Deadly Sexy Basketball Association - Topic for Feedback

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao với mày làm cái cảnh bạo lực học đường đê.
HHT in báo sử dụng mực in - chất hóa học - gây tác hại cho móng tay thân yêu - đen móng, nhăn nheo, sần sùi, thậm chí...ăn mất móng.
Tao xung phong cho, gì chứ mua mấy cái móng giả gắn vào tay là hùng hồn lắm :)

Thế để rao quay phim chụp ảnh làm tư liệu.
Kiếm thêm mấy con mấy thằng mặc áo đính phù hiệu tao chụp cho :))
Rồi viết một bài báo :))
Bạo lực học đường gì nữa => Án hình sự, ảnh hưởng đến sức khỏe suốt đời và nguy cơ tử vong cao? Ai phải chịu trách nhiệm? Không chỉ móng tay, HHT còn để ném nhau -> tổn thương một số cơ quan, bộ phận nghiêm trọng ; đọc -> chữ nhỏ làm hỏng mắt ...
Gì chứ vụ bôi bác ra thì tao cũng hùng hồn lắm :)), gần bằng các bác HHT rồi nhỉ?
Cuối bài bọn mình lên Hòa Mã phỏng vấn nữa là đủ bộ.

hik :))

mấy bạn gái bây giờ "chim lợn" giỏi phết :))

Nói thế, cho bạn Hà đóng vai nam chính. Nhớ mặc áo có phù hiệu rõ ràng :))

:O

nam chính cái gì :O

nam chính hỏng móng tay với cả tổn thương một số cơ quan, bộ phận nghiêm trọng á :O

thôi ạ :|

em xin lỗi 2 chị ạ :|

em xin khiếu =;

Phạm Mai Ly đã viết:
Thế để rao quay phim chụp ảnh làm tư liệu.
Kiếm thêm mấy con mấy thằng mặc áo đính phù hiệu tao chụp cho :))
Rồi viết một bài báo :))
Bạo lực học đường gì nữa => Án hình sự, ảnh hưởng đến sức khỏe suốt đời và nguy cơ tử vong cao? Ai phải chịu trách nhiệm? Không chỉ móng tay, HHT còn để ném nhau -> tổn thương một số cơ quan, bộ phận nghiêm trọng ; đọc -> chữ nhỏ làm hỏng mắt ...
Gì chứ vụ bôi bác ra thì tao cũng hùng hồn lắm :)), gần bằng các bác HHT rồi nhỉ?
Cuối bài bọn mình lên Hòa Mã phỏng vấn nữa là đủ bộ.
Ờ, hỏng móng tay, hỏng mắt, hỏng cả.... gì nữa nhỉ, để tao nhớ tao bôi ra.
Ờ, trong lúc rút tiền mua báo, làm xước ví - mất tiền - mất cắp tài sản - án hình sự - kiện :D
Bẹn Hoàng Hà đc cái nói mồm, vai nam chính bẹn đóng xong thì có mà "Biểu tượng của năm", nổi thế còn gì, đóng đi ngại gì :D

Nguyễn Hà My đã viết:
Ờ, hỏng móng tay, hỏng mắt, hỏng cả.... gì nữa nhỉ, để tao nhớ tao bôi ra.
Bẹn Hoàng Hà đc cái nói mồm,
Saha ơi, có người nhận ra giá trị của mồm mày kìa :)) :))

iem sẽ cố gắng kìm nén :) để không mua HHT vào thứ 2 tuần tới :)

THế thì tốt :)
Chúc cho HHT sớm giải tán :D
Mình là ng đầu tiên chúc mừng

Cháy túi, chi li tiền mua HHT của em cũng phải tới 700k, 800K với lứa tuổi hs bám càng với bố mẹ như thế là 1 con số quá lớn /:) đây là hình thức trấn lột gián tiếp tài sản hs????

Hix chị gì nói nghe ghê, 80% là đúng ah, bỏ đi mấy từ bạo lực hộc đường, ma mới bắt nạt ma cũ, đàn anh đàn chị còn lại 1 mớ lăn lốc ko đâu vào đâu thì đúng là chả sai mà cũng ko thể ko đúng 8-}
Bực mình ghê

À,trong số HHT 2! vừa ra hôm wa có cả 1 bài khá là to phỏng vấn thầy Điện đấy!!!!!!
Chắc là lần trước đến phỏng vấn chuyện học hành xong rùi tiện thể bôi bôi thêm mấy câu về DSBA,gọi là 1 công đôi ba việc đấy nhỉ :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
À,trong số HHT 2! vừa ra hôm wa có cả 1 bài khá là to phỏng vấn thầy Điện đấy!!!!!!
Chắc là lần trước đến phỏng vấn chuyện học hành xong rùi tiện thể bôi bôi thêm mấy câu về DSBA,gọi là 1 công đôi ba việc đấy nhỉ :))
mọi người nên để chuyện nào ra chuyện đấy nhé...tớ nói thế này ko pải bênh HHT đâu bởi vì để chuẩn bị cho báo 2! ra đúng ngày thì pải đc chuẩn bị sớm 2 tuần và báo thường lại khác...

Đoàn Lan Phương đã viết:
mọi người nên để chuyện nào ra chuyện đấy nhé...tớ nói thế này ko pải bênh HHT đâu bởi vì để chuẩn bị cho báo 2! ra đúng ngày thì pải đc chuẩn bị sớm 2 tuần và báo thường lại khác...
Rất đúng :D Xin chào CTV HHT

Khổ quá mai lại phải đi đọc ké 2!, tội gì mua cho phí tiền :)
Ko chịu đc nhục kém thông tin

Càng giàu càng ki :)

Cho em hỏi 1 câu thế này hht trả lời thế nào : Nếu như việc phỏng vấn thầy Điện và sự việc đúng như bài báo nói thì .... sao ko có ai bị kỷ luật hay ít nhất cũng bị cảnh cáo trước toàn trường :)) .... nói như thế thì quá bằng thầy bao che , đồng lõa cho học sinh phạm tội à :))

Thì là thế này, chúng nó ( mấy đứa chơi trò này) bảo là thầy đã từng chứng kiến nên việc thầy bảo PV là ko có chuyện đó có nghĩa là ko có bạo lực, đàn anh đàn chị gì hết, HHT chỉ nói vớ vẩn, thầy ko quan tâm.
Hôm đọc báo thầy cũng lôi HHT ra kêu là bài báo như thế này, như thế nọ, nhưng tuyệt nhiên ko nói gì đến hs trường mình => Ko phải bao che mà là thông cảm & thấu hiểu hs, hay nói đơn giản ra là thầy hiểu hs trường mình ko thèm làm mấy trò vớ vẩn, xyz ...
Kể chuyện thầy xong thấy yêu quí và ngưỡng mộ thầy mình quá :x

Mọi người cố lên, đừng mua HHT . EM Phương cố lên ;) :D Sau 1 tháng em sẽ thấy mình đã tiêt kiệm được bao nhiều tiền ;) :D

1 tuần có 1 số, 1 tháng là 4 số, thêm 2 số đb nữa là bao nhiu ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên