tiếp tục diễn ra ... Trấn Lột Khuya Áo của bạn - 1 trò đùa hay là 1 hình thức mới của bạo lực học đường??" không thế nhỉ ?? ... để tớ tối nay còn ngồi viết .. có khi lại được đăng lấy nhuận bút thì sao ... ;;) ...

.. còn vụ ý kiến thư từ của đồng chí nào đấy ... không biết HHT nhận được ý kiến của em/bạn nào trong Ams ?? ... thế sao em này không quát thẳng mấy đứa ép mình chơi 1 câu mà lại phải gửi thư lên báo lá cải nhỉ ?? ... hay là sau khi quát xong bị cả bọn nhảy vào đấm đá túi bụi nên mới ngồi viết lá thư đấy?? .. đứa nào 04-07 đấm đá ép buộc bạn phải chơi giơ tay lên xem nào .. b-) ... đừng ai bảo là em này chơi xong mặc dù đau mà không nói .. cười tươi như hoa ... vẫn để các bạn lôi kéo chơi tiếp vài lần nữa nhé ... :lol: ... không biết Ams dạo này có em nào vui tính thể nhỉ :)) ...

... tớ đang rất mong ngóng cái mà quý báo HHT gọi là bằng chứng đấy ... :x .. :x .. giùi ui báo có nhiều bằng chứng quá ... :x :x ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Bích Thủy đã viết:
... bạn Phương ơi cho tớ hỏi ... ảnh của HHT là ảnh đấm đá nhau của hs Ams để ép bằng được bạn đi cầu thang à ... ??? .. hay là ảnh đứa này đấm vỡ mồm đứa kia thế ??? ... hóa ra Ams mình cũng có ảnh bạo lực ghê thế cơ à ... sợ nhỉ ?? ... sau này HHT có mang "bằng chứng" "Bạo lực học đường" mới cả "ma cũ bắt nạt ma mới" ra treo cái biển to đùng "Bạo hành trong trường Ams" thì các em 04-07 trong ảnh ra khoanh tay khai báo thành khẩn nhé .. :)) .. :)) ... không biết ảnh "bạo lực" mà HHT có là lúc các bạn/các em ý đang khóc mếu máo .. hay là đang cười ... :)) :)) ... để xem Ams mình ai có vinh dự được lên mặt báo HHT làm hot ICON không ... :)) ...

.... ô mà tớ nhớ ngày trước khối 01-04 hay 02-05 .. còn có 1 anh bị mấy anh bạn trong lớp trêu thế nào cởi hết cả cúc áo ra ...... thế bạn Phương hỏi báo HHT xem có cần tớ gửi ảnh đấy cho quý báo xong rồi ngồi viết 1 bài " Bạo lực ở trường Ams lại tiếp tục diễn ra ... Trấn Lột Khuya Áo của bạn - 1 trò đùa hay là 1 hình thức mới của bạo lực học đường??" không thế nhỉ ?? ... để tớ tối nay còn ngồi viết .. có khi lại được đăng lấy nhuận bút thì sao ... ;;) ...

.. còn vụ ý kiến thư từ của đồng chí nào đấy ... không biết HHT nhận được ý kiến của em/bạn nào trong Ams ?? ... thế sao em này không quát thẳng mấy đứa ép mình chơi 1 câu mà lại phải gửi thư lên báo lá cải nhỉ ?? ... hay là sau khi quát xong bị cả bọn nhảy vào đấm đá túi bụi nên mới ngồi viết lá thư đấy?? .. đứa nào 04-07 đấm đá ép buộc bạn phải chơi giơ tay lên xem nào .. b-) ... đừng ai bảo là em này chơi xong mặc dù đau mà không nói .. cười tươi như hoa ... vẫn để các bạn lôi kéo chơi tiếp vài lần nữa nhé ... :lol: ... không biết Ams dạo này có em nào vui tính thể nhỉ :)) ...

... tớ đang rất mong ngóng cái mà quý báo HHT gọi là bằng chứng đấy ... :x .. :x .. giùi ui báo có nhiều bằng chứng quá ... :x :x ...
=D> =D> =D> =D> =D>
hay đấy.
Xin lỗi, chứ em thấy con gái thường có thói quen vỗ *ass* nhau, thế thì em chụp cái ảnh rồi ghi bạo lực học đường, ảnh hưởng tới... (tự hiểu ạ).
Thế thì hay quá, trường mình toàn bạo với lực, :D

còn có 1 anh bị mấy anh bạn trong lớp trêu thế nào cởi hết cả cúc áo ra ..
oài:))
cái trò đánh bài cới quần áo này tụi em chơi từ hồi lớp 9:))
nhưng công nhận
lúc thua ngượng ghê:">:">

Đoàn Lan Phương đã viết:
80%

:))

thế thì mạnh quá

:))

eo ơi

Bùi Quang Hiếu đã viết:
oài:))
cái trò đánh bài cới quần áo này tụi em chơi từ hồi lớp 9:))
nhưng công nhận
lúc thua ngượng ghê:">:">
ừa nhỉ

nhắc mới nhớ :))

thế thì chít >:)

chụp ảnh xong có khi lại thành bài ;;) "Đánh bài cởi cúc hay tệ nạn học đường :))"

Sao may anh chi y buon cuoi the, to ko he lam ji ma fai xau ho ca, to chi noi 1 cau la to ma gap thi ko hieu co dam vao mat ko, bay h to hoi cau 1 khi cau nong len, điên lên, cậu có chửi thề không, tớ chỉ hỏi cậu mỗi câu đó. Tớ cũng không nói gì xúc phạm đến GL, tớ cũng chả biết hơn tuổi tớ hay bằng, nhưng theo các nguổn tin ( có thể là không chính xác), nhưng theo ý chủ wan của tớ, tớ coi GL bằng tuổi nên tớ viết theo lời lẽ với 1 người bằng tuoi.

Xin loi nhe, ko fai to co y chia re ji dau, nhung neu cau thay xau ho vi benh vuc cho truong hay bon to wa, thi tot nhat cau dung nen noi ji nua. Vi neu to la cau, to se thanh minh cho cai dua ten NHung day, vi du cau co the noi la: oi anh chi nay, no dien thi noi the, ai cha the. hihi, em cung the nua la. UHm neu to ko nham thi o truong to voi ay goi nhau la tao may nua co* hihi, uhm, ban be ma sao xau ho nhau vay. Chan wa a, bun ghe co hichic, khoc day khoc day.

The nhe @ may dua oi, chi viet xong rui, mai ai len xin chu ki tap 2 di. hihihi

Đúng thế đáng ra chị phải nói hộ chị Nhung chứ,có quái gì đâu mà xấu hổ

bó tay chị kia rồi thế lần này báo không đăng thế thì cứ từ từ mà làm, làm cho chắc

chả hiểu chị kia lấy đâu ra 80% đúng cả, nào thì là đi lên đi xuống bốn tầng nghe hơi điêu quá nhỉ, lải ziczac, xoắn quẩy, hai người làm chứng thì cũng điêu nốt, gãy tay gãy chân, rồi là bạo lực học đường thế thì đếm lại chắc được 20% đúng

:O có cái trò chữ ký ah... :D hay thế,anh ký với.
mà tình hình là mình mù thông tin quá,bây giờ mới biết mà lên post bài. anh em tập trung làm phát biểu tình băng rôn lên HHT đê :))) làm quả DSBA offline... :D

@GL:em ơi nếu muốn biết rõ hơn về DSBA thì liên lạc với anh nhé ;) tháng này anh chỉ mới mất điện thoại,mp3,và gặp hơi nhiều chuyện đen đủi thôi....thêm em nữa thì cũng ko thành vấn đề :D ;) B-)

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
:O có cái trò chữ ký ah... :D hay thế,anh ký với.
mà tình hình là mình mù thông tin quá,bây giờ mới biết mà lên post bài. anh em tập trung làm phát biểu tình băng rôn lên HHT đê :))) làm quả DSBA offline... :D

@GL:em ơi nếu muốn biết rõ hơn về DSBA thì liên lạc với anh nhé ;) tháng này anh chỉ mới mất điện thoại,mp3,và gặp hơi nhiều chuyện đen đủi thôi....thêm em nữa thì cũng ko thành vấn đề :D ;) B-)
ủng hộ ý kiến của boss Hòa :x
offline DSBA đê :))
mà bài viết của chị Thủy vãi hay ho à :))

dân trường Ams mình ngoan bỏ xừ,có tức lắm cũng chỉ nói vài câu là xong
cái ảnh trên báo nhìn ngứa wa' cơ . Ko ngờ trường Ams có cu bản đến thế

Vũ Duy Quang đã viết:
dân trường Ams mình ngoan bỏ xừ,có tức lắm cũng chỉ nói vài câu là xong
cái ảnh trên báo nhìn ngứa wa' cơ . Ko ngờ trường Ams có cu bản đến thế
Ngứa có mỗi thế thôi à? :))
Thằng này, đầu trò DSBA mà chưa đi lần nào.[-x Bó tay với mày :)) Hay mai mày xung phong ngồi ở đầu cầu thang, cho bọn nó kéo xuống rồi tao quay film làm tư liệu gửi cho các anh chị HHT làm ''bằng chứng'' :)) :)) :))

Nếu ảnh chụp, xong rồi tự viết thêm lời chú thích vào, có khi ko chỉ là bạo lực học đường đâu, mà em viết thành vụ án hình sự luôn cũng được.
CÒn nếu là film, thì đoạn phim quay cảnh đấy chẳng cần xem cũng thấy diễn viên chính hò hét, gào rú rất thương tâm. CÒn bạn bè + đao phủ => dã man cười nói, hành hình... Mặc dù thằng nào bị kéo mà chả gào rú, phần vì do thói quen+ phản xạ, phần vì bẩn quần áo, xộc xệch, vào tiết lại bị chửi, có khi hơi ê ... Nói chung là nói là bằng chứng ''có vẻ được bảo mật khá kĩ", nhưng nó chắc chắn từ Ams ra thì dân mình còn lạ gì mà phải lo. HHT ko thể dọa được Ams mấy trò này đâu :))
Có bạn Mai Tùng 11L, đi xong cười tươi, bảo : "Của tao chai rồi, ko sợ" :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên